Spam topic !!! hãy vào góp vui

nino

Member
Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

Ngày cuối tháng. Mọi kế họach đã hòan tất. Chỉ còn phi vụ tối nay xong nữa là ngủ ngon he he ...
Phew phew ... cuối cùng thì 1 tháng sóng gió cũng đã qua ... cố lên mèo mèo !!
khà khà, vậy là rảnh rồi hả? sướng nha vậy là có thể có thể ăn chơi sa đọa được rồi =))=))=))

Cara

Active Member

khà khà, vậy là rảnh rồi hả? sướng nha vậy là có thể có thể ăn chơi sa đọa được rồi =))=))=))

Dạ, kế hoạch tháng 2 xong. Giờ thì cái kế hoạch tháng 3 đang đập em hoa mắt hoa mũi nè anh :-t Làm cực như con bò, không nghỉ ngày nào trong tháng, tính ra cảy còn mệt hơn hồi em làm trâu cho cty NN b-(

năm mới mà thấy chán mấy quả link ẩn và cái quả nút khác người "Remove Your Thanks" quá.

satan85

Well-Known Member

Dạ, kế hoạch tháng 2 xong. Giờ thì cái kế hoạch tháng 3 đang đập em hoa mắt hoa mũi nè anh :-t Làm cực như con bò, không nghỉ ngày nào trong tháng, tính ra cảy còn mệt hơn hồi em làm trâu cho cty NN b-(

thế lương bỗng thế nào bà chị

dvthanhtam

Có phim Ninja assassin rồi , của 1 nhóm RIP lạ ( tôi không biết thôi ) , có sub chuẩn luôn rồi ... bà con load mau về thưởng thức 1280 , MS ,RS , MU ,MF cái nào cũng có hêt

Cara

Active Member

thế lương bỗng thế nào bà chị
Lương ngày xưa hả ? Giờ trượt giá lắm rồi, biết tính ra seo mà trả lời he he ;;) Quy ra đất thì ngày xưa mua được cục đất nửa ký ở trong hẻm, giờ thì mua được 1 bao đất ... ở trong hóc bò tó :-B. Còn lương bây giờ thì ... mơ về nơi xa lắm. Làm công không lương nửa năm nữa không biết chừng :))
Avatar thì hiện giờ bên Cara có 2-3 bộ down lâu lắm rồi : DVD Custom, HD Documentary of making film và 1 bản avi khá rõ nét. Nhưng chảnh,:D không thèm chiếu, chờ HD cho nó máu:^o (chắc máu mũi thì có).
He he,sắp có Alice in Wonderland, phải xem ngày đầu tiên nó chíu mới được. Nhân tiện vét luôn mẻ avatar 8-> .Hic, xem 2 bộ 3D này chắc không dám đọc sub, ráng căng tai nghe để dành 2 con mắt xem mấy tiếng đồng hồ, kẻo hoa mắt hoa mũi là toi :-? phí cả tiền hu hu :)) vé mắc pà cố :!!
Thôi không spam nữa, đi add link dịch sub típ ke ke ~O)~O)~O)~O) dạo này phim 2010 bắt đầu về:)>- sướng thật !!
à à ... bác nào đang complain về cái vụ thank mới có link thì mèo muốn bày tỏ quan điểm là tui đồng tình với cái tool mới này của admins hdvn he he. Trước giờ bác down bác có thank người ta không ? Tui thank cật lực mà đôi khi tui còn giật mình hối hận quên thank vài threads, vậy nên có cái này thì đảm bảo tui không còn quên nữa, không còn cảnh lật đật chạy đi tìm lại cái thread đó để thank. Bác thank xong bác extract bị fail thì bác cứ việc mò lại feed back rùi remove, đó là quyền của bác. Còn quyền người ta bắt bác cám ơn là quyền của người ta mừ. Không thích thì đừng có thank.
Hum bữa có 1 KH hơi bị weird lại quán tui hỏi phim HD ở đâu có, tui chỉ lên HDVN, thằng nhóc đó trề môi bảo trang đó kỳ lắm, phải đăng ký thành viên mới lấy link được. Ôi trời ơi, tui suýt bổ ngửa ra, nhưng vì him là KH của tui nên tui phải dằn lòng lịch sự, tui chỉ cười bảo, thì công người ta post cũng phải để cho người ta tí điều kiện chứ. He he, giờ thì tui nghĩ đến that guy và cứ cừ hoài trong bụng, thêm cái vụ này chắc he tức óc ách đầy bụng cho xem.
Mà nghĩ cũng lạ, công người ta reup,leech... đôi khi còn repack nữa ... các bác không thấy biết ơn thì cũng đừng trách móc họ, họ không làm nữa bác có làm được không ? Em thì thua, em biết em không làm được thế nên có cho vàng em cũng chẳng dám nói gì các bác tốt bụng í tiếng nào.... he he ... ai bảo em hèn em chịu, ai nói em gấu em cũng chẳng quan tâm. Hôm nay đi siêu thị bị 1 cú bực bội nên lên đây xả stress. Chả là có 1 mợ khoảng tầm 35 đẩy cái xe đầy nhóc đồ chen trước mặt em, trong lúc em đang xếp hàng đứng sau 1 chị đang thanh toán thì mợ ấy cứ len len vào phía bên trái định giành chỗ, phải chi mợ già cả ốm đau, đằng này mợ to khỏe còn dắt theo 1 đứa con gái tầm 5 tuổi. Ghét cái hạng người không biết làm gương cho trẻ nhỏ, em trừng mắt bảo mợ " Em xếp hàng trước đó" ... mợ thấy em gấu quá mợ lảng dòm chỗ khác. Chẳng biết con bé cảm nhận được gì không, em chỉ mong nó không thấy mẹ nó làm điều sai thì nó sẽ không tập cái tính ăn hiếp giành giật với bạn bè nó. Tập cái tính ấy chỉ chuốc khổ vào thân. Xã hội này tuy chưa văn minh lắm nhưng để xây dựng nó thì từng con người đều phải có văn hóa chớ.~O)~O)~O)

