[Phân Tích] Vì sao TV hiện đại cần đa nhiệm hơn, mạnh mẽ hơn?

rVzzzzz3r

thực sự thì đi bảo hành những hãng khác như là hãng a, hãng so, hãng l... rất cực, mệt và bực... ông sam là ổn áp nhất ở mảng này rồi.

Thonas

Member
thực sự thì đi bảo hành những hãng khác như là hãng a, hãng so, hãng l... rất cực, mệt và bực... ông sam là ổn áp nhất ở mảng này rồi.
hãng nào cũng sẽ có phốt, nhiều khi phốt do bị dựng chứ ko gì.
căn bản là dùng lâu, ưng ý, ổn định thì mình mua
mà tv với đthoại samsung thì ưng cái bụng vì dùng rất bền

iOser

Member
hãng nào cũng sẽ có phốt, nhiều khi phốt do bị dựng chứ ko gì.
căn bản là dùng lâu, ưng ý, ổn định thì mình mua
mà tv với đthoại samsung thì ưng cái bụng vì dùng rất bền
tv thì em ko biết. mà 1 cái điện thoại android giá ngang ngửa iphone thì... bác bị điên rồi ạ!!! =)) =)) =))

Thonas

Member
tv thì em ko biết. mà 1 cái điện thoại android giá ngang ngửa iphone thì... bác bị điên rồi ạ!!! =)) =)) =))
ừa. thà điên mua cái android xài lâu bền.
còn hơn mua cái iphone nhỡ tay cái nó vỡ, dán cường lực, ốp lưng, phụ kiện đắt lòi, rồi cáp, sạc, pin thì hẻo lánh... tốn thêm mớ tiền cho phụ kiện mà còn phải nâng niu nó nữa...
bác bị... ngu rồi à. :D há há

anonimAl

Member
còn hơn mua cái iphone nhỡ tay cái nó vỡ, dán cường lực, ốp lưng, phụ kiện đắt lòi, rồi cáp, sạc, pin thì hẻo lánh... tốn thêm mớ tiền cho phụ kiện mà còn phải nâng niu nó nữa...
yêu đồ apple cũng như đang trong mối quan hệ độc hại vậy.
họ muốn được nâng niu, chăm sóc và bị dẫn dắt như cừu vậy :)

anonimAl

Member
apple làm market quá ghê. có người biết ngu mà vẫn tự chui vào tròng ấy
nên mới nói lậm vô đồ apple là mqh độc hại mà, nó cắt giảm phụ kiện, bán cáp sạc riêng giá trên trời mà sao ai cũng mua. đấy, nó làm cho người ta khao khát sự độc quyền ấy

Bell@Sw@n

Member
Mời mọi người quay lại chủ đề chính là chiếc tivi đi ạ. các anh đã đi quá xa rồi =))

Bell@Sw@n

Member
bác chửi hay quá, em thiccc =))))

Bên trên