[Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

phakhadi

Member
Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

sao toàn phim cũ tỉ lệ 4:3 không vậy

Thao1975

Member

Qua hơn 10 ngày dùng mình thấy cách trình bày phim và giới thiệu tương đối rõ ràng, 1 số phim ko được nét chắc là do nguồn phim, phần ca nhạc chưa được nhiều, mong sau này có thêm Thúy Nga Asia, riêng phần phim, các bạn nên thêm phim có thuyết minh, và xem lại tại điểm dừng vì nhiều khi đang xem có khách thoát ra, vào xem lại phải mò đến chỗ dừng hơi khó chịu. Chắc mới đầu nên các bạn đang fix dần các lỗi, hy vọng những bản cập nhật sau sẽ đầy đủ hơn nữa

thaovjp89

Well-Known Member

đã xem và thấy mượt , nhưng không được nét cho lắm

Bác đang xem trên box nào ? E cũng chưa được test app trên tất cả các thiết bị Android box. Nhưng cùng 1 phim có test trên dòng chip Amlogic. 1 X8H và 1 M8 cũng cho ra chất lượng hình ảnh khác nhau. X8H mịn hơn. Và e đang tìm hiểu nguyên nhân do đâu

sao toàn phim cũ tỉ lệ 4:3 không vậy

Bác xem phim nào vậy, cho e tên phim test xem sao. Title phim hiện tại chưa làm được tiếng việt nên có thể hơi khó nhớ tên phim. Có những video cũ quá thì mới có 4:3 ạ, còn lại là 16:9. Có phim Full Screen, phim vẫn còn viền đen nhé
Qua hơn 10 ngày dùng mình thấy cách trình bày phim và giới thiệu tương đối rõ ràng, 1 số phim ko được nét chắc là do nguồn phim, phần ca nhạc chưa được nhiều, mong sau này có thêm Thúy Nga Asia, riêng phần phim, các bạn nên thêm phim có thuyết minh, và xem lại tại điểm dừng vì nhiều khi đang xem có khách thoát ra, vào xem lại phải mò đến chỗ dừng hơi khó chịu. Chắc mới đầu nên các bạn đang fix dần các lỗi, hy vọng những bản cập nhật sau sẽ đầy đủ hơn nữa

Cảm ơn những ý kiến của bác, bên e sẽ sớm đưa những tính năng này vào app trong thời gian tới

Thao1975

Member

Bác chủ kiểm tra lại, vừa mở lên chỉ thấy giao diện màu xanh và 3 biểu tượng trên cùng bên trái màn hình. Không thấy phim và ca nhạc
click vào 3 biểu tượng chỉ có nút thoát ra la được, 2 còn lại click ko thấy gì

vietduc2010

Cho minh sin accon vip test thu coi .phone 01692923199 email viethoang820@ gmail.com

thaovjp89

Well-Known Member

hiện tại các bác đang dùng ATV 1200 sử dug app SmartHD có lỗi gì không ạ ?

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

hiện tại các bác đang dùng ATV 1200 sử dug app SmartHD có lỗi gì không ạ ?

Quá ngon bác ạ=D>. Hình như cái mã Vip của bác chì dùng trên 1 con AB phải không vậy? Nếu đúng vậy thì bác có thể gửi cho mình 1 mã không? Để 2 box khác chỗ muốn xem app SmartHD của bác vất vả quá:D. Thanks bác Thao share cho ae một app hay (e-mail: [email protected])

vietpr

atv 1200 bi loi khong cuon duoc bang chuot co bac nao bi loi nay khong ah ! cho bac thao up len phien ban moi sem sao !

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

atv 1200 bi loi khong cuon duoc bang chuot co bac nao bi loi nay khong ah ! cho bac thao up len phien ban moi sem sao !

Hôm trước có đề xuất với bác ấy rùi nhưng chưa thất động tĩnh;;)

vietduc2010

Sao moi atv 1200 bi loi nay la sao nhi .chan that

thaovjp89

Well-Known Member

Sao moi atv 1200 bi loi nay la sao nhi .chan that

Hôm trước có đề xuất với bác ấy rùi nhưng chưa thất động tĩnh;;)

Duy nhất ATV 1200 bị thôi, app sẽ được khắc phục sớm. E mới sủa lại code các bác kéo về test lai xem sao nhé
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

vietpr

van khong cuon duoc bac thao ah ! no cu cho cho ra chuot quay moi tay ma no van khong doi hoai ,hjx mong bac se som co ban chinh thuc cho ae cong dong atv 1200 voc vach nhe !

phakhadi

Member

ZTV cũng bị lỗi này

vietduc2010

Thoi co nao dung the bac ah, bao gio fixd duoc up len cho ae nhe bac thao vip

Bên trên