Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member
Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Theo em thì chuyện đấu đá này là chuyện bình thường, cái quan trọng là người tiêu dùng chúng ta được cái gì, nó đấu đá chứ có đâm chết nhau em cũng mặc xác, chỉ cần sau mỗi lần như thế thì cái mới ra sẽ đẹp - bền - rẻ là khoái nhất thôi.
Em nói ko sai chứ bác [you] :)

Đúng đấy bác à, hàng ngon, bổ, rẻ thì mua thôi công nhận hai ba năm trở lại đây hãng Samsung rất hot với những mẫu tivi LED viền, điện thoại di dộng rất nhiều mẫu mã đẹp thu hút khá nhiều người mua nhưng sao mà em không thích dùng điện thoại hàng của Hàn Quốc mặc dù kiểu dáng mẫu mã rất đẹp tích hợp nhiều công nghệ mới. Em thấy nguyên cả box chuyên tin tức về hãng Samsung SIII em cũng chỉ lướt qua mấy mục để đọc thấy nhiều bài ca ngợi về cái S3 này lắm công nghệ màn hình Super Amoled, Chụp ảnh tốc độ nhanh, so màn hình với các hãng khác, pin lâu. Em thì chưa sờ đến em này bao giờ nhưng em xem trên Youtube họ so sánh công nghệ màn hình Super Amoled của Samsung với màn hình Bravia engine của Sony và SLCD của HTC em thấy màn hình của Samsung mầu xắc không thật cứ xanh lẹt, chất lượng ảnh chụp của máy nhìn thì sánh sủa rõ nét nhưng mà mầu sắc nịch mắt không thật, chưa có bài viết test về chế độ nghe nhạc bằng tai nghe của SIII thế nào ko biết tai nghe đi kèm theo máy nghe có hay bằng dòng tai nghe của ĐT sony Walkman không.

polts

Các bác máu quá, múc nhau loạn lên trong khi bọn SS và Apl rung đùi cười khà khà lượm tiền:p.

Bài của bác Smod phân tích dựa vào phần cứng như quên một điều là khả dụng của smart phone nói chung là do phần mềm tạo nên, phần cứng chỉ là cái xác không hồn -> thằng nào có được sự support tốt của đội ngũ viết phần mềm thằng đó sẽ thắng, thời trang, model, chứng tỏ con mịa gì đó...bla bla chỉ thích hợp cho kua gái chứ chẳng mang lại giá trị đẳng cấp thực sự, nhớ ngày xưa có quả O2 cầm cây viết chọt chọt gái bu theo đầy nhưng tới giờ thì Nokia về đâu với smart phone cá bác thấy rồi

- Phần mềm iOS: không đa dạng, tốn phí nhiều và nếu như không có jail break (thằng IP ngu kiện vụ này) thì hỏi IP có còn hấp dẫn??
- Phần mềm Android: nguồn mở, đa dạng, dễ dàng download free, nhiều ứng dụng vô kể vì ai cũng có thể đóng góp, tuy sự tiện lợi này mang lại cái hại là chạy có thể kg ổn định nhưng nó mang lại nhiều điều thú vị cho người sử dụng muốn vọc vạch (mà sài smart phone chủ yếu là để vọc vạch) :))

Em đang sài IP (Gấu tặng) nhưng đang dự định phải sắm thêm 1 cái......HTC chạy android (cho nó rẻ) :) chỉ vì IP kiếm không ra cái phần mềm chặn cuộc gọi SPC, rất hữu dụng cho việc ẩn mình trồng rau của em ke ke...:)) Nhân tiện đây bác nào biết cái phần mềm nào giống SPC chạy trên iOS thì chỉ em biết với, em đã cài iblack list trên IP rồi nhưng thật sự nó rất bất tiện và không đáp ứng nhu cầu ẩn mình và chăn rau của em :). Xin cảm ơn các bác trước, nếu có gì sai xót thì chỉ giáo và bỏ qua cho em đừng chém...em sợ... :)

Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

ngẫm lại đúng là SS chi mạnh cho PR thật. cứ vào HDVN là biết :-"
nội cái tít dễ gây war cũa topic này cũng nhằm mục đích PR .
cách giật tít rất giống với phong cách của mương-mười-bốn =))

oiquenmat

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Hê hê, bác nói gì mà nghe nhói nhói.
Thực ra SS cũng có rất nhiều sp ngon lành, mình ấn tượng với N100

và mơ về S9402
Con này dùng chán lắm bác ơi 2sim 2 sóng như máy tầu hình thức thì nhái vertu đc mỗi cái âm thanh trong thôi

tfm

Well-Known Member
Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Các bác máu quá, múc nhau loạn lên trong khi bọn SS và Apl rung đùi cười khà khà lượm tiền:p.

Bài của bác Smod phân tích dựa vào phần cứng như quên một điều là khả dụng của smart phone nói chung là do phần mềm tạo nên, phần cứng chỉ là cái xác không hồn -> thằng nào có được sự support tốt của đội ngũ viết phần mềm thằng đó sẽ thắng, thời trang, model, chứng tỏ con mịa gì đó...bla bla chỉ thích hợp cho kua gái chứ chẳng mang lại giá trị đẳng cấp thực sự, nhớ ngày xưa có quả O2 cầm cây viết chọt chọt gái bu theo đầy nhưng tới giờ thì Nokia về đâu với smart phone cá bác thấy rồi

- Phần mềm iOS: không đa dạng, tốn phí nhiều và nếu như không có jail break (thằng IP ngu kiện vụ này) thì hỏi IP có còn hấp dẫn??
- Phần mềm Android: nguồn mở, đa dạng, dễ dàng download free, nhiều ứng dụng vô kể vì ai cũng có thể đóng góp, tuy sự tiện lợi này mang lại cái hại là chạy có thể kg ổn định nhưng nó mang lại nhiều điều thú vị cho người sử dụng muốn vọc vạch (mà sài smart phone chủ yếu là để vọc vạch) :))

Em đang sài IP (Gấu tặng) nhưng đang dự định phải sắm thêm 1 cái......HTC chạy android (cho nó rẻ) :) chỉ vì IP kiếm không ra cái phần mềm chặn cuộc gọi SPC, rất hữu dụng cho việc ẩn mình trồng rau của em ke ke...:)) Nhân tiện đây bác nào biết cái phần mềm nào giống SPC chạy trên iOS thì chỉ em biết với, em đã cài iblack list trên IP rồi nhưng thật sự nó rất bất tiện và không đáp ứng nhu cầu ẩn mình và chăn rau của em :). Xin cảm ơn các bác trước, nếu có gì sai xót thì chỉ giáo và bỏ qua cho em đừng chém...em sợ... :)

Phần mềm iOS ko đa dạng chổ nào nhi~ :)) em thấy 1 khi đã JB thì voc ko hết ấy chứ, vào Cydia thích gì có đó/ đúng là nếu ko có tools JB thì iP chi~ xài dc 30-40% va voc vach chẳng dc. nhưng 1 khi có tools thì cứ như lên mây, cái cảm giác chờ đợi tools ngày này qua ngày nọ, tháng này qua tháng nọ sao thấy nó hấp dẩn :)). khi tools ra thì toàn cầu <<< em nhấn mạnh chổ này là biết người sử dụng iP nhiu đến mức nào nhé. :)). toàn cầu ai dùng iP thì kéo tools ve mà hack.

phần mềm chăn cuộc gọi thì chỉ có iBlacklist thôi. ko còn cái nào ngoài nó, ko thích xài thì bó tay :D

Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Nói huỵch toẹt ra thì hãng nào cũng PR, cũng quảng cáo, và ít nhiều đều phải nổ. Nhưng cách của Samsung nói riêng, của Hàn Quốc nói chung là cứ phải xem lại, làm cho người ta ghét thì chưa thể gọi là tốt được, dù cho chụp giựt được một bộ phận thị trường nhưng có thể chỉ là nhất thời.

Ở HDVietnam thì khỏi phải nói luôn ! Diễn đàn công nghệ hàng đầu của anh em Việt Nam mà cứ như làm tay sai, phát ngôn cho Samsung thì hỏng.

Các bác đã PR được cái gì cho Việt Nam mình chưa ? Dù nghèo, dù hèn, dù lạc hậu, nhưng đất nước nuôi ta khôn lớn :x

Nói thật anh em mình chơi bên tinhte đã lâu, họ đưa tin rất trung thực và công bằng giữa các thương hiệu . Samsung S3 mới ra đời các bài viết review cũng chừng mực
Không hiểu sao HDVN làm PR cho Samsung quá lộ liễu, lập riêng một thớt cho Samsung S3, các mod lao vào viết bài ca ngợi không thương tiếc. Trong khi điện thoại các hãng khác được gom vào chung một mục thiết bị di động.
Hôm rồi ngồi cafe bên tinhte anh em bên ấy nói samsung là hãng chịu chi PR nhiều nhất nen được ưu ái

kimboksiu

Thấy 2 bên cãi nhau căng thẳng quá..Em cũng xin đóng góp 1 số ý kiến riêng của mình.

Không thể phú nhận IP là điện thoại nổi tiếng hàng đầu hiện nay.Nhắc đến IP mọi người đều biết,kể cả già, trẻ, lớn, thậm chí cả bé cũng biết nốt.
Tiêu chí của IP là mang đến cho người dùng sự đơn giản trong thao tác và sự sang trọng trong thiết kế.
Đơn giản đến mức 1 cậu bé hoăc cô bé 4 - 5 tuổi cũng có thể dùng được ( chơi game + đọc truyện tranh + học tập ... ).
Apple có thể tự hào vì là người tiên phong trong lĩnh vực smartphone,có thể tự hào vì là 1 thương hiệu nổi tiếng khắp thế giới,nhưng..Apple cứ tiếp diễn mỗi năm nâng cấp 1 chút thì thất bại trước đối thủ Samsung là điều tất yếu.
Và đây là lý do:
_ Các bạn thử so sánh IP 4 và IP 4s,dĩ nhiên là IP 4s có nhiều cái tiến hơn,nhưng không đáng kể.Những cải tiến đó không đáng để các bạn bỏ ra số tiền 18-20 triệu để đổi IP4 sang IP 4s ( đại gia ở VN thì mình ko nói ).Những cải tiến từ IP 4 sang IP 4s Apple chỉ dành chi thị trường nước ngoài thôi.Sở dĩ mình nói như vậy là vì IP ở nước ngoài cung cấp cho các nhà mạng với giá thành rẻ ( 199usd cho hợp đồng mạng 2 năm ).Cho nên ở nước ngoài,người ta chạy đua theo công nghệ với giá tiền không đáng là bao.Còn ở VN thì...các bạn sinh viên đừng có mù quáng mà chạy theo IP,cũng đừng có mù quáng mà ca tụng ip lên tận mây xanh. Các fan của IP hãy thức tỉnh đi.

Đối với Samsung.Tuy là người đi sau,nhưng Samsung đã cải tiến không ngừng.Các bạn chê Samsung hàng dỏm,nhưng các bạn cũng nên biết Apple cũng dùng linh kiện của Samsung mà ra.
Buổi lễ ra mắt sản phẩm IP nào cũng chỉ trích những hãng khác là "copycat" hoặc "không có gì mới,không có gì cải tiến" hay "doanh thu không bằng 1 góc"
Và giờ đây khi SG3 ra đời,thay đổi diện mạo cũng như những tính năng đúng chất 1 smartphone,các ứng dụng thì hoàn toàn vượt xa IP 4s ( Smart stay, S Beam, Mở khóa,ứng dụng bằng giọng nói,Dung lượng pin khủng...) thì Samsung có quyền tự hào về đứa con của mình đã thoát khỏi cái bóng của IP và đang cho cả thế giới biết rằng không chỉ có Apple mới cho ra những sản phẩm chất lượng.
Lúc trước mình rất thích các sản phẩm của Apple,đến nỗi những lần đi đến trung tâm mua sắm mình lại ghé vào Apple Store để được nhìn,được sờ cho đã.Và bây h mình đang có trong tay IP 4s, Ipod 4th và IPad 2 thì lại cảm thấy khác.Sau 1 thời gian vọc IP đến IPad,jailbreak Ipod..xong rồi cũng thấy chán..Khi mình quyết định mua SG3 là khi mình sờ tận tay và thấy tận mắt con S3 ở ngoài.Nhìn hình thì thiết kế có vẻ không được đẹp,nhưng khi cầm trên tay thì mới thấy rằng nó thật đẹp.Đẹp đến mức mình nhìn lại con Ip 4s thì thấy nó quá nhỏ bé và tầm thường.

Tóm lại mỗi người mỗi sở thích khác nhau.Ai thích vẻ ngoài,thích thể hiện mình thì xài IP.Ai thích vọc máy,thích tìm tòi và giải trí thì xài S3.
Cãi nhau cũng không được gì vì mỗi người mỗi quan điểm,ai mù quáng chạy theo công nghệ thì người đó chịu,không cần móc méo nhau làm gì.

P/s: Mình sẽ chỉ ra 1 số điểm yếu của IP 5 so với S3 cho các bạn xem
_ Pin không thể tháo rời,trong tường hợp khẩn cấp mà hết pin thì...cạp IP đỡ tức.
_ Bộ nhớ cố định,không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài ( mục đích để nâng cao giá thành )
_ Màn hình nhỏ hơn S3 ( xem phim, lướt web, đọc sách ko phê bằng :D )
_ Kết nối Pc qua Itunes hoặc Cloud bất tiện

Đôi dòng ý kiến cá nhân.Lúc trước mình rất thích các sản phẩm của Apple,nhưng sau thấy các bạn iFan làm quá hoặc chửi bới những người không thích iP thì mình cũng cảm thấy mất cảm tình với iP.Nên bây h có xài hàng Apple thì mình xài iPad và macbook thôi.
Cạnh tranh để công nghệ càng ngày càng hiện đại hơn cũng là 1 điều tốt.Nhưng đừng quá tôn thờ 1 thương hiệu hay sản phẩm nào đó,hãy lựa chọn sản phẩm nào thích hợp và tốt nhất cho mình,hãy là 1 người tiêu dùng có tri thức. :-bd

tfm

Well-Known Member

P/s: Mình sẽ chỉ ra 1 số điểm yếu của IP 5 so với S3 cho các bạn xem
_ Pin không thể tháo rời,trong tường hợp khẩn cấp mà hết pin thì...cạp IP đỡ tức.
_ Bộ nhớ cố định,không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài ( mục đích để nâng cao giá thành )
_ Màn hình nhỏ hơn S3 ( xem phim, lướt web, đọc sách ko phê bằng :D )
_ Kết nối Pc qua Itunes hoặc Cloud bất tiện

- Trong trường hợp khẩn là như thế nào? ko le SS, Nokia hay may hang~ khác gồng mình thì pin trở lại sao :))
- Nhớ trong cũng xài chưa hết, thêm cái gắn ngoài làm gi bác ":)
- Cellphone chứ có phải cái netbook, notebook hay cái tivi dau mà cho to làm gì. to thì luc nào cũng phải xài 2 tay sao :))/ đố bạn cầm 1 tay con SIII mà ngon cái chạm tới dc góc phái trên bên trái con SIII dc đấy. =)) đây chính là điều mà tai sao man hình vừa dủ xài.
- kết nối ở đây là 1 cái hay đấy bác. thang HDH WP cũng phải qua Zune mới chep nhac hay apps dc đấy:D chủ quan thôi nha.

kimboksiu

_ Trong trường hợp khẩn mình có 1 pin dự phòng ,hết thì có thể tháo ra thay được.
_ Nếu nhớ trong xài không hết thì phải bỏ ra thêm 100usd để nâng lên,còn nếu có thẻ nhớ ngoài thì giá sẽ rẻ hơn,phù hợp với nhu cầu hơn.
_ Đã là đt đa chức năng,màn hình retina hay super amoled thì phải tận dụng màn hình to - nhưng vừa phải để cảm nhận hết chứ đúng không?Đã giải trí như xem phim đọc sách lướt web thì to - nhưng vừa phải mới thích chứ.Còn dùng 2 tay thì càng chắc,khỏi sợ bị giựt dt :D ( bạn thử xem phim hay chơi game bằng s3 hoặc s2,xong chuyển qua IP 4s thì bạn sẽ thấy sự khác biệt ;) )
_ Kết nối là 1 cái hay nhưng hơi ích kỷ,nếu muốn chép gì sang máy khác thì sao?Cứ kết nối thoải mái như cục usb thì tiệm lợi hơn ( Mình đảm bảo là nhiều bạn cũng bực mình vụ này lắm :D )

