Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

donhantv

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nhờ Bác Thong_The làm dùm em bài hận tình đó. Tuấn Vũ cũng được.

Các bác cho em xin bài Mình Yêu Nhau Nhé Anh - Hoàng Tôn ft. Đông Nhi với

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Cùng ý kiến với bác! sau trận lụt là thấy SG rất kém! Tỉ lệ 50/50 theo bác Nhân thì e thấy ko đúng! Trc mỗi tháng e bán 100 ổ SG và 100 ổ WD 250G sau 1 năm xem lại thì hàng SG bảo hành vẫn nhiều hơn!
Còn bh nhanh chậm thì e ko có ý kiến! Vì bên e mà bh hơn 2 tuần thì NPP sẽ đổi cái khác!

Ổ 2.5 và 3.5 khác nhau chỗ nào ? Các bác đang trao đổi về HDD gắn trong hay ngoài ? Em đang định mua ổ HDD gắn ngoài khoảng 2T mà không biết hãng nào tốt cả, theo mấy bác trao đổi thì em mua ổ WD được không ?

nhhh

Well-Known Member

Ổ 2.5 và 3.5 khác nhau chỗ nào ? Các bác đang trao đổi về HDD gắn trong hay ngoài ? Em đang định mua ổ HDD gắn ngoài khoảng 2T mà không biết hãng nào tốt cả, theo mấy bác trao đổi thì em mua ổ WD được không ?
2.5 Nếu ổ gắn ngoài thì nó gọi là Portal..External (di động) còn 3.5 thì nó là Desktop External. Còn phân biệt nó thì 2.5 thường gắn trong Laptop của bác đó. Còn 3.5inch là gắn máy Desktop để bàn. Cùng số Terabyte thì ổ 2.5inch bao giờ cũng đắt tiền hơn 3.5inch (có lẽ do độ tiện lợi và công nghệ chế tạo nên giá cao hơn)
Theo như đa phần người tiêu dùng ở việt nam hiện nay thường chọn wd vì bảo hành siêu tốc đổi ngay và luôn. Còn chất lượng HDD thì theo em hên xui là 1 phần nhưng rõ ràng nhất phải là ở bác chọn loại nào của hãng. ví dụ như WD thì xanh Green, Xanh Blue, Đỏ, Đen, Tím...càng đắt càng xịn hiii...

tamyeutham

Well-Known Member

2.5 Nếu ổ gắn ngoài thì nó gọi là Portal..External (di động) còn 3.5 thì nó là Desktop External. Còn phân biệt nó thì 2.5 thường gắn trong Laptop của bác đó. Còn 3.5inch là gắn máy Desktop để bàn. Cùng số Terabyte thì ổ 2.5inch bao giờ cũng đắt tiền hơn 3.5inch (có lẽ do độ tiện lợi và công nghệ chế tạo nên giá cao hơn)
Theo như đa phần người tiêu dùng ở việt nam hiện nay thường chọn wd vì bảo hành siêu tốc đổi ngay và luôn. Còn chất lượng HDD thì theo em hên xui là 1 phần nhưng rõ ràng nhất phải là ở bác chọn loại nào của hãng. ví dụ như WD thì xanh Green, Xanh Blue, Đỏ, Đen, Tím...càng đắt càng xịn hiii...

Em cám ơn bác, em đang muốn mua ổ di động ạ . Em đang định mua con này nè bác Ổ cứng di động WD My Passport Ultra 2TB . Bác thấy có ổn không ?
Em chưa dùng ổ di động bao giờ, có phải dùng cable kết nối là dùng bình thường như USB phải không ? Xài lâu có bị nóng hay ảnh hưởng tới laptop không bác ?

thong_the

Well-Known Member

Bác kechinhphuc up ngược lại 3 bài này giùm em hôm bữa up cho bác tưởng là copy qua disk c nào ngờ là cut nên xóa trên c mất tiêu luôn rồi
quay lại thì link die mới chết chớ

Tren Da Tinh Yeu - Le Uyen Phuong.mkv
Tình Lỡ Trăm Năm - Ái Vân, Nguyễn Hưng.mkv
Giac Mo Khong den Hai Lan - The Son.vob

Kienkeyboard

Active Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác Thong_the cho em xin bài "Con lật đật" được không em có download 1 bản về có 12Mb ko chạy dc!

