NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh đã cài đặt Phần Mềm DVDFab 9 và Crack ok,thế mà khi coppy file vô là nó đá văng ra liền Đức ơi,em thử kéo ca nhạc Quang Lên thử xem sao dùm anh nhé.làm hoài không được em ơi.? Mục đích của anh là muốn Burn ra đĩa DVD5 dùng cho đầu máy thường đó mà,nhưng đĩa gốc này là DVD9 nên cần dùng phần mêm này.

Link đây.> http://www.hdvietnam.com/diendan/77-non-hd/454003-ca-nhac-dvd-iso-live-show.html

Coppy xong là nó đá ra như thế này.?

Em cũng bị như Anh. Có lẽ nó chống crack được rồi hay sao ấy. Nhưng em dùng phần mềm khác làm được rồi. CN9H gặp Anh, tặng Anh 2 đĩa Quang Lê DVD5 luôn nhé

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em cũng bị như Anh. Có lẽ nó chống crack được rồi hay sao ấy. Nhưng em dùng phần mềm khác làm được rồi. CN9H gặp Anh, tặng Anh 2 đĩa Quang Lê DVD5 luôn nhé

A.Trường check lại soft xem còn bản quyền không . Soft này crack khó . Buy License thì xài oke .

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nhìn không giống lắm Tuấn ơi. An ơi, giải thích mau, théc méc quá đi. Đỏ đỏ, có hột hột đen đen trên đó nữa

èo, hình trong manga Naruto, mặt trăng sharigan Thập Vỹ, cái này chắc chú Phúc daiking biết :))

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

èo, hình trong manga Naruto, mặt trăng sharigan Thập Vỹ, cái này chắc chú Phúc daiking biết :))
Chính xác là sharingan Thập Vĩ nhé chú An :D

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Vậy An còn teen quá nhỉ? Vẫn còn chơi game, coi anime ?

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Chính xác là sharingan Thập Vĩ nhé chú An :D

lão này có đọc truyện không mà chém thế :D, mặt trăng thập vỹ là thứ do con thập vỹ và Uchiha Madara tạo ra nhằm thực hiện Tsukuyomi vĩnh cửu, đưa toàn bộ nhân loại vào ảo thuật, sống trong ảo giác hạnh phúc, không chiến tranh giành giật nhau nữa, một triết lý rất hay mà tác giả - thánh Kishi đưa ra trong đoạn cuối bộ truyện.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

A.Trường check lại soft xem còn bản quyền không . Soft này crack khó . Buy License thì xài oke .

Khi anh crack xong chạy thì nó báo đã là bản quyền,nhưng khi add file vô là nó đá văng ra ngay,nhưng chỉ converter thì bình thường,nhưng anh đã đổi qua soft CloneDVD6 này chạy cũng êm và dễ lắm Đức + Ngọc. :)

Link down: > Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

jeambone

Active Member

Anh em nào có dàn karaoke cần thanh lý hú một tiếng nhé !

explorer

Well-Known Member

Coi phim này, Bi Rain lái máy bay Eagle F-15 đã thiệt :

http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/475771-hanh-dong-1-link-soar-into.html

Hàn Quốc bây giờ làm phim hành động hay như Hollywood. Trong phim có hàng chục máy bay thật. Không quân Hàn Quốc thật đáng gờm

Soar.Into.The.Sun.2012.BluRay.Remux.1080p.AVC.TrueHD5.1-CHDBits
Biệt Đội Tiêm Kích

Phụ đề trên subscene bị lệch, vừa lệch tịnh tiến, vừa lệch co dãn. Phải sync lại

explorer

Well-Known Member

Đúng rồi. Hàn Quốc cùng với Nhật Bản là 2 đồng minh chiến lược của Mỹ, làm tiền đồn trấn giữ vùng Đông Bắc Á, đối đầu với Bắc Hàn, Trung Quốc và cả Liên Xô trước kia

"Đồ chơi" quân sự toàn của Mỹ. Mỹ là trùm thế giới về công nghệ vũ khí rồi

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đúng rồi. Hàn Quốc cùng với Nhật Bản là 2 đồng minh chiến lược của Mỹ, làm tiền đồn trấn giữ vùng Đông Bắc Á, đối đầu với Bắc Hàn, Trung Quốc và cả Liên Xô trước kia

"Đồ chơi" quân sự toàn của Mỹ. Mỹ là trùm thế giới về công nghệ vũ khí rồi
Ờ.....................................:))

tonytruong

Super Moderators
Có AE nào có phim này cho mình chép với down hoài không được bực quá.? ( Mari to Koinu no Monogatari 2007 1080p ) Thanks All

hay quá, cám ơn các bạn đã up

Bên trên