Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

sasakiki

Banned
Ðề: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

Mình thấy con S5 này cũng nhiều tính năng okie phết mà, ví dụ: công nghệ quét trên con S5 cho phép người dùng đăng ký nhiều dấu vân tay, và sử dụng nhiều lớp bảo mật trên cùng một thiết bị, tính năng quét vân tay này trên S5 được kích hoạt khi người dùng sử dụng đầu ngón tay của mình trượt từ trên xuống chạm vào màn hình Home, mà không phải chạm giống con Touch ID của Apple.

girl_bánh bèo

:"> bèo cũng thích cái zụ cảm biến vân tay đó, nhanh gọn lẹ nhẹ nhàng đầy nữ tính :">

lara_croft

Member

nghe nói sắp có galaxy F gì đấy vỏ kim loại thì phải không biết khi nào mới có đây ,hy vọng là nguyên khối luôn

Ðề: Re: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

cuối tháng này hoặc sớm hơn là có hàng xách tay rồi khi đó sẽ biết giá sàn của em nó là bao nhiêu :))

Gía cả không quan trọng bác ạ, quan trọng là bác xài thấy nó như thế nào, riêng em là em mê con S5 này lâu lắm rồi, em là một fan cứng của Samsung, mấy tính năng mới của S5 em duyệt good hết rồi đấy bác <:p

girl_bánh bèo

Nge nói em S5 này có công nghệ bảo vệ màn hình chống trầy xước tối đa, ji chứ này thì em vote 1 vote cho S5.
=))) phải hok zậy =)) zậy thì tốt quá, chớ màn hình trầy xước nhìn ghét lắm, mà dán màn hình thì lại ngứa tay cứ cạy ra hoài

ChePu

Banned

Nge nói em S5 này có công nghệ bảo vệ màn hình chống trầy xước tối đa, ji chứ này thì em vote 1 vote cho S5.
mê ứng dụng đi kèm thì có cả cái chống nước, chống bụi, đi kèm cả cái gear bao đẹp :))

girl_bánh bèo

mê ứng dụng đi kèm thì có cả cái chống nước, chống bụi, đi kèm cả cái gear bao đẹp :))

như quảng cáo quá zẫy :> có cần bèo PR cho cái cam 16. hok, hình bèo mà lên là khách mua nườm nượp nè *õng ẹo*

girl_bánh bèo

:)) cam 16 thấy luôn cục mụn của bèo đảm bảo cháy hàng :))
cắt show, hủy hợp đồng, làm ăn mà nói bèo zẫy đó há, cam 16 chớ cao hơn cũng ứ thấy cục mụn của bèo béc chưa hả hả hả

kuloc

Banned

và mình muốn nói đôi điều về con s5 này. nếu bạn so sánh samsung với các hãng khác vậy thử đặt nó lên bàn cân về các điểm này nhé: camera. chắc hẳn 16px đã vượt trội so vs các đối thủ khác rồi đấy, s5 còn khả năng lấy nét cực nhanh 0.3 giây. sử dụng smarphone chắc bạn rất để ý đến pin nhỉ. hẳn bạn thường hay ca cẩm về vđ pin mau hết nhưng với s5 thì chế độ siêu tiết kiệm pin rất ok đấy các bạn. có thể bật chế độ này để sd thêm 24h nữa. thật tuyệt. k những vậy s5 còn kết hợp với đồng hồ Gear Fit, gear neo có thể đo nhịp tim. bạn cảm thấy hài lòng với các tính năng này chưa?

samsung vẫn là đỉnh nhất :D

cấu hình cực mạnh với Qualcomm Snapdragon 801 lõi tứ 2.5GHz, ram 2GB, máy chạy nhanh và rất mượt

girl_bánh bèo

Ðề: Re: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

toàn mấy các app vớ vẫn mình không bao giờ dùng tới luôn ấy ,500% đó khuyến mãi mình 1 con Gear 2 còn hợp lý hơn ^:)^

đang phân vân không biết nên đợi hàng chính hãng rồi đặt hàng hay chiến luôn xách tay nè
về vn chắc có gói KM thích hợp hơn, đợi xem thử thế nào rùi mua :">

girl_bánh bèo

Sung dạo này hút màu không thau gì táo khuyết nhỉ ,lần này thì mình nghĩ apple thế nào cũng ra smartwatch để cạnh tranh và chiếm lại thị phần thôi
:3 bèo nghĩ apple sẽ hok cho ra dòng này đâu, tại chủ trương của ãnh là tạo ra lối đi riêng mà, sẽ có 1 cách khác để apple gián tiếp lấy thị phần của gear, với cả nếu cho ra em đồng hồ này thì trái táo sẽ dần tròn trịa, mất đi cái tên Táo Khuyết ãnh đâu có chịu =))

acchi

Banned

s5 có ra các chức năng mới mà lạ, chưa hãng nào ra cả, như tinhs chống thấm nước. ip còn phải ghen tị. bởi zậy nên mới có giá khác đây bạn.

acchi

Banned

Camera 16px, có khả năng lấy nét cực nhanh 0.3 giây. còn chờ gì nữa mà k rinh ngay về nha các bác nhỉ

ChePu

Banned

cấu hình mạnh mẽ là một trong những điều tuyệt vời nhất của s5, hẳn là sẽ mua 1 con ngay khi s5 có mặt tại VN!

ChePu

Banned

s5 tốt hơn chứ bạn, cái tinh năng chống thấm nước và bụi kìa. chỉ s5 mới có, còn nhận dạng vân tay nữa à

:D mình thì mê nhất cấu hình mạnh mẽ của em nó, làm gì cũng ko thành vấn đề :))

Bên trên