Nhật kí một cuộc chơi – chặng đường chiến thắng.

nguyenkim

Well-Known Member
Ðề: Nhật kí một cuộc chơi – chặng đường chiến thắng.

Chúc mừng tập đoàn Lót Dép đã đón món quà đầu tiên! :D Nó chứng tỏ sự hùng mạnh của tập đoàn & sự đoàn kết của anh chị em!

Trong tập đoàn này chưa có ai được danh chị em, ngoại trừ mụ đó, Mụ Tú àh. Cám ơn rất nhiều về đóng góp của Mụ cho thành công bước đầu của hội Lossless.
Nói rõ hơn chút. Có lúc hội lossless bắt đầu nản vì lượng cR có hạn thì số cR của Mụ có tác dụng to lớn là lấy lại niềm tin cho hội Lossless để chiến đấu đến cùng, từ dó vạch ra chính sách thu hút cR và chế độ đãi ngộ tốt nhất với chủ nợ.

Một lần nữa thay mặt hội Lossless, Kim xin cám ơn Mụ - Người chị em duy nhất của hội.
:)) =)) :)) =)) :))

conghieu1978

Moderator

Trong tập đoàn này chưa có ai được danh chị em, ngoại trừ mụ đó, Mụ Tú àh. Cám ơn rất nhiều về đóng góp của Mụ cho thành công bước đầu của hội Lossless.
Nói rõ hơn chút. Có lúc hội lossless bắt đầu nản vì lượng cR có hạn thì số cR của Mụ có tác dụng to lớn là lấy lại niềm tin cho hội Lossless để chiến đấu đến cùng, từ dó vạch ra chính sách thu hút cR và chế độ đãi ngộ tốt nhất với chủ nợ.

Một lần nữa thay mặt hội Lossless, Kim xin cám ơn Mụ - Người chị em duy nhất của hội.
:)) =)) :)) =)) :))

Hình như từ khi bắt đầu tham gia đấu giá, trình chém gió của nguyenkim được nâng lên trông thấy! :))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Ta sẽ huy động " TẬP ĐOÀN SHARE ACC" chơi với các bác :))

MyRom

Active Member

Nhớ dành cho em chân lao công kiêm thủ kho, thủ quỹ nhé!

:D:D Tập đoàn LoLe mà giao mụ Tú zừa làm thủ kho zừa làm thủ wỷ thì Tập đoàn phá sản là cái chắc 2 chức ấy để iem lo, ập đoàn chưa có kế toán thì em bao thầu luôn. Nếu được tin tưởng giao trọng trách: Em xin hứa, em xin thề sẽ làm cho tập đoàn phá sản nhanh hơn mụ Tú gấp nhiều lần :D:D

Đúng là các bác chém gió thành thần, sợ quá

scotty

Well-Known Member

Viết vậy quá chất chứ chém gió hay thần phong gì trời? Cái này phải nói là ý nghĩa cuộc chơi đã được bài này "thăng hoa" lên. Thần sát đại hiệp thì có lý. Viết kiểu gì mà sát rạt đọc lòi cả mắt :|

/May quá có được cái thớt này :D

scotty

Well-Known Member

Hay, coi bộ đồng chí Công Hiếu này làm Thư ký sàn được đấy bác Chip. Quản khâu report, theo dõi tình hình hoạt động của sàn. Lương thì cứ cR mà nhận đều thôi Công Hiếu hỉ :D

nguyenkim

Well-Known Member

Hay, coi bộ đồng chí Công Hiếu này làm Thư ký sàn được đấy bác Chip. Quản khâu report, theo dõi tình hình hoạt động của sàn. Lương thì cứ cR mà nhận đều thôi Công Hiếu hỉ :D

Bác lại dụ dỗ nhân tài box em rồi. Lương bác Chíp trả không nổi đâu. Lossless em đang trong quá trình thử việc bác ấy đã trả 500 cR/Tháng rồi bác ạ. Bác Chíp không trả nổi đâu. Nên nhân tài này sẽ giúp hội em phát triển mạnh hơn nhiều. Nếu làm kiêm nhiệm ngoài giờ thì có thể xem xét bác Công Hiếu nhỉ?

Ah, tiết lộ thêm là sau thời gian thử việc lương bác ấy vào khoảng trên 1000cR/tháng!

conghieu1978

Moderator

Được chân này là thanh lí hợp đồng với tập đoàn Lossless. :))

xhitmenx

Active Member

Bác lại dụ dỗ nhân tài box em rồi. Lương bác Chíp trả không nổi đâu. Lossless em đang trong quá trình thử việc bác ấy đã trả 500 cR/Tháng rồi bác ạ. Bác Chíp không trả nổi đâu. Nên nhân tài này sẽ giúp hội em phát triển mạnh hơn nhiều. Nếu làm kiêm nhiệm ngoài giờ thì có thể xem xét bác Công Hiếu nhỉ?

Ah, tiết lộ thêm là sau thời gian thử việc lương bác ấy vào khoảng trên 1000cR/tháng!

Hay mở topic đấu giá đi. Ai trả lương cao thì được. :))

scotty

Well-Known Member

Giời ạ, nay là thời đại thiết bị mân-ti tắc-kinh (multitasking) rồi bác. Mấy việc cỏn con này bác cũng multitask được mà :[-X

Tieubaocaca

Active Member

Từ mô hình hộ kinh tế nhỏ lẻ, dưới sự chỉ đạo của minh chủ HDCP, box lossless đã bỏ qua mô hình hợp tác xã XHCN mà tiến thẳng lên kinh tế tập đoàn. Thật là một sự chỉ đạo đúng đắn và sáng suốt. Nhưng sao em thấy hình bóng của HTX vẫn thấp thoáng đâu đây :D

conghieu1978

Moderator

Từ mô hình hộ kinh tế nhỏ lẻ, dưới sự chỉ đạo của minh chủ HDCP, box lossless đã bỏ qua mô hình hợp tác xã XHCN mà tiến thẳng lên kinh tế tập đoàn. Thật là một sự chỉ đạo đúng đắn và sáng suốt. Nhưng sao em thấy hình bóng của HTX vẫn thấp thoáng đâu đây :D
Bác nhận xét đúng quá!
HDCP phải giúp tập đoàn đi vào sản xuất 1 số sản phẩm và đưa sản phẩm lên sàn ngay thôi. Có như vậy mới thu về 1 lượng cR tương đối, chứ cày theo kiểu thủ công như hiện nay chắc tập đoàn lại đổi sang HTX nông nghiệp như chơi. :))

HDCP

Super Moderators

Bác nhận xét đúng quá!
HDCP phải giúp tập đoàn đi vào sản xuất 1 số sản phẩm và đưa sản phẩm lên sàn ngay thôi. Có như vậy mới thu về 1 lượng cR tương đối, chứ cày theo kiểu thủ công như hiện nay chắc tập đoàn lại đổi sang HTX nông nghiệp như chơi. :))

Cố gắng kết nối càng nhiều anh em càng tốt để tiến lên Tư bản chủ nghĩa :))

khoahq

Active Member

images

Bên trên