Tại sao bạn phải tham gia AV Show 2012 tại Hà Nội?

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Tại sao bạn phải tham gia AV Show 2012 tại Hà Nội?

Cặp loa nặng cả tấn thì di chuyển để lắp đặt vào showroom bằng cách nào nhĩ ? Dùng xe nâng thì chắc là ko đc rồi...có thiết bị chuyên dụng gì để dịch chuyển nó vào đúng vị trí cần set up ko bác Sym ?
Có xe kích thì pải. Em nghe bên Thanh Tùng audio nói thế. Chứ người bê sao nổi chứ. Gần 1 tấn chứ ít đâu

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tại sao bạn phải tham gia AV Show 2012 tại Hà Nội?

hehe. Chỉ cần mấy thằng như em là kéo vào được hết, vừa nghe vừa kéo. Tai trâu mà

pựa. em làm sao mà bê được. Mai em lên phát quà cho các bác là được rồi. Người nhỏ làm việc nhỏ, phù hợp với sức của mình

taitrau2012

Re: Ðề: Re: Ðề: Tại sao bạn phải tham gia AV Show 2012 tại Hà Nội?

pựa. em làm sao mà bê được. Mai em lên phát quà cho các bác là được rồi. Người nhỏ làm việc nhỏ, phù hợp với sức của mình
Có dám nói em đâu Nhungsieunhanx. Nói tai + sức trâu như anh mà

pnlam

EM nhìn đã thấy thèm, quyết định đến sớm để bốc thăm và hy vọng

cong_audio

Dành cho các bác yêu thích nhạc JAZZ !

Chỉnh sửa lần cuối:

soncc1984

Active Member

bác nào đi rồi nhớ đem súng ống cho ảnh demo cho anh em không có điều kiện đi nhìn ngắm với nhé.

thoatv

Member

sáng nay vừa đi về công nhận toàn hàng khủng. Nghe song trong đầu tự bảo mình là cũng không hay lám (vì không có tiền :))). Các bác tổ chức rất chu đáo, có cả rượu vang nữa chứ. em thấy bỏ ra 50k mà được như hôm nay quá hời hihih. Các bác nào chưa đến thì tranh thủ thu sếp mà đến nha cơ hội một năm mới có lần thôi đấy

tokimto

Active Member

Em cũng đi sáng nay công nhận toàn hàng khủng.nhưng lại không xem ở tầng một hai đôi khủng nhất, cứ thắc mắc sao chẳng thấy. các bác đi nhớ để ý. Em ấn tượng nhất đôi mbl. Có bác Quyền Văn Minh ra đấy thổi kèn so sánh luôn.

cong_audio

Các bác nhớ theo dõi lịch trình diễn CôngAudio ngày mai nhé !

cuongtn87

Well-Known Member
thích cái dàn loa không dây, nghe bác kĩ thuật nói là lến tới 100m...hihi ko biết nghe được thì nghe được nhưng chất âm có còn hay ko thôi!

lan806

Well-Known Member
Sáng nay tranh thủ qua, vậy mà mất gần 3 giờ mới dứt ra được, mất 50k tiền vé đổi lại là rửa tai rửa mắt đã đời, khi về mang theo một đống quảng cáo ..... 2 CD, một của ThanhTung, một của Congaudio toàn bài hay.
Tính lại là đi ghe, xem có lãi các bác ạ :)

PBNgoc

Member

hik, ngày mai chủ nhật em mới đi được vì bận thi, nghe đồn chủ nhật ra vào miễn phí, thế thì mấy dàn kia chỉ trưng mà không trình diễn đúng ko ạ @@

cuongtn87

Well-Known Member
em đã nghe rồi, phải nói là rất ấn tượng, chẳng thua loa dây tẹo nào.

em cũng có dịp nghe ở av show sài gòn đợt vừa rồi, ấn tượng nhất với đôi loa bé con mà nội lực rất cao! ghiền quá trời mà ko đủ "lực" rinh em nó về!

taitrau2012

Re: Ðề: Tại sao bạn phải tham gia AV Show 2012 tại Hà Nội?

hik, ngày mai chủ nhật em mới đi được vì bận thi, nghe đồn chủ nhật ra vào miễn phí, thế thì mấy dàn kia chỉ trưng mà không trình diễn đúng ko ạ @@
Các đôi loa khủng trình diễn liên tục bác nhé. Bộ 21 tỷ em không hiểu sao chú Khoai Tây cứ cho đĩa than hát 1 bản rồi chuyển sang CD 1 bản rồi thay CD và đĩa than khác? Chẳng lẽ mỗi CD & đĩa than chỉ chứa đúng 1 bản?

Andykool1810

Ôi trời ơi, toàn là ước mơ. Đọc đến đâu là em ngất đến đấy. Làm sao có thể bỏ lỡ được đây!

Híc mình đọc từ hôm qua , ngất đến hnay mới dậy để cm được . Sáng mai đến rửa mắt , thông tai kẻo phí .

Bên trên