Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

Palmbeginner

rAudio setup ver i20230521 trước cái đã (32bit hoặc 64bit) sau đó mới updata online bác Nam ạ . ( add nas qua cifs ngon ) . :mad:

Khai báo nas nhà . :mad:

Add nas ngoại mạng vào ngay . :D

Scan ko biết khi nào xong ui . . . :cool:

Chiều qua tôi nhé ! ( lấy cùng chú phone cũng xong luôn ạ ) . :mad:
Nhờ mấy tấm hình này của anh, cuối cùng em cũng mount được ổ NAS của em vào rAudio. Giờ thì nó đang miệt mài scan:)

linh0983

Well-Known Member
Có hàng lại rồi các bác ạ . :mad:

Lần này đã order cho bác Danh nhờ qua giaonhanh247.com . :D
Riêng về Roon Ready chưa có bác Danh ( họ bảo sẽ có trong tương lai cứ biết vậy ạ ) hiện giờ hỗ trợ bằng đó thứ là ngon rồi bác ơi ui . . . :mad:

ko853

Well-Known Member
Em có cái loa kara blietooth bị nhiễu nên giờ tính móc đường nguồn của ic bluetooth gắn module cách ly DC vào.
Anh Phước xem giúp cái mạch nên móc chỗ nào nhé. Nó là con ic vuông có chấm xanh ở trên. Thanks anh.

linh0983

Well-Known Member
Em có cái loa kara blietooth bị nhiễu nên giờ tính móc đường nguồn của ic bluetooth gắn module cách ly DC vào.
Anh Phước xem giúp cái mạch nên móc chỗ nào nhé. Nó là con ic vuông có chấm xanh ở trên. Thanks anh.

Bác cho mình xem cái hình module cách ly ạ . ( chụp 2 mặt phân giải cao vả lại mã số chú IC bluetooth đó bác ạ ) . :(

ko853

Well-Known Member
Bác cho mình xem cái hình module cách ly ạ . ( chụp 2 mặt phân giải cao vả lại mã số chú IC bluetooth đó bác ạ ) . :(
Anh xem link youtube này

IC bluetooth nó chấm sơn nên ko đọc mã dc anh. Anh xem mấy con IC ổn áp rồi suy ra đường cấp nguồn cho ic bt dc ko anh?

Bên trên