Spam topic !!! hãy vào góp vui

Lâm Gia Trang

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

đợi đến lúc bác " làm j " thì đời em ra tóp =))

Cẩn tắc vô áy náy bác ạh thế tình cảm mới lâu bền được:))

vâng bác cứ đề phòng nhé, em không báo trước đâu đấy ;));));))
thôi về nhà đi bác, thăm chi nhánh thế thôi ;));))

:))

Cara

Active Member

Bó tay bó chân bó tòan thân anh:-j. Ai comment cái câu "My name is Cara" dzợ ?:-/
Dạo này mèo bị ném đá nhìu thiệt, thôi kệ, coi như số mình không hên \m/ hì hì, mặt bé mèo dày lắm, chả sợ đâu:-??

dvthanhtam

Mấy bác ơi , em có cái Loa JBL ON STAGE MICRO dành để nghe nhạc điện thoại + PC ... Nhưng dạo này chừng hơn tháng nay , mỗi lần bắt nhạc lớn hơn 50% là nó bị tiếng tách tách , rè rè .Âm thanh như cái màn loa bị rách ra . Bác nào biết chỗ sữa loa tốt , giá bèo ( sinh viên ) thì cho xin địa chỉ nha . Em cám ơn trước ...

Mấy bác ơi , em có cái Loa JBL ON STAGE MICRO dành để nghe nhạc điện thoại + PC ... Nhưng dạo này chừng hơn tháng nay , mỗi lần bắt nhạc lớn hơn 50% là nó bị tiếng tách tách , rè rè .Âm thanh như cái màn loa bị rách ra . Bác nào biết chỗ sữa loa tốt , giá bèo ( sinh viên ) thì cho xin địa chỉ nha . Em cám ơn trước ...

vấn đề này em đt cho anh taijvc hỏi thăm đi.

Cara

Active Member

Hê hê ... hôm nay im ắng quá ... quay về không khí quen thuộc ngày xưa rồi. Có hỏi đáp gì cũng dễ theo dõi, quan sát bài ... khì khì ...
Anh Hưng ơi, cái main Zotac có bị cấp điện yếu không khi em cắm cái HDD WD 2.5" vào cứ bị reset liên tục khi tiến hành truy cập bất kỳ folder nào, không copy được data gì hết. Nhưng USB thì ngon lành,HDD 3.5" cũng vô tư ...

nino

Member

Hê hê ... hôm nay im ắng quá ... quay về không khí quen thuộc ngày xưa rồi. Có hỏi đáp gì cũng dễ theo dõi, quan sát bài ... khì khì ...
Anh Hưng ơi, cái main Zotac có bị cấp điện yếu không khi em cắm cái HDD WD 2.5" vào cứ bị reset liên tục khi tiến hành truy cập bất kỳ folder nào, không copy được data gì hết. Nhưng USB thì ngon lành,HDD 3.5" cũng vô tư ...
thử thay cọng cáp khác coi sao Hạnh ơi, chưa chắc là bị sụt áp đâu :(

taijvc

Chào cả nhà ! Đầu năm mới Tài bận quá nên đến giờ mới điểm danh....Có bạn nào xài thử X-Tube trên laptop chưa ? Nếu có cho mình xin địa chỉ để mua. Cám ơn nhiều

Cara

Active Member

Ngày cuối tháng. Mọi kế họach đã hòan tất. Chỉ còn phi vụ tối nay xong nữa là ngủ ngon he he ...
Phew phew ... cuối cùng thì 1 tháng sóng gió cũng đã qua ... cố lên mèo mèo !!

satan85

Well-Known Member

ngĩ cả tháng mới vào lại, thấy mục spem của anh chị e cần thơ mới có 52 trang ít quá
chúc một ngày vui vẽ

Bên trên