tfm

Well-Known Member

_ Trong trường hợp khẩn mình có 1 pin dự phòng ,hết thì có thể tháo ra thay được.
_ Nếu nhớ trong xài không hết thì phải bỏ ra thêm 100usd để nâng lên,còn nếu có thẻ nhớ ngoài thì giá sẽ rẻ hơn,phù hợp với nhu cầu hơn.
_ Đã là đt đa chức năng,màn hình retina hay super amoled thì phải tận dụng màn hình to - nhưng vừa phải để cảm nhận hết chứ đúng không?Đã giải trí như xem phim đọc sách lướt web thì to - nhưng vừa phải mới thích chứ.Còn dùng 2 tay thì càng chắc,khỏi sợ bị giựt dt :D ( bạn thử xem phim hay chơi game bằng s3 hoặc s2,xong chuyển qua IP 4s thì bạn sẽ thấy sự khác biệt ;) )
_ Kết nối là 1 cái hay nhưng hơi ích kỷ,nếu muốn chép gì sang máy khác thì sao?Cứ kết nối thoải mái như cục usb thì tiệm lợi hơn ( Mình đảm bảo là nhiều bạn cũng bực mình vụ này lắm :D )

hì, đi ngủ sáng dậy xem tỷ số :))

Ðề: Re: Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

2. Cách sử dụng ngôn từ rất phản cảm, thiếu tôn trọng độc giả

Đồng ý với bác nhận xét này, ngôn từ các bác này dùng rất bình dân, kênh kiệu, ngông nghênh ... Không khéo HDVn từ diễn đàn HD hàng đầu sẽ trớ thành báo lá cải mất thôi. Buồn !
Vấn đề là không may có ai làm phật lòng các bác ấy sẽ nhận ngay những từ ... Không được hay cho lắm, hzz....

oiquenmat

Member

Iphone cũng có pin dự phòng mà bác .32g chắc là đủ cho nhu cầu.Ở diễn đàn này chắc chả ai xem phim trên di động.Lướt web cần gì màn hình to bác chỉ cần rõ chữ là đc em thấy dùng trình đọc của iphone xem còn thích hơn trên pc.Cùng gane giống nhau em thấy trên android thua xa ios.Muốn chép sang máy khác có rất nhiều phần mềm mà ko phải qua itune Em chưa dùng S3 nhưng đã dùng s2 và asus transformer

kimboksiu

_ Hic...có pin dự phòng mà chẳng lẽ đem theo cái tuột vít hả bác :(
_ Cần màn hình to hay ko mình nghĩ cũng tùy sở thích mỗi người.Nhưng nếu có dịp bác cứ thử lướt web xem clip trên youtube bằng s2 hoặc s3 rồi sau đó trở bằng ip thì bác sẽ cảm nhận dc sự khác biệt :D
_ Nhắc mới nhớ,không hỗ trợ Flash nữa chứ :(..cái này trừ điểm to đùng luôn :((
_ S3 có hỗ trợ nghe nhạc FLAC nhé :D
_ Nếu dt ko xài phần mềm thì làm sao hả bác...Những tình huống như vậy mình đã gặp rồi và rất là bực mình.
_ Bác thử chơi game trên s2 trên note và s3 chưa :(
Mà tóm lại thì nêu ra những ưu và khuyết điểm của nhau ra cũng tốt,để xem cái nào tiện lợi hơn.Còn hơn là fai cãi nhau nhỉ :D

symphony

Well-Known Member
....2. Cách sử dụng ngôn từ rất phản cảm, thiếu tôn trọng độc giả:...

Không phải em có thành kiến hay tự bao biện gì cho mình. Nhưng mà em nghĩ không nên quote bài viết của em từ một chủ đề khác sang chủ đề này.

Em hiểu và thấm được những lời nói của bác. Bản thân em cũng rút ra được bài học sau những lần tranh luận quá đà.