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác kechinhphuc up ngược lại 3 bài này giùm em hôm bữa up cho bác tưởng là copy qua disk c nào ngờ là cut nên xóa trên c mất tiêu luôn rồi
quay lại thì link die mới chết chớ

Tren Da Tinh Yeu - Le Uyen Phuong.mkv http://www.fshare.vn/file/T7M53V4DHT/
Tình Lỡ Trăm Năm - Ái Vân, Nguyễn Hưng.mkv http://www.fshare.vn/file/TXZGTJNX4T/
Giac Mo Khong den Hai Lan - The Son.vob http://www.fshare.vn/file/TXN8GMJG5T/
Link ở trên bài hát đó bác thông

nhhh

Well-Known Member

Em cám ơn bác, em đang muốn mua ổ di động ạ . Em đang định mua con này nè bác Ổ cứng di động WD My Passport Ultra 2TB . Bác thấy có ổn không ?
Em chưa dùng ổ di động bao giờ, có phải dùng cable kết nối là dùng bình thường như USB phải không ? Xài lâu có bị nóng hay ảnh hưởng tới laptop không bác ?
Kinh tế cho phép thì bác quất đi, Quá ngon rồi. Bác dùng nó như cái USB 2T thôi chả có gì khác cả. Một điều lưu ý duy nhất là cắm rút đúng quy trình hơn cái USB Flash một chút, Hạn chế tối đa cầm, bốc, va, đập, di chuyển khi đang ghi chép dữ liệu nữa là ngon.

asbanngay01

Well-Known Member

Mong bác HDCP lập 1 trang riêng, ở đó có cái list cho a/e dễ lựa chọn ah! Thanks vì sự chia sẽ nhiệt tình của bác :D
Bác ấy đã lập trang riêng rồi đó chứ . Xong rồi bác ấy thấy bên này vui hơn nên bỏ nhà sang đây ở hẳn với anh em rồi . Đúng là bác mới vào nên không biết ! Thế bác ở đây có thấy vui không nào ?

vinaguy

Well-Known Member

Bác nào cho em xin bài Bài Không Tên Số 1 - Hoàng Nam mà không bị hỏng đoạn cuối với nhé. Thanks much much
Thêm bài Bến Vắng - Anh Tú Hàng YS nữa với

frog_style

các bác cho em hỏi chút xíu về cái ổ cứng WD của em dạo này ghi dữ liệu từ máy tính vào thì loa nó kêu rè rè, xong copy thì nó im lặng. Đây là do máy tính hay là cái WD nó sắp có vấn đề. các bác kinh qua rồi thì tư vấn giúp em với kẻo đến lúc toi cái ổ thì..:(:)((

vinaguy

Well-Known Member

các bác cho em hỏi chút xíu về cái ổ cứng WD của em dạo này ghi dữ liệu từ máy tính vào thì loa nó kêu rè rè, xong copy thì nó im lặng. Đây là do máy tính hay là cái WD nó sắp có vấn đề. các bác kinh qua rồi thì tư vấn giúp em với kẻo đến lúc toi cái ổ thì..:(:)((

Em cũng bị y chang bác. Lúc em chuyển thông tin ra USB là nó thế. Nhưng cái này do chip máy tính đang xử lý thông tin thôi, ổ bác không ảnh hưởng gì đâu. Em gặp tình trạng này từ ngà xưa mà ổ USB em vẫn dùng ngon

dolongbinh1122

Well-Known Member

Khi bác copy dữ liệu thì kim của ổ và động cơ của ổ phải quay thôi nhưng nghe nhỏ tóc dộ quay thôi nhé chứ mà nghe như va chạm là toi đấy hoặc là nghe e e e là sắp ổ mới đấy chạy êm mới tốt

frog_style

Khi bác copy dữ liệu thì kim của ổ và động cơ của ổ phải quay thôi nhưng nghe nhỏ tóc dộ quay thôi nhé chứ mà nghe như va chạm là toi đấy hoặc là nghe e e e là sắp ổ mới đấy chạy êm mới tốt
Không biết có phải do em hay để sau cốp xe và đi nên bây giờ nó khiếu nại hay ko nữa. nghĩ đến đống dữ liệu và tâm sức để vào đó mà run quá!

Bên trên