Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

ibraino

Active Member
Cái bo đỏ này bác có dùng ko nhượng lại cho mình nhé ? ( cắt xén ra làm nguồn 3x nhỏ gọn ) . :confused:

Chú DVD Pi2 đang dùng nguồn tuyến tính thay nguồn 3x nâng lên tầm mới ui . . . :cool:

Cắt ra hơi phí bác ạ, còn 1 đầu ra 3.3v nữa.

Em đang dư ra đống này, cả 2 con pi 2b nguyên bản chưa mod nữa. Bác nào cần cứ inbox ạ

3 Mạch cấp nguồn linear 3x - 1x5v, 1x1.8v, 2x3.3v LT3045 (hàn bằng thiếc mundorf supreme silvergold)​

Mạch nguồn linear LT3045 điều chỉnh được 3.3v-5v​

UcConditional 3.3v mới ( đã hàn tụ maxwell S17 order mouser, thiếc hàn mundorf supreme silvergold )​

TransportPi​

Raspberry Pi 2b đã mod (tháo nguồn xung, cấp nguồn 3x, thay hết tụ tantalum order mouser, thiếc hàn mundorf supreme silvergold, kèm đống tụ thừa)​

quangv

Member
Mùa này con pi của em nóng quá, toàn 67, 68⁰. Giờ em mua mấy cái cục tản be bé dán vào có hiệu quả không các bác? Mong các bác tư vấn

nqn_vnn

Well-Known Member
Anh đổi wifi sang channel 1 hay 11 có thể hết bịnh này.

Cắt ra hơi phí bác ạ, còn 1 đầu ra 3.3v nữa.

Em đang dư ra đống này, cả 2 con pi 2b nguyên bản chưa mod nữa. Bác nào cần cứ inbox ạ

3 Mạch cấp nguồn linear 3x - 1x5v, 1x1.8v, 2x3.3v LT3045 (hàn bằng thiếc mundorf supreme silvergold)​

Mạch nguồn linear LT3045 điều chỉnh được 3.3v-5v​

UcConditional 3.3v mới ( đã hàn tụ maxwell S17 order mouser, thiếc hàn mundorf supreme silvergold )​

TransportPi​

Raspberry Pi 2b đã mod (tháo nguồn xung, cấp nguồn 3x, thay hết tụ tantalum order mouser, thiếc hàn mundorf supreme silvergold, kèm đống tụ thừa)​

Toàn hàng chuẩn chỉ :D

ibraino

Active Member
Có hàng lại rồi các bác ạ . :mad:

Lần này đã order cho bác Danh nhờ qua giaonhanh247.com . :D
Con này về đến VN giá sao ah bác. Chạy qua airplay có bị giảm xuống còn 44khz 16bit ko bác. E hay dùng apple music để nghe nhạc

linh0983

Well-Known Member

linh0983

Well-Known Member
Remove 2 cái đèn lắp chú Pi2 vào bác Vinh ạ . (dây nhợ luồn vào 2 cái lỗ trống đó gọn gàng nguồn lấy từ Suca dùng cho pi luôn ui ) . :confused:

linh0983

Well-Known Member
Remove 2 cái đèn lắp chú Pi2 vào bác Vinh ạ . (dây nhợ luồn vào 2 cái lỗ trống đó gọn gàng nguồn lấy từ Suca dùng cho pi luôn ui ) . :confused:

Remove tiếp cái socket đèn cơ hội lắp luôn chú Pi vào trong quá tuyệt bác ạ . :cool:

Tận dụng 2 cái lỗ 1 cho thông hơi 1 cho wifi rút ra cắm vào tiện dụng hihi . :)

Ui . . . :mad:

linh0983

Well-Known Member

chipphone

Active Member
Cái vỏ ZyXEL này tuyệt các bác ạ . :oops:

Chú WM8805 chưa có mclk mình mới thêm vào chú CCHD-575 nghe ngon ( kết nối với Pi ko cần mckl ) . :mad:

Chiếu bác Hùng ghé quán ạ ui . . . :cool:
Sáng mai em ghé anh .

linh0983

Well-Known Member
Cắm 220v là hót ngon lành bác ạ . ( gọn gàng tiện lợi ui . . . ) . :mad:

Board nguồn xung này out 5v 2A ạ . :confused:

linh0983

Well-Known Member
Ngoại mạng truy cập vào nas nhà qua 3 giao thức : ( add 1 album bằng 3 kiểu ạ ) . :eek:

1_SMB . :mad:

2_WebDAV . :confused:

3_ Remote UPnP Server . ( http:// tuyệt vời ) . :cool:

Bác Thanh truy cập kiểu nào cũng được ạ . :mad:

Mình dùng remote UPnP Server ưu điểm : Nhanh , ko scan nas , hiện đầy đủ cover từ thư mục gốc tuyệt vời ui . . . :D

Bên trên