Gì mà lóng thế...:-SS E thấy chị làm việc quá sức bị stress rồi đó. Thôi đi, cái gì cũng phải từ từ, làm nhiều, làm cật lực không có thời gian hưởng thì làm để làm gì? Hôm nào cuối tuần chị đi offline với hội HDCT 1 bữa, tắt điện thoại, ca hát nhảy múa thả ga mấy tiếng đồng hồ rồi về nhà ngủ 1 giấc tới sáng, bước ra ngoài nhìn trời xanh nắng vàng, hít 1 hơi dài đầu óc sẽ sảng khoái mà cày tiếp thôi :-j
Giờ chị không làm trong công ty nữa thì đâu ai gò ép gì đâu, tự mình làm khổ mình thôi :-/

PastyRice

Member

mình thấy có nhiều nick ( account ) trên webside youtube đã bị người ta hack account ( xoá account của người đó ) vậy xin hỏi có ai biết chương trình gì , hoặc là tài liệu tham khảo để có thể cho mình biết dc ko ???

xin cám ơn nhiều

taijvc

Gì mà lóng thế...:-SS E thấy chị làm việc quá sức bị stress rồi đó. Thôi đi, cái gì cũng phải từ từ, làm nhiều, làm cật lực không có thời gian hưởng thì làm để làm gì? Hôm nào cuối tuần chị đi offline với hội HDCT 1 bữa, tắt điện thoại, ca hát nhảy múa thả ga mấy tiếng đồng hồ rồi về nhà ngủ 1 giấc tới sáng, bước ra ngoài nhìn trời xanh nắng vàng, hít 1 hơi dài đầu óc sẽ sảng khoái mà cày tiếp thôi :-j
Giờ chị không làm trong công ty nữa thì đâu ai gò ép gì đâu, tự mình làm khổ mình thôi :-/

Chào Đạt chào Mèo....! Em bị stress rùi Mèo ơi,hôm nào đi ăn uống ca hót nhảy múa với tụi này một buổi đi...để lâu o ổn đâu....hahaha

nino

Member

khà khà, sáng ra không biết cái tiệm nó còn hông ... [-O< [-O<
bác Ba Giò Lái xúi dại không hà ;;)

Cara

Active Member

Nóng giè ... khè khè ... thấy chuyện tào lao thì mang vào cái thread này tào lao khú đế tí thôi . Chứ thiên hạ khôn nhờ dại chịu, ai rỗi hơi đâu mà để bụng những kẻ không biết mình là ai hì hì ... chị mèo già bít mèo thì vưỡn hoàn mèo nên làm được gì cứ lọ mọ làm, đâu có đòi hỏi hoạnh họe được ai.

ANH NINH ƠI!!! :D

phải chịu hy sinh ổ dvd, nhưng làm được. nguồn dell 160w, đi kiếm hơi bị khó, nhờ anh em trợ giứp. hen sao vừa khích cái case. intel dg31pr, e2200, 2gb ram. nvidia 9500gt, phải đợi kiếm được pci-e riser mới gắn. ae nào biết chổ nào có bán thì chi giừm nhé. cái này hay dùng trông máy server.

COMMANDO

Active Member

Mỗi lần mà mình nhìn thấy thiết bị điện tử hay vi tính có mẫu mã đẹp bắt mắt, thì phải nói là trong người thấy rạo rực...chẳng khác nào nhìn thấy 01 (hoặc nhiều hơn)...

Anh Hưng làm mấy cái máy đẹp quá đi, tổ chức rửa cái này đi anh Hưng ơi. Em sẽ hùn....nước ngọt :D, mấy quí vị HDCT uống bia dữ lắm (như BAI DU LAI PHỜ...) em mà hùn bia thì chỉ có nước...mạt :)) :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên