Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vinaguy

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cũng hên xui lắm bác, nhiều bài beat cũng oải lắm, phải làm beat lại :D

Em thì cũng 1964 thua bác letrung có 1 tuổi nhưng chưa được về hưu còn phải vác cày :(:)(:)((

Thôi chết. May mà mấy lâu nay vẫn cứ gọi là BÁC THÔNG chứ nếu không thì phạm thượng chết. Em cư tưởng em già nhất room rồi. Em đoán bác trẻ hơn em vì em thấy bác post toàn nhạc trẻ :)

hienlien

Các bác nào có 2 bài:Mộng Chiều xuân
Em chờ anh trở lại
Cho em xin cám ơn nhiều

truongsoncb

Member

Bác nào có bài Dĩ Vãng của Trịnh Nam Sơn cho em xin với nhé
Cảm ơn nhiều!

lequynhan

Well-Known Member

Bác nhân giúp em được không ạ
Mấy bác cho em hỏi phần mềm nào thì chơi karaoke mà có thê mua mót điều khiển được ạ, em đang xài thằng tkaraoke nghe nói thằng này chỉ add được 10 000 bài đúng không các bác

Cái này em chưa dùng. Bác chờ có bác Cả nào dùng remote rồi sẽ chia sẻ kinh nghiệm. Em dùng phần mềm Walakaraoke thì số lượng bài add hết kho luôn :D, cái kia của bác em không dùng nên không rõ lắm.

thong_the

Well-Known Member

Thôi chết. May mà mấy lâu nay vẫn cứ gọi là BÁC THÔNG chứ nếu không thì phạm thượng chết. Em cư tưởng em già nhất room rồi. Em đoán bác trẻ hơn em vì em thấy bác post toàn nhạc trẻ :)

Đừng phân biệt tuổi tác chớ bác, em còn trẻ lắm mà :D
Buồn quá view luôn chỗ làm việc của em cho mấy bác xem rồi oải luôn :D

Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

[/URL][/IMG]
Oh bác chuyên sửa phần cứng PC-Laptop ah. Trước lúc mới ra trường em cũng từng cày 5 năm ngành sửa laptop từ thời centrino còn dậy sóng. Sau này thì không làm nữa nhưng cũng rất thích vọc vạch khi có cơ hội, tuy nhiên gác kiếm bỏ nghề nên chẳng còn đồ nghề gì nên cũng không làm gì được khi cần đụng tới khò, hàn, hấp, nạp...

vinaguy

Well-Known Member

[/URL][/IMG]

Ơ cha mạ ơi. Bác Thông làm chuyên về máy tính. Hôm nào em nhờ bác mua hộ em cục pin của con laptop nhà em với. Con vostro 3400 mà em không biết tìm đâu bác ơi. Nếu bác biết mua được ở đâu bác cho em biết với em chuyển tiền nhờ bác giúp. Thanks

Kienkeyboard

Active Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em ít ổ nên ta cứ chơi cái kiểu mà All In One cho tiện :))
Quote Originally Posted by thong_the View Post
Em thì cũng xem thôi, nhưng đã là karaoke thì phải ra karaoke để khi cần hát thì cũng hát được (còn nghe không thì em có 2T loss chôm của bác HDCP và một số đại gia trên hdvietnam để dành nghe)
Bác lequynhan bác thong_the cho em ké tý nhạc loss dc ko?. em đang tập nghe loss mà dữ liệu chưa có.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuhabahu

Well-Known Member

Bác nhân giúp em được không ạ
Mấy bác cho em hỏi phần mềm nào thì chơi karaoke mà có thê mua mót điều khiển được ạ, em đang xài thằng tkaraoke nghe nói thằng này chỉ add được 10 000 bài đúng không các bác
Sap - Giấc mơ về ngôi nhà - Phạm thanh thảohidden content may not be quoted

Bác thử đây xem sao:http://www.hdvietnam.com/diendan/19...thu/905044-phan-mem-karaoke-mien-phi-cho.html

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Quote Originally Posted by thong_the View Post
Em thì cũng xem thôi, nhưng đã là karaoke thì phải ra karaoke để khi cần hát thì cũng hát được (còn nghe không thì em có 2T loss chôm của bác HDCP và một số đại gia trên hdvietnam để dành nghe)
Bác lequynhan bác thong_the cho em ké tý nhạc loss dc ko?. em đang tập nghe loss mà dữ liệu chưa có.

Bác qua bác HDCP mà lấy, bác ấy có tới 2000 disk lận :D:D

thong_the

Well-Known Member

Cái OK kia là gì vậy bác Thong_the! :D

Bà chị dâu bán thuốc tây ở đằng trước, còn em làm việc ở phía sau, chớ có hiểu lầm em còn ngây thơ lắm bác :D

thôi em rút cái hình chớ không thôi mấy bác lại ghẹo em nữa :((

Ngaydo001

Member

Bác Thông cho em xin lại bài LK Ngô Thụy Miên của Lệ Quyên.... cám ơn bác nhiều

dominique

Active Member

Bác nhân hay các bác nào có bài
Đợi em trong mơ giọng nữ cho em xin.
Cám ơn nhiều

thong_the

Well-Known Member

Bác thông cho xin bài "Trò Chơi - Thế Sơn ft Bảo Hân " file gốc ,Xin cám ơn bác nhiều

Bài này trong 3 disk pbn 4,5,10 chưa ai có dvd chỉ có vcd thôi, em có sửa lại tạm 1 lần cho bác clyci, bác có cần thì em up lại nhưng nó cũng không đẹp lắm đâu, em định lấy dvd gốc làm lại, mà down dvd gốc về thấy cũng không đẹp lắm nên thôi bỏ đó luôn :D

chuyen lc

Các bác cho em xin mấy bài này với:
Không Thể Không Khóc (Remix) - DJTrang
Lòng mẹ 2 - Quang Đại
Nỗi buồn hoa phượng - Quang Đại.

Em cảm ơn nhiều nhé!

tamyeutham

Well-Known Member

Bác nào có bài Vọng Cổ : " Dòng sông quê em " cho em xin với các bác

Bên trên