Samsung 43K5310 - Trẻ trung, hiện đại với thiết kế trắng tinh tế

ngocmaivt

em định trang bị 1 dàn karaoke với rạp phim mini ở nhà,vậy e nên mua loại TV SS nào thế mấy bác? Loại nào thì phù hợp cho cả 2 đấy ạ, e thích màn hình cong mà k rành công nghệ nên chưa chọn đc, tư vấn giúp e với nhé

minhmanz

em định trang bị 1 dàn karaoke với rạp phim mini ở nhà,vậy e nên mua loại TV SS nào thế mấy bác? Loại nào thì phù hợp cho cả 2 đấy ạ, e thích màn hình cong mà k rành công nghệ nên chưa chọn đc, tư vấn giúp e với nhé
mua KS7500 ấy bạn , thấy nó cũng tích hợp nhiều chức năng tiện dụng lắm, đã vậy còn là màn hình cong nữa

littlestar21

hình ảnh hay âm thanh của SS có chất lượng như quảng cáo ko ạ ? E thấy quàng cáo rầm rộ qá luôn í, mà chưa thử nghiệm nên cũng chưa biêt ntn cả , có bác nào dùng rồi cho e ý kiến với ạ
bác có thể ra trung tâm điện máy để cảm nhận cho rõ chất lượng TV SS ntn

thienstyle753

Thiết kế tivi này nhìn bắt mắt ghê, màu trắng khá đẹp và tinh tế. Không biết chất lượng hình ảnh ngoài đời của nó như thế nào ha mọi người?

Mình thích tivi màn hình cong của Samsung hơn là màn hình phẳng. Thiết kế mấy mẫu từ KS7500 trở lên mới đẹp chứ.

thuyhonghp881

Tivi này mà dùng để chơi game PS thì có ổn không mọi người, mình định mua một tivi để trong phòng dùng cho việc giải trí với choi game.

wininguyen

Tivi nhìn chung cũng được cơ mà thiết kế nhìn không bắt mắt lắm chắc vẫn thích tivi màn hình cong hơn.

jihooq12

Tivi mẫu này cũng đẹp nè mà nên dùng mẫu loa nào của samsung thì đồng bộ để trang trí cho không gian nhà ha.

thanhphatvh

Mình cũng định mua tivi này mà mọi người có biết chỗ nào đang khuyến mãi hay cho mua trả góp không chỉ mình với??

vimotnguoia11

Mình cũng định mua tivi này mà mọi người có biết chỗ nào đang khuyến mãi hay cho mua trả góp không chỉ mình với??
Nghe nói bên siêu thị điện máy xanh đang có chương trình trả góp lãi suất 0% ak. Bạn vào web xem thử coi. Mình cũng thích thiết kế của em này ghê!!

haleloza

Member
thiết kế SS cũng đẹp đấy ạ , hiện đại, trẻ trung , trang trí phòng khách cũng sang trọng lắm , mà cũng có nhiều giá để lựa chọn luôn ấy

Bên trên