Samsung công bố giá bán loạt tivi QLED Q9, giá từ 6.000 USD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mike_tyson

Member
màn hình cong chẳng qua là đổi gió tí thôi, chứ hơn chục năm nay em xài màn hình phẳng riết thấy quen, không có lại thấy nhớ ....em đang nói con vk em ấy ạ heheeee :D:D:D
coi chừng có ngày màn hình phẳng của thím nó cho vở mặt vì tội đổi gió sang màn hình cong nhá thím

hót boi

Member
dòng mới ra sau này có con nào 43 inch không mấy bác ? Nhà em chỉ có thể dùng con 43 inch là to nhất rồi, chứ hơn nữa là không lọt vô nhà đâu :D
tuổi nhỏ làm việc nhỏ thôi, Qled 43 inch hiện tại chưa có và chắc không có luôn rồi, nên chia buồn với chú, không đú được rồi

gà đen

Member
Ss cũng nói liệu món súp LCD được hâm nóng với gia vị mới có thể sáng ngang OLED? Công ty Samsung tin rằng có thể làm được việc ấy và đây là lý do vì sao các mẫu tivi QLED 2017 này lại có giá ngang với OLED. Một chiếc tivi Q9 65 inch sẽ khiến người tiêu dùng tiêu tốn 6000 USD, đồng giá với mẫu E7 OLED cũng 65 inch và chỉ rẻ hơn mẫu A1 OLED 65 inch của Sony 500 USD
sao không phải là lẩu thập cẩm mà lại chỉ đơn giản là soup thôi ? ví von nghe kích thích vị giác quá ạ :p

thayboimu

Member
tầm 14 củ đổ lại thôi bác, một mình nuôi vợ 2con nên số lượng cũng có hạn lắm ạ
14 củ lựa giờ nhiều smart tivi ngon rồi, thích hệ điều hành android thì mua sony hoặc lg, còn không fheej điều hành tize thì mua samsung , cái nào cũng tốt mà

quybayen

Member
14 củ lựa giờ nhiều smart tivi ngon rồi, thích hệ điều hành android thì mua sony hoặc lg, còn không fheej điều hành tize thì mua samsung , cái nào cũng tốt mà
nó đến mấy cái hệ điều hành này em chẳng hiểu gì cả, khác nhau như nào bác , thằng nào ngon hơn thằng nào ?

nó đến mấy cái hệ điều hành này em chẳng hiểu gì cả, khác nhau như nào bác , thằng nào ngon hơn thằng nào ?
cái này chỉ bác nào dùng song song cả 2 mới cho đánh giá chuản được, chứ không chỉ đọc đọc tham khảo rồi phán bừa là không đúng

matemail

cái này chỉ bác nào dùng song song cả 2 mới cho đánh giá chuản được, chứ không chỉ đọc đọc tham khảo rồi phán bừa là không đúng
em cũng có nghe giới thiệu về vụ này, nhưng hình như sp tizen của SS nó được nhiều người đánh giá là thân thiện, dễ sử dụng

vongapao

Member
em cũng có nghe giới thiệu về vụ này, nhưng hình như sp tizen của SS nó được nhiều người đánh giá là thân thiện, dễ sử dụng
cái nào cũng có cái hay của nó, lúc trước SS cũng chạy trên hệ điều hành android thôi, có điều sau này nó tự phát triển được hệ điều hành riêng thì nó không mua hệ điều hành android nữa thôi

xích thố

Member
cái nào cũng có cái hay của nó, lúc trước SS cũng chạy trên hệ điều hành android thôi, có điều sau này nó tự phát triển được hệ điều hành riêng thì nó không mua hệ điều hành android nữa thôi
nói chung tớ rất ngưỡng mộ bác sam vì bác ấy có thể tự cung tự cấp được, không như sony cái gì cũng đi mua , dẫn đến sp thì cũng như người ta mà giá lúc nào cũng thượng đỉnh

anh già

Member
nói chung tớ rất ngưỡng mộ bác sam vì bác ấy có thể tự cung tự cấp được, không như sony cái gì cũng đi mua , dẫn đến sp thì cũng như người ta mà giá lúc nào cũng thượng đỉnh
vậy mà thương hiệu nó vẫn mạnh đấy, nên ăn ít đi một tí đỡ vất vả hơn những bác còn lại

matemail

vậy hệ điều hành android là các hãng phải đi mua lại ạ ? thế mới thấy SS mạnh vì gạo bạo vì tiển nhở

mike_tyson

Member
nó vậy thì làm sao ở thế chủ động được bác ?
tấm nền bác ấy cũng đi mua, hệ điều hành cũng đi thuê, mọi linh kiện đều đặt, về chỉ mỗi việc công đoạn ráp dựng lên sp thôi, nhiều lúc phụ thuộc nhiều vào đối tác thì làm so chủ ddoogj được

matemail

không biết đến dịp lễ lớn tới đây có chương trình khuyến mãi gì lớn không các bác nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên