[Phân Tích] Vì sao TV hiện đại cần đa nhiệm hơn, mạnh mẽ hơn?

p3rri123

Member
thực ra tv samsung cũng bền đó, chất lượng khá ok. cái tui ghét là lúc mới ra bán giá trên trời, sau đó giảm như tụt quần. những ai mua sớm có cảm giác bị lừa đảo

sl0wh@ndz

Member
thực ra tv samsung cũng bền đó, chất lượng khá ok. cái tui ghét là lúc mới ra bán giá trên trời, sau đó giảm như tụt quần. những ai mua sớm có cảm giác bị lừa đảo
vậy là này bị ghét do sống lỗi :D chứ ko có gì hết trơn.

Bell@Sw@n

Member
bạn nên tìm hiểu hạn sử dụng của sản phẩm đi. đồ công nghệ cũng có hạn sử dụng đấy! nó mà ko hư thì đồ mới bán cho ai?

Bell@Sw@n

Member
quảng bá tv gì mà ko thấy đnáh giá chất lượng hình ảnh, trải nghiệm xem... chỉ toàn là tính năng chả ai dùng đến
tivi bây giờ trừ những chuyên gia thì người dùng phổ thông chỉ quan tâm SÁNG - ĐẸP thôi. nên họ muốn gì thì hãng phải chiều người dùng chứ?

Bell@Sw@n

Member
quảng bá tv gì mà ko thấy đnáh giá chất lượng hình ảnh, trải nghiệm xem... chỉ toàn là tính năng chả ai dùng đến
thì tiêu đề bài hướng tới sự đa nhiệm, mạnh mẽ hơn mà??
muốn xem hình ảnh, trải nghiệm thì bây giờ điện thoại, ipad cũng được. quá tiện lợi, ko cần đến tivi

Bell@Sw@n

Member
mấy bạn sai rồi :)) comment 1 chiều tiêu cực của các bạn là góp phần giết chết một thương hiệu tốt đó.

zoom3r

Active Member
mấy ông hằn học hoặc là seeder đối thủ hoặc là bị phốt bảo hành hay gì đấy nên mới vô nói xấu hãng chứ không gì :)))))

Bên trên