Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dominique

Active Member
Bác nào có mấy bài này cho em xin .
Giờ đây đã lỡ xa nhau của Hồ hoàng yến
Những tâm hồn cô đơn Remix của Hoàng châu

Cám ơn nhiều

Robert Quang

Well-Known Member
[1080] - ĐƯA EM TÌM ĐỘNG HOA VÀNG – DUY QUANG
[1080P]-Đưa Em Tìm Động Hoa Vàng - Duy Quang_Asia.13.mkv.jpeg

Link tải phim

chieunam001

Well-Known Member
Chắc mai mốt bài nào Mono em gửi bác nấu hết nhé :D :D :D
Đùa bác thôi, chứ em hiểu bác mà, mấy năm trời trên đây.
Mình down về từ diễn đàn này những file đơn lẻ nên không biết là DVD nào. Nếu bác thích bài nào thì yêu các bác trên đây nếu có sẽ sẳng lòng giúp bác thôi.
Không rỏ lý do gì mà link đã đưa không down được, mình cập nhật lại link mới và thêm đơn ca Hương Lan
Hương Lan Và Tuấn Vũ, Yêu Người Như Thế Đó HD:
https://www.fshare.vn/file/GLAFX8YV9CPA
Hương Lan, Yêu Người Như Thế Đó HD:
https://www.fshare.vn/file/9T1CGWYTWT4R

cho mình hỏi tại mình Nghe CD này thấy có nhiều bài hay quá, tính hỏi bác có bài nào Karaoke mà chỉ có Hương Lan hát ko bác?

yeumaingannam

Well-Known Member
System restore cũng không được bác ạ. Em không rành về cái powershell này, nhưng mà máy khởi động bình thường, không thấy cái powershell này xuất hiện :).

powershell phức tạp lắm bác ui!! muốn hiểu rỏ về powershell này cần phải mất 1 hoặc 2 semesters or nhiều hơn để đi sâu vào từng chi tiết của nó. nói chung:
PowerShell chia sẻ (share files) một số lệnh với Windows Command Processor (cmd.exe). PowerShell bao gồm các tính năng và lệnh bổ sung không có trong cmd.exe. Windows PowerShell là một hệ vỏ được phát triển bởi Microsoft với mục đích tự động hóa nhiệm vụ và quản lý cấu hình. Lớp vỏ mạnh mẽ này dựa trên khuôn khổ .NET và nó bao gồm một shell dòng lệnh và một ngôn ngữ kịch bản lệnh. Windows PowerShell 5.0 và nó được phân phối theo mặc định với Windows 10. Hiện giờ là 5.1. Được khởi động cùng với windows. Có thể sau 1 thời gian bác cài đặt nhiều chương trình (programs) khác nhau. Cho nên powershell có khi nó tự động biến mất khi khởi động máy. Nhiều chương trình cần share files cũng không thực thi được lệnh (command .exe). chỉ có windows update, mới có thể update (recovery) cái powershell này thôi. Nếu bác dùng windows restore points mà không restore được như lúc trước (khi windows xử dụng tốt) thì potay.com. kakakaka

Bên trên