Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

kinkinkin0610

Active Member
Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Quá đẹp. so với HT nhà e. HDV cũng làm em được mở to mắt ra các bác ợ.

mrtran1201

Active Member

Đọc bài của bác chủ hay quá. Bác thật là biết cách chơi và gọi là đam mê đích thực.
Em cũng máu mê nhiều nhưng vì còn bận con cái nên chưa đâm đầu vào được. Đang chập chững tập đi, nghiên cứu dần dà.
Đọc thấy mấy lựa chọn của bác chủ khá là phù hợp với nhu cầu của em. Không biết có dịp gặp bác để học hỏi không.

cubiboy90

Cái này đúng thiệt là tiến hóa, từ cái TV to bổ bố với cái tủ nhìn "sến sến" :D nay đã thật gòn gàng và sang trọng, bác tài thật đấy :D

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Đọc bài của bác chủ hay quá. Bác thật là biết cách chơi và gọi là đam mê đích thực.
Em cũng máu mê nhiều nhưng vì còn bận con cái nên chưa đâm đầu vào được. Đang chập chững tập đi, nghiên cứu dần dà.
Đọc thấy mấy lựa chọn của bác chủ khá là phù hợp với nhu cầu của em. Không biết có dịp gặp bác để học hỏi không.

Thanks bạn. Mình đã qua thời bận bịu con cái rồi, mà con thì cũng máu HT và hát dê... Nên cả nhà cùng chia sẻ và bàn luận về phim, nhạc cũng vui.
Mình ở Hà Nội, khi nào bạn có nhu cầu mua nâng cấp HD có thể mình cũng tư vấn cho bạn được. Vì mình tư vấn từ góc độ người mới vào nghề chơi nên chắc là dễ hiểu...

Minhsur

Banned

Cái này đúng thiệt là tiến hóa, từ cái TV to bổ bố với cái tủ nhìn "sến sến" :D nay đã thật gòn gàng và sang trọng, bác tài thật đấy :D

Cảm ơn bạn ghé thăm. Với mình đúng là "quá trình" thật dài...

vinh do

Active Member
chào anh minhsur,e mới tham gia hd,e rất ngưỡng mộ anh...thấy anh cũng nhiệt tình giúp đỡ ae trên này,your home theater system very nice:D

Minhsur

Banned
chào anh minhsur,e mới tham gia hd,e rất ngưỡng mộ anh...thấy anh cũng nhiệt tình giúp đỡ ae trên này,your home theater system very nice:D

Cám ơn bạn đã xông đất nhà mình. Chúc bạn năm nay có nhiều đồ chơi phục vụ cho niềm đam mê HT và HD.

vinh do

Active Member
còn 3.5h nữa là sang năm mới.em chúc gia đình anh hạnh phúc và làm ăn phát đạt:D...nãy giờ đốt pháo bông chờ đến giờ đây;))

Minhsur

Banned

Về khoản nhạc nhẽo thì chơi Lossless cũng đc mà :|

Hôm nay... Tết mình mới có thời gian để nghe mấy chương trình lossless. Thực sự là PCHc300 phát quá được, không đến nỗi nào bác ạ. Nhiều file trước dune duo phát rè thì bây giờ em nó chơi trong veo.
Có lẽ mình cũng không cần đầu tư CDP làm gì vì mình cũng thuộc hàng tai trâu nên không cầu kỳ khoản nghe nhạc lắm.

vinh do

Active Member
thanks anh chia sẽ hen...@};-...hàng này quá nhẹ anh ơi,không đủ phê với e rồi :))

vinh do

Active Member
hy vọng năm nay pana nhập về nhiều,giá tốt cho ae hdvn nhờ.con vt50 của anh minh xài mấy năm nữa đổi con vt90 nuôn.:))

Bên trên