Tuy nhiên, nếu bác có ý kiến gì với phần trả lời của em thì nên đưa ra trực tiếp trên bài viết của nó hoặc post vào box an ninh trật tự, chứ không nên quote từ nơi này sang nơi khác như thế. Tại vì nhiều người vào sẽ không hiểu chuyện gì đang xảy ra và tại sao em lại phát ngôn như thế ạ.

Thân ái! :)

Chúc cả nhà mạnh khỏe và luôn đoàn kết.

PS: xin lỗi bác Scotty vì đã lạc đề.

iphone chua bít thế nào, đọc bài này thấy bác scotty chém ghê quá...hehe... :D

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Đồng ý với bác nhận xét này, ngôn từ các bác này dùng rất bình dân, kênh kiệu, ngông nghênh ... Không khéo HDVn từ diễn đàn HD hàng đầu sẽ trớ thành báo lá cải mất thôi. Buồn !
Vấn đề là không may có ai làm phật lòng các bác ấy sẽ nhận ngay những từ ... Không được hay cho lắm, hzz....
Báo lá cải cũng không sao, miến là tin có ích chiếm tỷ lệ đủ cho bà con xem. Chỉ sợ người ta gọi là thiếu giáo dục thôi. Tất nhiên "con sâu làm rầu nồi canh", nhưng mà sâu to quá, mà lại là "sĩ quan" của HDV thì dễ mang tiếng lắm. Còn phía dân đen, chúng ta cũng phải giữ mồm miệng tý... cho đỡ căng thẳng.
Mong là sau ngày 01/7 mọi việc sẽ tốt hơn.

hoangvankien

Active Member

Oh nói như bác này thì cũng buồn cười ghê cơ đấy! Thế bác cầm 2 con Iphone 4 và Iphone 4S nó khác nhau lắm đấy bác nhỉ? hehe :-c

hoangvankien

Active Member

Ý kiến cá nhân : Dùng Iphone nó thích hơn và sang hơn với giới tầm trung như sinh viên học sinh.Tại Samsung nói chung nhiều cái nhìn na ná nhau, khó phân biệt cái nào S3, S2 ... nếu không nhìn kĩ.Còn Ip thì thấy quả táo là ngon rồi.=))=))

Oh nói như bác này thì cũng buồn cười ghê cơ đấy! Thế bác cầm 2 con Iphone 4 và Iphone 4S nó khác nhau lắm đấy bác nhỉ? hehe

polts

Re: Ðề: Re: Samsung Galaxy S III: "iPhone 5 sẽ làm bẽ mặt tôi ư? Xin lỗi, chưa có cửa đâu!"

Phần mềm iOS ko đa dạng chổ nào nhi~ :)) em thấy 1 khi đã JB thì voc ko hết ấy chứ, vào Cydia thích gì có đó/ đúng là nếu ko có tools JB thì iP chi~ xài dc 30-40% va voc vach chẳng dc. nhưng 1 khi có tools thì cứ như lên mây, cái cảm giác chờ đợi tools ngày này qua ngày nọ, tháng này qua tháng nọ sao thấy nó hấp dẩn :)). khi tools ra thì toàn cầu <<< em nhấn mạnh chổ này là biết người sử dụng iP nhiu đến mức nào nhé. :)). toàn cầu ai dùng iP thì kéo tools ve mà hack.

phần mềm chăn cuộc gọi thì chỉ có iBlacklist thôi. ko còn cái nào ngoài nó, ko thích xài thì bó tay :D

Chính chỗ bôi đen thể hiện sự không đa dạng đó bác, với android thì chỉ cần search ra một đống free xếp hàng đợi bác down về dùng :)), IP nếu JB thì cũng chạy không ổn định chập chờn như SS thôi, mà kg JB thì em thấy IP cũng như các cục gạch khác ...he he....:p

Ps: Mà nói thật em cũng ghét cái kiểu PR cho SS của HDVN, lập hẳn cái chuyên mục cho SS3 trong đó toàn dìm hàng mấy thằng khác để đưa SS lên mây, dù là ăn tiền của nó cũng múa sao cho khéo, đừng lộ bài quá, nhiều khi tác dụng ngược. Vài lời góp ý

Bên trên