Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

daiduongxanh_bo

Well-Known Member
Card theo cá nhân em thì nó hợp với dòng nhạc bolero hơn là dòng nhạc có tiết tấu nhanh và mạnh. Em thì ko nghe tai nghe bao giờ nhưng với bộ loa amply cỏ nhà e thì nghe nhạc bolero thì khá là hay. Bác cứ mua đi bác ạ. Nếu loa và amply nhà bác loại hin thì sẽ thấy khác biệt với Asus Xonar của bác đấy bác ạ. Em Onkyo SE 300 này về các dải khá đồng đều đấy bác. Tai trâu của e chỉ cảm nhận được thế thôi bác ơi!! :D
Cảm ơn bác rất nhiều, vậy em triển thôi.

wanara

Well-Known Member
Em cảm ơn bác nhé. Vậy nhu cầu của em là upload và lưu trữ lâu dài khoảng 1Tb dữ liệu thì phải dùng gói Storage b nhỉ ? Mỗi tội gói này gia hạn cũng tốn kém quá @@
Mua theo năm thì lợi hơn bác, mà 1 TB nhắm đủ không bác ơi.

yeumaingannam

Well-Known Member
Tầm 1 Tb có lẽ đủ b ah . Nhưng mà tốn kém qua .Nhiều khi Thêm tiền mua ổ cứng đi động sẽ hợp lý hơn b nhỉ @@

em thích cái câu "mua ổ cứng" này của bác. (ổ external HD này cũng không phải dể hư đâu bác, em có khoảng 15 cái từ 2T -> 8T. đã hơn 8 năm nay chưa cái nào bị hư.) làm như thế thì bác sẽ có được thời gian lưu trử dài lâu hơn là bác mua storage online và chắc gì có bảo đảm cho bác system của họ không bị down (mất cả kềm lẫn búa) hahaha, phải không bác???? có chút ý đóng góp cho bác yên tâm mà mua... em dùng cả 2 hiệu Seagate và WD đều tốt như nhau, nhưng Seagate thì giá bèo hơn, cũng đều giống nhau thôi.

Bên trên