Samsung công bố giá bán loạt tivi QLED Q9, giá từ 6.000 USD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mấy em này bây giờ chỉ có ai nhà thiệt rộng mua về làm rạp hát mini thì may ra mua được, chứ còn mình bình thường mua về thì chỗ đâu mà chứa dự vậy, mua cho hội trường thì mới mua kích thước cỡ này.
kích thước lớn phù hợp với hội trường là chính

doxuanthang

Member
Ngoài màn hình Q7, Q8, Q9 được nâng cấp, Samsung còn thêm cáp “kết nối ẩn” với chức năng tương tự Google Chromecast, cho phép trình chiếu nội dung từ điện thoại, máy tính bảng và các thiết bị ngoại vi khác lên màn hình lớn
năm ngoái vụ âm thanh kết nối không dây đã thấy đỉnh rồi giờ lại thêm vụ ẩn dây cáp kết nối nữa , triệu like

slab

Member
năm ngoái vụ âm thanh kết nối không dây đã thấy đỉnh rồi giờ lại thêm vụ ẩn dây cáp kết nối nữa , triệu like
kết nối không dây chỉ là kết nối tín hiệu mạng thôi, chứ kiểu chẳng phải có cái cọng dây điện lòng thòng hả thím ?

hót boi

Member
Nếu sales off 50% thì coi như là sản phẩm đó so với hiện tại là từ dưới đất đi lên cung trăng vậy thôi :D. Bây giờ những tivi internet cũng không còn thu hút người dân nhiều, khi mà nhà nhà lắp internet, có wifi là họ sẽ chuyển sang sử dụng smart tivi hết
nếu mà sale tới 50% thì chúc mừng những ai mua được và quyết định mua đã chọn đúng sp......kém chất lượng :D

bác đang nói đến loại màn cong phải không ? Màn cong thì nhìn góc nào cũng được, nhưng nhược điểm là phải có không gian thật rộng, và phải chọn loại từ 55 inch trở lên mới coi là được
màn hình cong chẳng qua là đổi gió tí thôi, chứ hơn chục năm nay em xài màn hình phẳng riết thấy quen, không có lại thấy nhớ ....em đang nói con vk em ấy ạ heheeee :D:D:D

thayboimu

Member
khung tranh là tên của cái tivi hay sao vậy bác ơi ? chứ tivi sao lại gọi là khung tranh ?
nó ví như vậy thôi chứ cái tivi nào mà tên là khung tranh , ít nhất thì nó cũng có dòng, có đời, mà chuẩn nhất vẫn là cái mà người ta vẫn thường gọi là model đó thím .

augus

Member
có nhiều ưu điểm hơn nhưng chắc cũng sẽ có lỗi nào đó thôi, có như vậy thì sẽ có tiếp tục sự cải tiến cho đời sau nữa mà bác
nó mà đưa vào SX hàng loạt thì những cái mà gọi là lỗi là hầu như không còn bác ạ, vì trước đó nó đã phải nghiên cứu phát hiện và loại bỏ lỗi trước rồi chứ , đâu phải đợi tung sp ra thị trường cho dùng kiểm tra lỗi,vậy có mà bốc đất ăn

matemail

lướt qua bài thấy cả nhà bàn tán xum tụ quá, muốn tham gia bình luận mà phải tạo cái nick , vất vả quá ;)

matemail

chẳng là nhà em đang muốn đổi con tivi, lướt ngay vào bài này coi như ngã đúng chỗ, nhưng thấy giá cả chát chúa quá, cao không bằng thấp không vừa, có bác nào có cao kiến tư vấn giùm em phát , tại hạ xin cảm tạ

xích thố

Member
chẳng là nhà em đang muốn đổi con tivi, lướt ngay vào bài này coi như ngã đúng chỗ, nhưng thấy giá cả chát chúa quá, cao không bằng thấp không vừa, có bác nào có cao kiến tư vấn giùm em phát , tại hạ xin cảm tạ
trước tiên là chú cứ cho giá vốn đi, 500 anh em sẽ tư vấn cho chú nhiệt tình luôn :D

chơi luôn con qled hay oled cho hoành tráng thím , đời mới nhất luôn

matemail

chơi luôn con qled hay oled cho hoành tráng thím , đời mới nhất luôn
em mà có nhiều tiền thì không cần phải bàn , nhưng mà cao không với được thấp thì phải so sánh nên mới nhờ tư vấn bác ạ, thấy nhiều người khen lg nên cũng không biết thế nào

doxuanthang

Member
chơi công nghệ cao cũng đòi hỏi phải có số vốn tiền nhấ định và luôn có sẵn sàng để chạy đuổi theo nó ha bác ? vì công nghệ mới ra liên tục mà
đuổi mà nó cứ chạy thì đuổi thế nào thím, tiền đâu mà có thể luôn sẵn sàng để ra con nào rinh con đó được ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên