Samsung 43K5310 - Trẻ trung, hiện đại với thiết kế trắng tinh tế

dungcam70

công nghệ SS e thấy hiện đại bậc nhất rồi ấy ạ , sống động rực rỡ , phù hợp với nhiều hình ảnh hiện nay luôn , nhiều app game chơi cực đã nữa chứ haha

narutovnn

em mới tậu 2 con TV SS KS7500 ấy a , mua ở đâu thì giá hợp lý nhất ạ ? giá mềm mà chế độ cho khách hànhg ok tý ấy ạ

tenten_87

chọn TV SS là ko sai đâu ạ , nó có kết nối điều khiển remote thông minh , mà còn có điều khiển qa app mobile luôn ạ , giá cũng ngon , hàng độc luôn hehe

zedpham

TV SS chơi game có bị giựt bóng ko a ? E muốn tậu 1 cái để xem phim với gấu ở nhà luôn , màu sắc ok ko ạ ? tư vấn e với các bác

iwillbefine

Con này giá tốt chán. Thiết kế nhìn lại hiện đại đó chứ nhưng 43 inch đối với mình vẫn là hơi nhỏ.

Vẫn thích con K5500 hơn con này thông số thì không chênh lệch mấy nhưng cái thiết kế mình đánh giá cao K5500.

Sagittarius 28

Để thêm chút nửa mua con K6300 sẽ hợp lý hơn. Bác nào không đủ điều kiện thì em này hoặc K5500 là 1 lựa chọn tốt.

Nhà e đang cần tivi này đây,kiếm mãi tình cờ mới thấy,nhà làm nội thất màu trắng hết cả nên cần tivi đồng bộ luôn. Bán thế nào vậy ạ,có tặng kèm thêm gì không,nhiêu đây về xem phim full hd là ok rồi
TV màu trắng mình thấy hơi ngộ ngộ sao á. Màu đen vẫn có gì đó đẹp hơn.

dieanotherday

Dòng K series của samsung có con này nửa à :)))
Đó giờ dòng K tưởng chỉ có con K5500 thôi chứ.

Jackal Killer

Thiết kế con này nhìn lạ nhỉ không giống thiết kế bình thường của những con samsung dòng K khác.

nguyensieunhan

Điện máy xanh có trưng bày mẫu này không nhỉ ? Đang khảo giá mấy TV sam tầm 10-15tr anh em cho mình cái ý kiến.

kiepluhanhGMC

Không biết có hỗ trợ One connect giống như mấy còng KU, KS không nửa. Thấy vụ One connect tiện quá. Khỏi cần quay ra sau để tìm cổng kết nối.

Với mình thì mấy con màn Full HD như này đã đủ cho nhu cầu sử dụng giải trí hằng ngày rồi. Giá 10tr là quá ngon so với các dòng Full HD hãng khác.

yuna2812

Màn Full HD thôi hả :(
Đang tính mua 1 con TV 4k cở 10-12tr anh em có con nào ngon giới thiệu mình với.

Bên trên