Những cảm nhận đầu tiên về Ebop :)

servicedat

Ðề: Re: Ðề: Những cảm nhận đầu tiên về Ebop :)

Nghe có kênh bóng đá là kết liền....
Hiện eBop đã trang bị 32 kênh có cả HBO HD, the thao HD .... và kênh này có thể thay đổi và số lượng cũng vậy nhưng eBop cố gắn mang lại cho AE nhưng kênh đặc sắc nhất, chất nhất mà nhà đài này có nhà đài kia kg có và ngược lại, eBop sẽ lắp chỗ thiếu đó.hehe
Hôm nay sẽ chuyển xuống 767kaka 1 bộ nhé.

servicedat

Ðề: Những cảm nhận đầu tiên về Ebop :)

OK, cụ thể em đang xài X5 ( không mini nhé) em muốn dùng Hệ sinh thái của bác,
- Có ok mượt mà không?
- Em phải chi bao nhiêu ( em không mua thiết bị của bác ah, em chuyển tiền hay phải đến công ty của bác
cảm ơn bác[/QUOT
eBop đang chạy trên ATV520, X5mini rất mượt rùi bác, X5 khỏi bàn rùi, còn về chính sách cài cho end user bác cho Đạt vài hôm nữa nhé, đang xây dựng

dungtoandung

Well-Known Member

Cái này đúng là đối thủ xứng tầm ZTV Aclass rồi, em thích xem phim phụ đề, có 5.1 là hơn nghe thuyết minh, lại có kho lossless chất lượng cao là thoải con gà mái

phithien

Well-Known Member

Hi vọng ZTV-a ra mắt,các bạn bên Ebop sẽ có app chạy trên ztv-a.

OceaRose

Re: Ðề: Những cảm nhận đầu tiên về Ebop :)

Cái này đúng là đối thủ xứng tầm ZTV Aclass rồi, em thích xem phim phụ đề, có 5.1 là hơn nghe thuyết minh, lại có kho lossless chất lượng cao là thoải con gà mái

Uh nhỉ nhà mình cũng đang dùng ZTV nè, nếu đóng thuê bao hàng tháng mà vài hôm cà dựt cũng chán thấy ebop này phong phú đó, đủ đồ chơi, hôm nào qua xem hốt thử ebop ve sài thử, khoái lossless rùi, nấu ăn có món nhậu nữa kekek2 free mà có cà dựt dễ chịu hơn đóng phí.

hoangbinh1410

Ðề: Re: Ðề: Những cảm nhận đầu tiên về Ebop :)

Mới hốt 1 con eBop dzìa, con này lõi kép chạy nhanh kinh. Remote đẹp hơn trước. Thank bác Đạt nhé :D

abchen

Mình dùng ATV1200, bác Đạt có bản firmware nhúng eBop mượt cho em này không vậy?

tientx

Member

eBop đã có support firmware cho ATV1200 rồi nhé

thanhyk

Well-Known Member

Chờ bác Đạt pm giá tốt làm luôn. Mà em cần loại mạnh và có đủ cổng chứ atv520 ít cổng quá.

Bên trên