[Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

vanninhthuan119

Well-Known Member
Đã nhận được mã, cảm ơn bác Thao. Tối nay về thử xem thế nào? Rất mong không gặp như trường hợp của bác Thao1975:D

lenhhoxung

Active Member
Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

App này có chạy được với Dune Connect không ?
Nếu được cho mình xin 1 vé vào [email protected]

kant1522b

Member

app hay cho anh em thix coi online nè. mình thì thix tải về coi thôi. coi online cứ lag giật, khó chịu lắm.

Cám ơn bạn thaovjp89 đã gửi mã vip xem phim Smart HD. Sau khi thử nghiệm xem phim và ca nhạc bằng Smartshop HD trên minix neo x7, tôi có một số cảm nhận sau:
1. Hình thức trình bày chương trình khá đẹp, có các đề mục, logo và nội dung tóm tắt phim nên người xem dễ tìm và lựa chọn phim muốn xem;
2. Tốc độ load phim nhanh, chất lượng hình ảnh phim khá cao, xem phim ổn định không giật lắc, tuy nhiên chất lượng hình ảnh video ca nhạc chắc chỉ đạt tiêu chuẩn SD;
3. Nhược điểm: Khó khăn trong Việc di chuyển thanh trượt để tìm phim hoặc video.

Thao1975

Member
Ðề: Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

đã Reply qua email cho bác ?

"nếu chưa nhập mã anh vào phần máy chủ, nhâp vào ô trống, kick vào dấu công màu xanh
sổ ra mục phim và music anh tích vào nhấn ap dụng, báo thành công là ok
a back lại sẽ thấy Phim và Music ở trang chủ nhé"
Bác thaovjp89, có khi bác check lại mã vip của mình, thử chục lần các kiểu đều không được, chả sổ ra mục phim và music gì, bực mình quá cơ, hihi

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

Bác thaovjp89, có khi bác check lại mã vip của mình, thử chục lần các kiểu đều không được, chả sổ ra mục phim và music gì, bực mình quá cơ, hihi

Đã gửi lại bác mã mới check inbox nhé
@thaovjp89: Cho anh đăng ký 1 ACC nhé :D [email protected] :p

Check mail đi anh, bác vẫn xài em ếch 7 thần thánh đấy ạ ?

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

Cám ơn bạn thaovjp89 đã gửi mã vip xem phim Smart HD. Sau khi thử nghiệm xem phim và ca nhạc bằng Smartshop HD trên minix neo x7, tôi có một số cảm nhận sau:
1. Hình thức trình bày chương trình khá đẹp, có các đề mục, logo và nội dung tóm tắt phim nên người xem dễ tìm và lựa chọn phim muốn xem;
2. Tốc độ load phim nhanh, chất lượng hình ảnh phim khá cao, xem phim ổn định không giật lắc, tuy nhiên chất lượng hình ảnh video ca nhạc chắc chỉ đạt tiêu chuẩn SD;
3. Nhược điểm: Khó khăn trong Việc di chuyển thanh trượt để tìm phim hoặc video.

Cảm ơn bác vì những ý kiến bổ ích này

3. Lẽ ra e thiết kế 2 mũi tên 2 đầu cho bác dùng chuột tích vào như trên website nhưng mặc định bác có thể dùng chuột cuộn con lăn, dùng Remote, bàn phím hay chuột bay có thể dùng các phím điều hướng cũng khá tiện rồi đó ạ

eichi

Member
đã like + share , bác có thể cho em xin inbox đc ko a , em ngại public mail vì dạo này hay bị spam quá

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

Đã gửi lại bác mã mới check inbox nhé
Gio bác có ở cửa hàng không?, nhà tớ ở Trung Tự gần đấy, hay tớ mang đầu ebop qua để bạn xem qua

Ok anh qua đi nhé, có thể ebop chưa hoạt động đc cũng nên, anh qua nhé

đã like + share , bác có thể cho em xin inbox đc ko a , em ngại public mail vì dạo này hay bị spam quá

Check inbox nhé bác

smallgent

Well-Known Member

@danchoi7x: dân chơi gì mà vữn Ếch 5 là sao ta?! ;)

thaovjp89

Well-Known Member
Đã gửi toàn bộ mã code cho các bác yêu cầu, chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ ạ :)

Thao1975

Member
Ðề: Re: [Share] Tặng Ngay 60 ngày Sử dụng miễn phí app xem phim Smart HD

Đã gửi toàn bộ mã code cho các bác yêu cầu, chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ ạ :)
Như đã hẹn với bạn chủ top, mình mang đầu ebop qua, nhờ cài hộ mã vip, hóa ra mình không đọc kỹ, trước khi nhập mã code phải ghi phim.smartshop.vn> mã, tiện thể nhờ bạn xem hộ XBMC, và bạn đã cài lại XBMC mới vào, XBMC này dùng mượt hơn XBMC theo đầu ebop ( chả biết ebop có kỹ thuật kiểu gì, mà k chọn XBMC phù hợp để cài cho khách). Xin nhận và cám ơn các bạn.smartshop.vn rất nhiều, bạn chủ top nhiệt tình và vui vẻ ( mặc dù mình k mua )
Chúc các bạn.smartshop.vn làm ăn ngày càng phát triển và đóng góp nhiều app hay để mọi người cùng thưởng thức.

Bên trên