Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

cám ơn thịnh tình của Bác..hội này mới thành lập đã tạo tiếng thơm khắp miệt vườn sông nước..sau này ra biển đảo lun hổng chừng...8->

hình như hổm bữa Bác ấy nói đã cưới Everest làm vợ 2...kỳ này hổng rữa nữa mà..tắm luôn..:))
Lấy rồi, mai mà rãnh thì cũng đi với ae rồi, tiếc lắm, sẵn thử xe luôn , he he
Mai cả nhà SG đi chơi vui vẽ nhé

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Em xin đính chính lại chỗ đâu xe 1 chút. Khúc đường Phạm Ngũ Lão nó ko cho xe lạ đậu, xe có thể đậu ở đường Lê Lai sau lưng cv 23/9 hoặc đối diện Khách sạn 5 sao New World. xin anh em lưu ý, có gì đến alo mình.

Nhân dịp chuyến đi này mình xin tài trợ 1 USB 4GB Kingmax (có logo HDVN trong hội HDSG). Quà sẽ được tặng trong trò chơi đố vui có thưởng gồm 3 câu đố liên quan đến HDVN nhà ta, ai online thường xuyên và theo dõi sẽ đoán trúng :))

ĐỀ NGHỊ CHÚ BÌNH ĐỂ XUỐNG MỸ THO RỒI MỚI TỔ CHỨC ĐỐ VUI............

qdangnhat

Well-Known Member

Lấy rồi, mai mà rãnh thì cũng đi với ae rồi, tiếc lắm, sẵn thử xe luôn , he he
Mai cả nhà SG đi chơi vui vẽ nhé

Lấy Everest thì hôm nào mình tổ chức đi núi chơi

aliasleo7

Member

Hôm nay SN e vui quá các bác ah :) sáng sớm đc đích thân xếp đánh xe đến tận nhà đón đi làm (thỉnh thoảng đc tài xế riêng cty cho đi ké xếp) đến cty nhận đc 2 cái phong bì của xếp tổng và xếp cty trong SG :X đến trưa thì đc đi nhà hàng ăn nhậu các kiểu...hehe..vui quá e uống có lẽ tầm chục chai "trà xanh 5 độ"... ngủ đc 1 lúc giờ mới tỉnh dậy và chuẩn bị đi tăng nữa... e sẽ cố gắng về ngủ sớm tầm 1-2h sáng rồi 7h đi với các bác nữa =))

qdangnhat

Well-Known Member

Long Xuyên cũng có xa lắm đâu, vẫn "sáng đi chiều về" đc, bác cứ chuẩn bị địa điểm, kế hoạch đi, ae lần tới lại xuống làm trận nữa, rừng còn đây lo j thiếu củi đốt :D

nhất trí .....nhưng ở lại 1 đêm chơi cho đã

qdangnhat

Well-Known Member

Hôm nay SN e vui quá các bác ah :) sáng sớm đc đích thân xếp đánh xe đến tận nhà đón đi làm (thỉnh thoảng đc tài xế riêng cty cho đi ké xếp) đến cty nhận đc 2 cái phong bì của xếp tổng và xếp cty trong SG :X đến trưa thì đc đi nhà hàng ăn nhậu các kiểu...hehe..vui quá e uống có lẽ tầm chục chai "trà xanh 5 độ"... ngủ đc 1 lúc giờ mới tỉnh dậy và chuẩn bị đi tăng nữa... e sẽ cố gắng về ngủ sớm tầm 1-2h sáng rồi 7h đi với các bác nữa =))

Sáng mai anh em mình được mời ăn sáng rùiiiiiiiiiiiiiiiiiii

aliasleo7

Member

Sáng mai anh em mình được mời ăn sáng rùiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Phong bì đó chỉ đỡ đc cho e phần nào thôi ah, còn hôm nay e bị thâm hụt nặng nề, cố để lại 1 tí đủ để mua thùng mì tôm ăn đỡ chờ tháng sau lãnh lương :((

qdangnhat

Well-Known Member

Phong bì đó chỉ đỡ đc cho e phần nào thôi ah, còn hôm nay e bị thâm hụt nặng nề, cố để lại 1 tí đủ để mua thùng mì tôm ăn đỡ chờ tháng sau lãnh lương :((

Tội nghiệp em tui
Hay là em đổi cr lấy mì gói đi...........

longdnl

Well-Known Member

(*)(*)(*) Chúc mừng Sinh Nhật (*)(*)(*)

aliasleo7

Member

Tội nghiệp em tui
Hay là em đổi cr lấy mì gói đi...........

cr của e thuộc dạng con nhà nghèo thì đổi đc bao nhiêu đâu bác :( đâu phải đại gia như lão Bình ác =))

(*)(*)(*) Chúc mừng Sinh Nhật (*)(*)(*)

Cảm ơn Long đại ca :*

sao em tắt đèn tối thui dzậy ????????

tắt đèn tối thui để thắp nến kìa bác :) nhưng cái chính là lão Bình thích đi đêm ;) me too =))

qdangnhat

Well-Known Member

WOW !!!!!!!!
Bây giờ mới để ý thấy CR của lão Bình..........

ngocthanh8106

Nghe nói chị bị kẹt kẹt ...bận bận gì mà ,có thu xếp được chưa vậy :D

Vừa đi thu xếp về, nhậu say bí xị, mệt... Mới lết về tới nhà! Mai 7:30 gặp, nhớ đợi và dt cho chị nhé, mệt wa sợ ngủ quên. H đi ngủ đây, bye các bác ạ!

Bên trên