Đánh giá Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

anhducdiesel

Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

nói chung các bác như kiểu tát nước theo mưa , góp ý thì gọi điện xong lên lập vài cái cho họ biết xem có rút kinh nghiệm xong hẵng phán chứ

daewoo

Member

Multifoot của K+ nó chèn cả tiếng BLV vào tiếng gốc nghe như shit . Mà BLV nước ngoài ( tiếng gốc ) cũng như shit luôn , BL nhạt vãi , thua xa BLV của ESPN và Starsport ngày trước .

Biết bao giờ VN mình có Skysport HD nhỉ ? Hic

Multifoot của K+ nó chèn cả tiếng BLV vào tiếng gốc nghe như shit . Mà BLV nước ngoài ( tiếng gốc ) cũng như shit luôn , BL nhạt vãi , thua xa BLV của ESPN và Starsport ngày trước .

Biết bao giờ VN mình có Skysport HD nhỉ ? Hic

Dù sao thì bình luân tiếng gốc vẫn đỡ hơn nghe mầy BLV của NTL K+ mà !

Mr Manh

Ðề: Ghen tỵ với người điếc khi nghe bình luận bóng đá K+

bác đầu tư hẳn HD sao ko chuyển kênh gốc rồi nghe, có khi trình TA lại lên đấy :))
Em thấy nói chung BLV họ cũng phải có thời gian để thích nghi dần thì mới đc, em nói thật em cũng có ông anh rể thằng bạn thi cái này, họ có trình độ và chất giọng tốt nhưng chưa có kinh nghiệm thôi, cứ từ từ xem sao, mới giai đoaạn đầu ai cũng như các bác chê lên chê xuống thì ai dám đi làm BLV nữa.

Nói thật em theo dõi từ những số đầu và thấy chính ông Quang Minh, Anh Ngoc làm các chú NTL ảo tưởng nghĩ mình là nhất.
Hãy xem Hoài Nam, Tiến Luận từ những ngày còn ở MyTV, VTC như thế nào??? Mình không ác cảm cũng phải ác cảm với mấy chú này trình độ kinh nghiệm còng non nhưng đã bị mấy ông già gây ảo giác vô bình luận nói liên hồi, các cụ nói cấm có sai: Nói dai, nói dài thành nói dại.
Đề nghị k+ hãy cho các BLV này học rùi hẵng bl chứ đừng biến khán giả trung thành thành chuột bạch để thí nghiệm.

msk4000

Hôm nay vụ bầu Kiên lấn át vụ Multifoot của k+ rồi.

linhmoi123

Nên dùng dịch vụ nào đây các bác ơi ?????? tư vấn hộ em!!

lavie2910

e thấy chỉ có 1 số bác ở đây lắp K+ thật và góp í, còn 1 số cũng chỉ là thùng rỗng kêu to thôi chưa nhìn thấy mặt mũi K+ thế nào mà cũng nhảy vào như đúng rồi :). Cá nhân em thấy Multifoot trên K+ thể hiện sự nỗ lực làm mới mình, làm khác lạ để phục vụ khán giả ngày càng tốt hơn. Mọi người lắp K+ lâu rồi có thể nhận ra rằng không mùa giải nào trên K+ không có chương trình mới. Nếu khán giả nào theo dõi K+ thường xuyên sẽ nhận thấy sự phát triển liên tục của các chương trình. Mùa trước có Đội bóng vinh quang, Super Match, Phút bù giờ, Trận đấu 10 phút, mùa này đã có thêm các chương trình như Người truyền lửa, Multifoot. Em thấy những người làm chương trình K+ luôn muốn lắng nghe những phản hồi của khán giả để hoàn thiện chương trình và phục vụ tốt hơn nhu cầu của khán giả và thuê bao đấy chứ. Mình có quyền đòi hỏi và góp ý để họ có những sự cải thiện trong chương trình Multifoot mà

tieulyphidao07

Anh Điêu đâu rồi vô giải thích cho ae đ chứ. Sao có chuyện là lặn mất tăm vậy

e thấy chỉ có 1 số bác ở đây lắp K+ thật và góp í, còn 1 số cũng chỉ là thùng rỗng kêu to thôi chưa nhìn thấy mặt mũi K+ thế nào mà cũng nhảy vào như đúng rồi :). Cá nhân em thấy Multifoot trên K+ thể hiện sự nỗ lực làm mới mình, làm khác lạ để phục vụ khán giả ngày càng tốt hơn. Mọi người lắp K+ lâu rồi có thể nhận ra rằng không mùa giải nào trên K+ không có chương trình mới. Nếu khán giả nào theo dõi K+ thường xuyên sẽ nhận thấy sự phát triển liên tục của các chương trình. Mùa trước có Đội bóng vinh quang, Super Match, Phút bù giờ, Trận đấu 10 phút, mùa này đã có thêm các chương trình như Người truyền lửa, Multifoot. Em thấy những người làm chương trình K+ luôn muốn lắng nghe những phản hồi của khán giả để hoàn thiện chương trình và phục vụ tốt hơn nhu cầu của khán giả và thuê bao đấy chứ. Mình có quyền đòi hỏi và góp ý để họ có những sự cải thiện trong chương trình Multifoot mà

Em thấy bác này nói rất chuẩn. Ở đây là góp ý cho K+ tốt lên. Nếu thấy không phù hợp và không được sự đón nhận của khán giả về multifoot thì họ bỏ đi. Chả có vấn đề gì.

nam2178

Well-Known Member

Em thấy bác này nói rất chuẩn. Ở đây là góp ý cho K+ tốt lên. Nếu thấy không phù hợp và không được sự đón nhận của khán giả về multifoot thì họ bỏ đi. Chả có vấn đề gì.

Chẳng phải sáng kiến mà là tối kiến đó bác, cải tiến nhưng giật số lùi thôi:))

quangyuan

Member

Làm gì cứ phải to tiếng với nhau giữ vậy

cuonglxt

Em thấy Multifoot làm nát vụn trận đấu ra.

msk4000

Thực ra nếu thêm 1 kênh riêng để làm 1 Multiroom thì ok. Nếu có 4 trận thì phát 4 hình nhỏ, Trận nào có tình tiết hấp dẫn thì phóng to lên như vậy mới hấp dẫn.

anhthu2002

Member

Ngày trước thích giọng BLV của Vũ Huy Hùng VTV ( giờ nghỉ hưu rồi), sau đó là cặp Huy béo - Tùng cũng ko gầy:D ( con bác Quýnh), tiếc là VTV ko có chế độ lương cao để VTC hút máu chất xám khá nhiều. BLV Anh Ngọc thì trước đây chạy sô liên tục ( giờ cặp bồ với K+), Anh Ngọc thì mình thích nhất về kiến thức am hiểu BĐ của bác ấy nhưng về bình luận đôi khi vẫn bị lan man. Các BLV thể thao sau này của VTV, VTC, K+ thì quá nhiều thảm họa (vd: Tạ Biên Cương nổi tiếng nhất :p)

anhducdiesel

Bầu kiên bị bắt vì làm ăn kinh tế gian dối gì ý =.= nói chung ảnh hưởng tới ngân hàng ACB :| hồi trc mình thi vào đấy có khi may mà ko đỗ

munhana

may nhớ đỗ cái thì giờ cũng lo nơm nớp :))

munhana

bác am hiểu nhỉ bác dùng gói gì của K+ vậy, có nên lắp premium ko nhỉ , em đang phân vân với cả vctv HD

minhhuub

Active Member

bác am hiểu nhỉ bác dùng gói gì của K+ vậy, có nên lắp premium ko nhỉ , em đang phân vân với cả vctv HD

Pre+ là gói đắt so với giá trị mà nó đem lại. Đã chơi K+ thì 1 là Access 2 là HD :))

Bên trên