Một tập dài thất vọng về Siêu thị điện máy Trần Anh

mrpham38

Active Member
Ðề: Một tập dài thất vọng về Siêu thị điện máy Trần Anh

Cuối cùng thì chiều hôm nay e cũng đã lấy lại được tiền, hôm qua e đã phải mất 1 buổi ngồi trên phòng CSKH ăn bánh mì BigC để đấu tranh. Tại đó cũng phát hiện là mua ổ cứng cũng phải biết phân biệt tem new và tem trả bảo hành. đi một ngày đàng học 1 sàng khôn

manhhuy8x

Active Member

Cuối cùng thì chiều hôm nay e cũng đã lấy lại được tiền, hôm qua e đã phải mất 1 buổi ngồi trên phòng CSKH ăn bánh mì BigC để đấu tranh. Tại đó cũng phát hiện là mua ổ cứng cũng phải biết phân biệt tem new và tem trả bảo hành. đi một ngày đàng học 1 sàng khôn

Tội bác quá :( Mua hàng ko đúng yêu cầu, trả tiền xong lấy lại mà cứ như đi xin. Bác Minhsur nói chuẩn thật, đếm đủ 15 ngày (nay cũng xấp xỉ rồi còn gì ;) ) Nhân viên bên em hôm trước phục vụ Bác cái 46HX855 có được ko Bác? (Tận tình? Chu đáo? ...)

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Một tập dài thất vọng về Siêu thị điện máy Trần Anh

Chúc mừng bác nhé. Hy vọng bác sẽ nhớ mãi Trần Anh qua vụ này.

mrpham38

Active Member

Em rất chi là bồ kết đóa. e sẽ ủng hộ cho bên bác trong thương trường này, mong bác lúc nào cũng có cái giá tốt cho ae HDvietnam

cũng máy em không dính hàng trưng bày, em cũng mua 1 cái đầu dvd sony và 1 cái tv lg ở chỗ trần anh 2 đại cồ việt

renhat

Well-Known Member

lần sau bác mua cứ ới em. hàng full box. giá tốt nhất

maiphuong88

Bên bác manhhuy8x em ghét rồi, hôm 27 tết (2013) gọi ko nghe máy, nhắn tin ko trả lời, mà tivi nhà mình vừa hỏng, gọi mãi ko đc, ức chế chạy ra Pico mua con SamSung, đắt hơn tí đỡ mệt.

Bên trên