Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

meamthanh11

Active Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

"hấp bia bác đi" <:pa phó nháy aliasleo7
thực đơn ngày mai dự tính:
ai xuống trước 8h có mời miễn phí Hủ Tiếu Mỹ Tho đặc biệt chính hiệu( sau đó thăm quan ngoài lề)
9h 30 cafe phố cổ
10h30 về tệ xá trà đạo
11h30 dùng cơm trưa "thay mật"(ong vò vẽ)
chả giò nhân heo bò (làm chiều giờ)
bò cuốn lá cách ăn bánh hỏi hoặc cuốn bánh tráng Mỹ Tho
cá kèo nướng mọi chấm mắm me
bánh xèo vừa chiên vừa ăn cho giòn
cháo gà thả vườn gỏi cây chuối hột
cơm rau choại, cá mặn chưng thịt gừng
tráng miệng rau câu dừa mới làm
note: vì không có rắn Trung và Hổ Đất toàn rắn nước nên cho nợ lại lần sau.^:)^
thực đơn có thể thay đổi vào giờ chót nếu các bác ko tới( vì trộn chung thành xà bần để e nuốt Hận:)]

tolydieu

Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Ở dưới chuẩn bị chu đáo quá. Hấp dấn quá đi, giờ đang đói bụng mà nghe những món này chảy nước miếng. Giờ quyết định ăn gói mì giữ bụng để mai ăn cho đã đời :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Móa ơi nghe xong chảy nước, tối nay uống cafe đá thôi .........Đêm nay chắc ko ngủ vì ngủ sẽ .. thấy mồi trước mẹt ;))
Mồi ngon + rượu thơm + thêm khoảng em Út là ôi thôi rồi lượm ơiiii... song kiếm hợp bích quên đường về SG :))

delldell

Well-Known Member

Báo cáo các bác quà: Done, "nước": Done. Sáng mai thẩy lên xe khởi hành.

meamthanh11

Active Member

e cũng rạo rực rồi đây mai dc chơi chính quy rồi=D>

longdnl

Well-Known Member

"hấp bia bác đi" <:pa phó nháy aliasleo7
thực đơn ngày mai dự tính:
ai xuống trước 8h có mời miễn phí Hủ Tiếu Mỹ Tho đặc biệt chính hiệu( sau đó thăm quan ngoài lề)
9h 30 cafe phố cổ
10h30 về tệ xá trà đạo
11h30 dùng cơm trưa "thay mật"(ong vò vẽ)
chả giò nhân heo bò (làm chiều giờ)
bò cuốn lá cách ăn bánh hỏi hoặc cuốn bánh tráng Mỹ Tho
cá kèo nướng mọi chấm mắm me
bánh xèo vừa chiên vừa ăn cho giòn
cháo gà thả vườn gỏi cây chuối hột
cơm rau choại, cá mặn chưng thịt gừng
tráng miệng rau câu dừa mới làm
note: vì không có rắn Trung và Hổ Đất toàn rắn nước nên cho nợ lại lần sau.^:)^
thực đơn có thể thay đổi vào giờ chót nếu các bác ko tới( vì trộn chung thành xà bần để e nuốt Hận:)]

Nhìn cái lịch trình sao mà hoành tráng quá , (hình như có thêm món nem nữa?) :-bd:-bd:-bd

Bao nhiêu món như vậy giống mừng Sinh Nhật chú quá, khổ công chú và gia đình rồi.

Chắc chắn chuyện "nuốt hận" là không bao giờ xảy ra [-X ,chỉ có ai không về thì mới "hối hận" thôi. :((

meamthanh11

Active Member

đâu mà mừng sn gì lâu lâu có khách tới theo dạng chính quy như thế là vậy đó,còn theo dạng tại chức,chuyên tu e có tiệc theo kiểu ko chính quy mà phải khéo hơn tụi mật vụ Mỹ mới được.:-c

longdnl

Well-Known Member

đâu mà mừng sn gì lâu lâu có khách tới theo dạng chính quy như thế là vậy đó,còn theo dạng tại chức,chuyên tu e có tiệc theo kiểu ko chính quy mà phải khéo hơn tụi mật vụ Mỹ mới được.:-c

Hấp dẫn và hồi hộp ghê, chắc toàn món độc ... X_X

longdnl

Well-Known Member

Báo cáo với các bác!

Chuyến dã ngoại miền sông nước với chủ đề "Trở về dòng sông tuổi thơ HD" đã được chính thức đăng trên trang chủ "góc tin HDvietnam"

meamthanh11

Active Member

ui cha tin ăn chơi of cũng từ đây,mong chỉ hội ta thôi chứ địch phát hiện thì bể dĩa ngay, e tự off ở nhà qua[-O<

tolydieu

Mà địch là ai vậy?

meamthanh11

Active Member

ngoài "đằng ấy" còn ai nữa bác ơi.8->

tolydieu

Ăn chơi lành mạnh giữa ban ngày mà sợ gì. Thôi coi ngủ sớm đi sớm, ai đi trể là phải chạy xe máy theo sau :D

love_yejin

Huyền Thoại

Ăn chơi lành mạnh giữa ban ngày mà sợ gì. Thôi coi ngủ sớm đi sớm, ai đi trể là phải chạy xe máy theo sau :D

bác ngủ trc đi, e còn phải lang thang bên hội những người thức khuya nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Cưa đổ chưa, đêm nào cũng thức khuya tán gái :D

love_yejin

Huyền Thoại

Cưa đổ chưa, đêm nào cũng thức khuya tán gái :D

e xài cưa máy mà, cỡ nào cũng phải đổ, he he :p

thôi đi ngủ thoai, mai còn ăn chơi nhảy múa :))

longdnl

Well-Known Member

ui cha tin ăn chơi of cũng từ đây,mong chỉ hội ta thôi chứ địch phát hiện thì bể dĩa ngay, e tự off ở nhà qua[-O<

Anh tin chú có cách mà, thôi ngủ đi "để rồi mai tính" chú xem phim này chưa? kết cục rất vui

aliasleo7

Member

Em mới đi tăng... về, phê quá, mai bác nào thấy e chưa đi thì gọi nhá, nhà e cũng ở gần chỗ đậu xe, bác nào tiện đường đi ngang qua 189 Cống Quỳnh (hẻm thịt chó, sau siêu thị HN) thì hú e đi quá giang ra xe với nhé :*

truonghd

Well-Known Member

Anh tin chú có cách mà, thôi ngủ đi "để rồi mai tính" chú xem phim này chưa? kết cục rất vui

Ngủ đi mai dậy đi sớm kìa, coi chừng đu bánh xe à

vuvu

Báo cáo với các Bác là ko thể ngủ được. vì tối này có một trận cúp nhà vua tây ban nha. không thể bỏ được. Ngày mai lên xe xin mạn phép với các bác cho em ngủ tí :))

Bên trên