Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

LipLep-P

Em thi chang ban them ve cong nghe cua cai tivi nay vi moi nguoi khen qua nhieu rui . em day se thay yeu no nhieu hon neu co di kem voi K950 thi thiet la hoan hao qua chung luon ah . mua hang sam sung gio cai gi cung duoc khuyen mai ngap mat luon nao la tang dieu khien game , tang vang , lai suat 0% .....

con tivi này bữa e đã thử qua ở điện máy xanh, ấn tượng nhất của e về con KS này là chân đế, không biết sao em rất thích thiết kế và màu sắc của nó, còn công nghệ thì em không rành nhiều ; coi qua thì thấy chất lượng và âm thanh rất tốt, giá cũng rất tuyệt, thử xong em đi thẳng

phatdat921

con này sử dụng các công nghễ như quantum dot, HDR 1000 nit và tấm nền 10 bit nên chất lượng không chê vào đâu được rồi, có chăng giá còn quá cao so với đa số dân Việt Nam mà thôi

haohaounit

tivi bự trên 55 inch mình thấy nhiều rồi, nhưng con này là con mình cảm thấy tốt nhất với những con tivi mà mình đã trải nghiệm qua, mình không bàn nhều công nghệ vì bài báo có nói hết, nhưng chát lượng con này tốt thật, cũng bởi vì giá của nó là không tưởng với ngời lao động phổ thông mà :)

nhungngaymuaden

nhắc nhở các bác là mua tivi không chỉ chú ý đến mẫu mã, chất lượng hình ảnh âm thanh mà phải còn chú ý đến phụ kiện và dihc5 vụ bảo hành nữa, không lỡ có chuyện gì nhà sản xuất không chịu trách nhiệm thì khổ, nghe đâu con samsung này dc bảo hành 3 năm với đổi trả gì đó, các bác nhớ tìm hiểu kĩ trước khi mua nhé

chawyjoker

Mình đánh giá con này ấn tượng hơn so với mấy con OLED của LG, dù vẫn là đền nền LED nhưng với công nghệ quantumdot thì sắc xanh dương đã biến đổi hoàn toàn thành ánh sáng trắng mạnh và tivi không còn ngả sang màu xanh dương nữa, nhưng OLED có vẻ tiết kiệm điện cũng như bật tắt nhanh hơn,

reytusaigon

tui nhìn tới giá cái toát mồ hôi lạnh sống lưng luôn, ừ thì chất lượng cao, xem rất sướng, tivi rất đẹp và to, mười người coi cũng đủ, blabla , nhưng bao nhiêu người mua được con này ? đúng là chân dài là của đại gia và tivi xịn cũng là của đại gia nốt :(

saygoodbye987

thiết kế rất sang chanh, hình ảnh sắc nét, âm thanh rõ, to nhưng không rẻ hay chói gây khó chịu tai, ok chất lượng tuyệt hảo, nhưng với giá như thế mọi người nghĩ có đáng để bỏ 1 số tiền lớn như thế để tậu em này không ?

bymyside121

Ðề: Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

Có bác nào đánh giá model này với con model 2015 khác ở điểm nào ko?
khác nhau ở chỗ hệ điều hành tizem và công nghệ quantumdot đó bạn. Mình nói thẳng lun là năm trước mình xem tivi samsung mình vẫn thấy màu không được tự nhiên, toàn cứ ngả ngả sang xanh, nói chung mình là người cần sự tuyệt đối nên xem mình có vẻ khó chịu, năm nay samsung khắc phục dc nhược điểm đó, thứ 2 là hệ điều hành, có sự nâng cấp đáng kinh ngạc từ samsung

traibongtron1

em thông tin cho các bác muốn mua là tháng 9 này bên điện máy xanh ( không phải Nguyễn Kim) có khuyến mãi ngon lắm, tặng phụ kiện game, loa hay vàng gì đó em không rõ do chỉ đọc lướt qua, mấy bác nếu mua thì nên mua ngay dịp này

Với những đứa mê game thì độ sắt nét của màng hình và tính năng của KS 9000 thì không dám chê .
chê chứ bạn, chê về cái giá của nó đấy, biết là tiền nào của nấy thôi nhưng thật sự con sam này em chỉ dám đứng từ xa ngắm thôi, ước mơ tậu em nó về đánh LOL sẽ không bao giờ trở thành hiện thực :(

anhdao_doan

Tuyệt vời. Thiết kế đẹp, công nghệ hiện đại, nhiều tính năng, giá cả mềm hơn những hãng khác
èo, bác này chắc chưa xem giá, con này là hàng cao cấp và giá không hề mềm đâu chị ạ , con 55 inch cũng tầm gần trăm chai nếu em đoán không lầm, con này thi ok về chất lượng rồi, điểm 10 cho chất lượng và không dám chấm về giá vì nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố

Gia Dat

thấy được khen quá thế có ai đã mang ẻm về nhà chưa thế .....nếu còn đang chừng chờ thì coi chừng muộn nhé sắp hết tháng khuyến mãi rùi nhé

LêVy567

hic hic .... dong ks9000 nay dep lem ah nhung tien cung dep hok kem , co km nhung van se khien cho nhieu nguoi e ngai . Nói vay chu thay may bac tren khen qua choi . Co du dinh mua thi nhanh di cuoi thang 9 la het km rui .

Haha Đã test âm thanh của em nó. Chơi game trên TV là xác định hơi bị "ngộp" do âm thanh siêu sống động nha anh em.:rolleyes::rolleyes::eek::eek:

phonuingayay

Ðề: Samsung KS9000 – Thiết kế đẹp và công nghệ HDR 1000 nits như hổ mọc thêm cánh

Ráng kiếm lúa thôi bác, em này rẻ nhất là 55 inch giá 70 củ, bao đẹp :)

vn_UA55KS9000KXXV_021_Black_black
Không hiểu sao cứ thích thích cái sự cong cong của em Ks9000 này. Mùa về dọc đi bạn ơi. Mình thấy giá của em nó là khá ok. Chắc tui cũng phải hốt em nó về đây.:cool::cool::cool:

dungcam70

Tui bị mê thiết kế của dòng SUHD quá trời luôn, mỏng và siêu mịn, đẹp từ mọi góc nhìn. Lại còn thiết kế tràn cạnh nữa, cảm giác không gian, hình ảnh nó bất tận, ko bị giới hạn luôn nè.(^_^)

vop853

Nhà mình đang sai con fullhd J5200. Đang muốn đổi TV mọi người cho mình ý kiến về TV này được không.?:D:D:D Thanks!!!

P/s: mình quan tâm nhất là về màu sắc hiển thị trên TV. Còn về giá cả thì không sao nhé.

hallokinder2002

Theo mình nghĩ Tivi Ks9000 này phù hợp đặt trong mọi gia căn hộ, nhà ở vì có nhiều sự lựa chọn về kích thước. Tivi này mà đặt trong phòng khách là xác định bao hào nhoáng luôn nhé mọi người, kaka!!:):):)
Em nó đã vào tay em rồi hahaa.

mummim111

Mình thấy Ks9000 Samsung làm mỏng ở cạnh với mặt sau khác với style cục mịch với chắc chắn như trên mannequin 2015.Nhưng mà KS9000 vẫn tạo cảm giác chắc chắn với sự cứng cáp khi khung kim loại ở mặt sau, viền màn hình cũng như là chân đế. Cảm nhận của mình thấy thế.
:cool::cool::cool:

Bên trên