Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TKK

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sự kiện Đã qua lâu rồi nhưng nhắc lại tí cho các bác nhớ !!! :))
Không biết đợt đó các bác trong 4rum có vớt đc kha khá bia k ?????
Còn e thì đến giờ vẫn tiếc hùi hụi vì đợt đó e về quê , k thì e mang xe ba gác đến e hốt đầy xe về nhậu lai rai :-S :(:)(:)((;););)
Ng1B001EDDiHocirciC1EE7aCh1EBFNg1B001EDDiYecircuC1690-ThaacuteiLanViecircn_zpsad9a7989.jpg

[hide]http://www.fshare.vn/file/JXG5GYDBRB/[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

frog_style

Vậy là quá ok rồi bác!...Em vẫn đang núp trong bụi rậm chờ bác lên hàng nhạc xưa, hải ngoại của YS...Khi nào bác quăng phát là bay ra chộp liền...hii.. Chắc cũng còn lâu lâu mới tới đoạn nhạc xưa..Muỗi với kiến cắn quá...đúng là chui bụi rậm...
Em giống bác điểm này, tối nào cũng chịu khó làm từ thiện cho đàn muỗi để mong sưu tập được bài mình thích, nhất là nhạc xưa.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Không biết có phải do em hay để sau cốp xe và đi nên bây giờ nó khiếu nại hay ko nữa. nghĩ đến đống dữ liệu và tâm sức để vào đó mà run quá!

trời ổ cứng mà bác để sao cóp xe thì thôi roi62 bác ơi đừng để vào cốp xe nữa khi bị sốc hây bị dần thì đầu kim dữ liệu sẽ làm trầy đĩa dẫn đến bị lỗi hoặc là bác tất ngang khi ổ chưa tất hẳng nên kim dữ liệu không trả về cuối khay đĩa nên dễ bị hư lắm ổ của em em còn không dám làm mạnh tay nữa nè =P~

nhhh

Well-Known Member

Không biết có phải do em hay để sau cốp xe và đi nên bây giờ nó khiếu nại hay ko nữa. nghĩ đến đống dữ liệu và tâm sức để vào đó mà run quá!
Bỏ ổ cứng vào cốp xe máy (Xe hơi đỡ hơn) là nguyên nhân thứ 2 sau sốc điện làm hư hẳn HDD đó bác. Bác chờ tới khi cái đầu đọc nó rụng luôn là cái ổ nó êm ru ah...

tamyeutham

Well-Known Member

Kinh tế cho phép thì bác quất đi, Quá ngon rồi. Bác dùng nó như cái USB 2T thôi chả có gì khác cả. Một điều lưu ý duy nhất là cắm rút đúng quy trình hơn cái USB Flash một chút, Hạn chế tối đa cầm, bốc, va, đập, di chuyển khi đang ghi chép dữ liệu nữa là ngon.

Cám ơn bác đã tư vấn nhiều nghen, mai mốt em mua xong chắc chạy qua bác để chép karaoke thêm, bữa giờ ae up quá chừng đâu có kéo được

nhhh

Well-Known Member

Cám ơn bác đã tư vấn nhiều nghen, mai mốt em mua xong chắc chạy qua bác để chép karaoke thêm, bữa giờ ae up quá chừng đâu có kéo được
Rất sẵn lòng, khi nào bác cần thì quăng ổ em chép cho...đầy một ổ xong rồi hàng mới ra ào ào lại ngồi tiếc vì hết chỗ chứa hiihii...

toemayman

Well-Known Member

Tình ca- Ngọc Sơn Beat gốc( tự xử):
[hide]http://www.fshare.vn/file/69F0US6NX9/[/hide]

toemayman

Well-Known Member

Tình cây và đất - Tâm Đoan beat gốc (tự xử):
[hide]http://www.fshare.vn/file/NVRKR8898W/[/hide]

toemayman

Well-Known Member

Rước tình về với quê hương- Cẩm Ly ft Quốc Đại. bài này có track hát song ca với ca sĩ- Beat Gốc(Tự Xử):
[hide]http://www.fshare.vn/file/Y2RWWU5Y10/[/hide]

toemayman

Well-Known Member

LK Giáng sinh- Đoàn Phi- Quốc Khanh ft Ánh Minh(tự Xử):
[hide]http://www.fshare.vn/file/68YKQZPDEY/[/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

Rất sẵn lòng, khi nào bác cần thì quăng ổ em chép cho...đầy một ổ xong rồi hàng mới ra ào ào lại ngồi tiếc vì hết chỗ chứa hiihii...

Cám ơn bác
Em mới dzô xem cái giàn cỏ của bác mà phát thèm, cái này mà cỏ gì bác. Em thì hứng lên ngồi hét với bạn gái : 1 lap, 2 mic dây, Amli airang 203xg, 1 cặp loa tàu hay gì đó hiệu Aha của ông dượng bán lại. Giàn của em chắc giàn rơm rồi hi...hi...

toemayman

Well-Known Member

Hồn Quê - Hiền Thục beat gốc(Tự Xử):
[hide]http://www.fshare.vn/file/11PTP5ZVA7/[/hide]

• Like
Reactions: htb

nhhh

Well-Known Member

Cám ơn bác
Em mới dzô xem cái giàn cỏ của bác mà phát thèm, cái này mà cỏ gì bác. Em thì hứng lên ngồi hét với bạn gái : 1 lap, 2 mic dây, Amli airang 203xg, 1 cặp loa tàu hay gì đó hiệu Aha của ông dượng bán lại. Giàn của em chắc giàn rơm rồi hi...hi...
Cỏ cây thôi bác, tuy nhiên cũng tạm đủ nhu cầu, nhạc, phim và cô ca cô la...mỗi thứ một ít chấm điểm cho hạng trung bình yếu...

HÓNG HỚT

Active Member

Rước tình về với quê hương- Cẩm Ly ft Quốc Đại. bài này có track hát song ca với ca sĩ- Beat Gốc(Tự Xử):
hidden content may not be quoted

Bác toemayman ơi, Em dùng KMP thì không hiện được 2 track karaoke, chuyển sang dùng VLC thì hiện được cả 3 track. Nhưng Track 2 và Track 3 hình như có lỗi gì đó. Các Bác khác nghe không biết có bị như Em hay không? Nếu không thì do máy của Em bị lỗi rồi!!!

tamyeutham

Well-Known Member

Bác toemayman ơi, Em dùng KMP thì không hiện được 2 track karaoke, chuyển sang dùng VLC thì hiện được cả 3 track. Nhưng Track 2 và Track 3 hình như có lỗi gì đó. Các Bác khác nghe không biết có bị như Em hay không? Nếu không thì do máy của Em bị lỗi rồi!!!

Bác dung GOM Player đó bác, khi phát ấn phím A thì sẽ hiện tất cả các Track để lựa chọn, đơn giản, tiện lợi dễ sử dung . Trước em có dung KMP nhưng hay bị lỗi vặt nên em bỏ luôn

nhokkubjm1994

Các bác cho em xin các bài này của Bằng Kiều ( Nấc thang lên thiên đường, Đêm cô đơn, Anh mãi yêu em ) nhiều hơn thì càng tốt :)) Tks

vinaguy

Well-Known Member

Bác nào cho em xin bài Bài Không Tên Số 1 - Hoàng Nam mà không bị hỏng đoạn cuối với nhé. Thanks much much
Thêm bài Bến Vắng - Anh Tú Hàng YS nữa với

Cho em xin lại mấy bài này với các bác ơiiiii. Cám ơn các bác lắm lắm đó

Kienkeyboard

Active Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác kechinhphuc có thể cho em xin bài nụ hôn ấm áp Tống gia vỹ dc không?

Bên trên