Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Quái! Từ năm kia năm ngoái anh em giới thiệu rồi hay sao ấy :-?
Em sinh ngày 24-12-1982 (Âm Lịch) Em ghi bằng photoshop ở trên vành mũ cái Mr bắn súng bên Avatar ấy, chắc nhỏ quá bác không để ý!
Ngày này mà dương lịch thì đúng đêm noel rồi...Chúa sinh ra đời luôn...!!hiii...Son Of God.

lequynhan

Well-Known Member

:D đã hết list em! ^:)^ bác Thông!

Xong lô nay em chỉ còn trống 60G và đã vượt qua 14K bài! Có lẽ bác Thông có khoảng 18K-19K bài :-?

Tiện thể em thống kê sơ bộ Topic của bác chủ Zing :D

10-2012 - Start
01-2014 - 500 Tờ
08-2014 - 1000 Tờ
09-2014 - 1500 Tờ
:-? 30-12-2014 đạt 3000 Tờ. Các bác nhẩy :D

nhhh

Well-Known Member

Hôm nay không vào từ sáng mà tới tối chạy theo kéo link muốn sút cả dép...thử hỏi khách mới vào lật từng trang phê cỡ nào nhỉ...(lật xong gặp link die..té ghế hii..)

nhhh

Well-Known Member

60G là em làm tròn! Thực tế chỉ còn khoảng 58G :))
Làm đại cái 2T nữa lưu những bài ít dùng ra riêng cho khỏe đi bác. Hôm qua em thấy topic bán cũ có 1tr2 1 em WD cũng còn bảo hành bảo tỏi tới cuối năm, về nện cho đi luôn rồi lấy cái ổ tem đen mới 100% về mà xài thôi.

lequynhan

Well-Known Member

Làm đại cái 2T nữa lưu những bài ít dùng ra riêng cho khỏe đi bác. Hôm qua em thấy topic bán cũ có 1tr2 1 em WD cũng còn bảo hành bảo tỏi tới cuối năm, về nện cho đi luôn rồi lấy cái ổ tem đen mới 100% về mà xài thôi.

Bác cáo bác! Tình hình là em còn phải ưu tiên mua ổ 2T cho dữ liệu trước rồi mới tới kho KAO sau :-? xem ra tháng này chẳng có đồng nào dư chắc phải tính sang tháng sau mới mua được 1 cái. Kho KAO không biết sẽ đi đâu về đâu.
=((

WD 2TB/ 7200RPM/ CACHE 64M/ SATA 3 (6.0 GB/S) - CAVIAR BLACK 3.470.000 VND Tại Maihoang.com.vn

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác nhh nói đúng nè bác thông chơi thêm cái 2tb đi bác

asbanngay01

Well-Known Member

:D đã hết list em! ^:)^ bác Thông!

Xong lô nay em chỉ còn trống 60G và đã vượt qua 14K bài! Có lẽ bác Thông có khoảng 18K-19K bài :-?

Tiện thể em thống kê sơ bộ Topic của bác chủ Zing :

10-2012 - Start
01-2014 - 500 Tờ
08-2014 - 1000 Tờ
09-2014 - 1500 Tờ
:-? 30-12-2014 đạt 3000 Tờ. Các bác nhẩy :D
Thế thì bác Nhân chuẩn bị mua ổ 8T đi là vừa . Hu hu ...!

lequynhan

Well-Known Member

Thế thì bác Nhân chuẩn bị mua ổ 8T đi là vừa . Hu hu ...!

:D có lẽ tới lúc có tiền mua ổ cho KAO thì ổ 6T ra thị trường là vừa. Bấy giờ em đi thế chấp mấy ổ cũ để vay vốn ngân hàng mua ổ mới! Bác thấy thế có ổn không :-?

dolongbinh1122

Well-Known Member

:D có lẽ tới lúc có tiền mua ổ cho KAO thì ổ 6T ra thị trường là vừa. Bấy giờ em đi thế chấp mấy ổ cũ để vay vốn ngân hàng mua ổ mới! Bác thấy thế có ổn không :-?

bác nhân ơi bác lấy luôn ổ 10tb đi bác ổ này nè

Bên trên