Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

xe matiz mầu cánh cam của dương thợ xây đấy .nghe nói mua được của con gái lãnh đạo tỉnh ..dương thợ xây người linh giang độ này làm ăn kém hay là VỠ phắn đâu mất rồi..:-??

Em cảm ơn bác! Xe đấy hình như đang lăn bánh ở Hải Dương city:D

ps: Đôi Tannoy các bác đang nhắc tới có phải đôi trong ảnh này không ạ?

hungaudio

Member

không phải bộ này .đây là bộ nhà sơn tannoy ,bộ này nghe khá tốt bác sơn đang phấn đấu nâng cấp ampli đèn hoặc acc E-406 dây tín hiệu siltech..

minhhaimdc

Well-Known Member

"Bác BI thu tỉnh ủy" này lại đau đầu về vấn đề loa và đồ đánh rồi. Cách đơn giản là giải tán hết xây lại từ đầu.

xedaprach69

định chờ hết năm 2010 để múc con acurut của chú hải nhưng không chịu nổi đành múc con luxman về rồi,hôm nào rảnh mượn thử con pre đèn của chú về ghép thử xem nó phê tới mức nào nhé

hai72

HD-1080i

"Bác BI thu tỉnh ủy" này lại đau đầu về vấn đề loa và đồ đánh rồi. Cách đơn giản là giải tán hết xây lại từ đầu.
Xây lại từ đầu là cả 1 vấn đề lớn đấy Bác ạ, mà vấn đề lớn là nhiều vấn đề nhỏ gộp lại. mà vấn đề nhỏ không biết nó bắt nguồn từ đầu và giải pháp là thế nào nên vấn đề nhỏ lại thành vấn đề lớn. mà vấn đề lớn là nhiều vấn đề nhỏ gộp lại, mà vấn đề nhỏ không biết nó bắt nguồn từ đầu và .... chính vì thề mà mọi người cứ loanh quanh mãi vấn đề loa đài chư chuyển sang chơi nhạc ( đĩa) đc. chóng hết cả mặt Bác a

minhhaimdc

Well-Known Member

Em đang mở Shop CD, các bác ủng hộ em nhé!

hungaudio

Member

nghe nói cỗ chú hải mới về 500cd sịn phải không?nếu đúng AE ghé thăm đào bới...:-@

hungaudio

Member

Xây lại từ đầu là cả 1 vấn đề lớn đấy Bác ạ, mà vấn đề lớn là nhiều vấn đề nhỏ gộp lại. mà vấn đề nhỏ không biết nó bắt nguồn từ đầu và giải pháp là thế nào nên vấn đề nhỏ lại thành vấn đề lớn. mà vấn đề lớn là nhiều vấn đề nhỏ gộp lại, mà vấn đề nhỏ không biết nó bắt nguồn từ đầu và .... chính vì thề mà mọi người cứ loanh quanh mãi vấn đề loa đài chư chuyển sang chơi nhạc ( đĩa) đc. chóng hết cả mặt Bác a

à mà thì là.loanh quanh rồi lại loanh quanh ,chiều sơn tannoy mời bia karaoke tại quán 3M hãy đến làm vài cốc nhé các bác .hãy thả lỏng và tự mãn chính mình..I-)

hungaudio

Member

rất ủng hộ =D>
nhưng cho hỏi shop mình có cho thuê đĩa ko nhỉ :D

tối qua thiếu bác cuộc họp bớt sôi nổi...bác dtungcp muốn thuê đĩa về coppi xong lại trả nhanh chứ gì vậy đồng chí hải phải tính$ cao một chút..;;)

dtungcp

Active Member

tối qua thiếu bác cuộc họp bớt sôi nổi...bác dtungcp muốn thuê đĩa về coppi xong lại trả nhanh chứ gì vậy đồng chí hải phải tính$ cao một chút..;;)

Chiều nay thấy có bia 3M sẽ xuống giao lưu ,nhớ alo cho bác hán nhé :-q

bobby_lee

Member

Mãi các bác mới thành lập để anh em biết, em hay ra Cẩm Phả công tác mà chẳng quen ai, toàn ngồi không nghe than không có đĩa, mong được gặp các bác lần tới, cám ơn các bác nhiều nhiều !

hai72

HD-1080i

Em mới dự đinh như thế, còn đĩa mới là em mua về nghe thôi! Thấy các bác đặt hàng nhiều quá, em đi buôn để không thất thoát $
đầu tư đúng hướng rồi đấy. cho Anh góp cổ phần với nhé

hai72

HD-1080i

Mãi các bác mới thành lập để anh em biết, em hay ra Cẩm Phả công tác mà chẳng quen ai, toàn ngồi không nghe than không có đĩa, mong được gặp các bác lần tới, cám ơn các bác nhiều nhiều !
nhiêtl liệt chào mừng Bác đến với hối. Bác liên lạc theo số ĐT này để AE đc đón tiếp Bác :-c=D>

hai72

HD-1080i

01689668988:-c=D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên