Mua TV nào tầm 25 trieu

Ðề: Mua TV nào tầm 25 trieu

e này có 3d ko bác và 3d thụ động hay chủ động vậy bạn? so sánh giùm mình 3 e 55'': LG 6910 vs LG 6200 vs 55W804 về giá cả đã viết:
nếu có đủ tiền thì quất em lg 6910 và SN55w840 nhé, cần phải lưu ý cùng dòng tivi thì kích cỡ màn hình càng to xem 3d càng nét. bác tìm trên diễn đàn có rất nhiều người đánh giá về tivi rồi đấy, nhưng mình nghĩ bác nên xem thực tế thì tốt hơn. nguồn phim phát của bác phải chuẩn. Chứ còn độ bền thì giời ơi lắm. đối với mặt hàng nào cũng có lỗi cả ko gỉ là hoàn hảo 100%, Tốt nhất bác ra xem mấy siêu thị điện máy đi, đi một vòng nhé.mang phim của mình đi để test. dòng cao cấp hơn thì hình ảnh phải đẹp hơn là điều tất nhiên

Đây là thành tựu công nghệ mới đỉnh của LG 2013: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/618119-nho-moi-nguoi-nhan-xet-ho.html

Bác chủ thớt lưu ý nhé.
không nên về tức nhau mà dìm hàng hóa của ngta như thế này bác ah
cái nào chả bị lỗi
Sony này: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/612539-sony-47w804a-bii-hoi-saing.html

nhìn ghê hơn ko bác. :))

kook123

quỹ đen giấu vợ đc 24tr rồi, đang lăn tăn 3 e này quá

3 em này là ok rồi. Bác xem trực tiếp, thích ngoại hình + chất lượng em nào nhất thì múc em đó. Đều là panel IPS hiện đại nhất + 3D thụ động mà, ngon trong tầm giá

fx127

Member

nhìn ghê hơn ko bác. :))[/QUOTE]

con này của bác hở sáng kinh thế? ko biết dòng 55'' có bị ko nữa. Search thử trên vatgia thấy ở HN có cửa hàng bán hơn 29tr thấp hơn các cửa hàng uy tín khác gần 10tr mới kinh. Bạn nào cho mình giá tốt 3 con này với.

nhìn ghê hơn ko bác. :))

con này của bác hở sáng kinh thế? ko biết dòng 55'' có bị ko nữa. Search thử trên vatgia thấy ở HN có cửa hàng bán hơn 29tr thấp hơn các cửa hàng uy tín khác gần 10tr mới kinh. Bạn nào cho mình giá tốt 3 con này với.[/QUOTE]

con này không phải của em bác ah. em không mua hãng này. bây giờ có ba loại trên thì bác chọn 1 trong 3 cái đi. hihi.dĩ nhiên là cái la6200 kía hình ảnh ko đẹp bằng 2 cái còn lại đâu bác ah.bác thích thì tối hôm nào em chụp tivi nhà em lên cho bác xem nhé.

thanh5687

so sánh hộ em LG 50 LA6200 vs Sony 46 W804 về phần hình ảnh. tính năng, giá tiền

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Mua TV nào tầm 25 trieu

55 in thì bác làm con TCL vẫn còn thừa tiền đấy, nhưng nghe chùng con TCL này bác dùng đc 1 năm là thay máy

Em không biết model cao câp của thương hiệu này thì sao chứ model bình dân của anh này chat lượng 2D và 3D đều chán quá....

Ðề: Re: Ðề: Mua TV nào tầm 25 trieu

Em không biết model cao câp của thương hiệu này thì sao chứ model bình dân của anh này chat lượng 2D và 3D đều chán quá....
bác Hai Scm cho em hỏi em thấy bác có tivi 3d LG. bác cho em hỏi tivi 3d thụ động của LG khi xem phim 3D có sọc ngang khi xem phim không ah? bác nào có vã đã xem trả lời hộ em nhé. và bị sọc khi ngồi xem hay nó bị thế nào.?? trong forum đang cãi nhau kinh quá.

fx127

Member

bác nào am hiểu vấn đề này giải thích dùm a e với

thethor

sr chủ thót mình ké 2pic phát,số là e đang định mua 1 cái TV 55in để treo tường ở phòng khách nên lên đây nhờ các pác tư vấn giúp e, nhu cầu của e là hình ảnh màu sắc phải đẹp âm thanh tốt có smart cũng dc k cũng k sao hết,cũng ko cần 3D,và ko bị hở sáng hay lổi lầm gì hết,tiện đây mấy pác tư vần giúp e luôn cả cái giá treo luôn ạ, yêu cầu phải đảm bảo chắc chắn và càng mỏng càng tốt , thank các pác nhìu :)

manhhuy8x

Active Member

sr chủ thót mình ké 2pic phát,số là e đang định mua 1 cái TV 55in để treo tường ở phòng khách nên lên đây nhờ các pác tư vấn giúp e, nhu cầu của e là hình ảnh màu sắc phải đẹp âm thanh tốt có smart cũng dc k cũng k sao hết,cũng ko cần 3D,và ko bị hở sáng hay lổi lầm gì hết,tiện đây mấy pác tư vần giúp e luôn cả cái giá treo luôn ạ, yêu cầu phải đảm bảo chắc chắn và càng mỏng càng tốt , thank các pác nhìu :)
Chào bác thethor
Với tầm tiền cũng như nhu cầu sử dụng của bác thì bác lấy em Sony 50W704A, LG 50LA6200, Samsung 50F5500, hoặc bác cố thêm 1 ít lấy em Sharp 60LE631 giá 28tr2. Để được tư vấn kĩ hơn thì bác call trực tiếp cho em nhé. Thân!

thethor

Chào bác thethor
Với tầm tiền cũng như nhu cầu sử dụng của bác thì bác lấy em Sony 50W704A, LG 50LA6200, Samsung 50F5500, hoặc bác cố thêm 1 ít lấy em Sharp 60LE631 giá 28tr2. Để được tư vấn kĩ hơn thì bác call trực tiếp cho em nhé. Thân!

e đang cần 55 in chứ k phải 50 in bác ơi,với bác tư vấn giúp e vị trí ngồi xem TV của e là 3m thì có làm hại đến mắt ko ?

thethor

Chào bác thethor

e đang cần 55 in chứ k phải 50 in bác ơi,với bác tư vấn giúp e vị trí ngồi xem TV của e là 3m thì có làm hại đến mắt ko ? k quan trọng giá cả nhé bác chủ yếu là phải chất lượng :)

ndchieu22

Well-Known Member

e đang cần 55 in chứ k phải 50 in bác ơi,với bác tư vấn giúp e vị trí ngồi xem TV của e là 3m thì có làm hại đến mắt ko ? k quan trọng giá cả nhé bác chủ yếu là phải chất lượng :)

Theo em bác có thể dùng LG 55LA6200 hoặc sony 55W904

Có em Sony 55W804 nhé bác. máu nữa thì thêm 20 củ nữa quất luôn 55W904 dòng cao cấp của Sony :>
Treo tường thì tuỳ thôi bác à. Bác Thắng cho bác này giá nè :>

Có em Sony 55W804 nhé bác. máu nữa thì thêm 20 củ nữa quất luôn 55W904 dòng cao cấp của Sony :>
Treo tường thì tuỳ thôi bác à. Bác Thắng cho bác này giá nè :>
Như bác thì ăn chơi quá. Chắc bác chủ thớt phải tiết kiệm tiền đổ xăng kha khá đấy :)

thethor

Dạ vâng xin cảm ơn các bác,và theo như tư vấn của các bác thì chắc có lẻ e sẻ chọn con w804 vì e cũng đang sài đt sony nên mua sony luôn cho hợp vậy,à nhưng mà e thấy sao trên nầy cũng có nhìu bác phản ánh là con này bị hở sáng thì phải dụ hở sáng này sao đây các bác,và các bác tư vấn giúp e luôn cái giá treo với,e thấy có cái giá treo gì siêu mỏng của samsung nhìn rất tiện và đẹp k biết có treo con này dc k các bác ?

Bên trên