Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

conmeocon197

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ai có thì cho mình nha
Như Một Giấc Mơ - Hoàng Nhật Linh

kieukha

Active Member

Bác nào có bài Áo Mới Cà Mau (Remix) - Long Nhật thì up cho em với nhé! Em có nhưng nó chỉ 480p thôi!

thong61uk

Well-Known Member

trong PBN 111 mình chỉ thích 1 bài Khói sương mong manh do Lam Anh và bằng Kiều biễu diễn

lequynhan

Well-Known Member

:D Em xem qua thấy có bài Trăng Phương Nam (Nhạc sĩ Anh Hoa) - Biểu diễn Hạ Vy & Hương Thủy là thấy thích nhất!

tamyeutham

Well-Known Member

Bạn nào có bài 999 Đóa Hồng - Cẩm Ly không ? Em cám ơn

tamyeutham

Well-Known Member

Ai Cho Tôi Tình Yêu - Tâm Đoan có không các bác ? Em thấy Yousing HD giới thiệu bản Demo trên Youtube

lequynhan

Well-Known Member

:-? không hiểu bác kechinhphuc nhiều bài tới nỗi nào? Sao gần như bài nào em cũng lấy được.
Hôm trước vào kho bác nam88saigon đã lấy được cả đống bài mới rồi.

conmeocon197

:-? không hiểu bác kechinhphuc nhiều bài tới nỗi nào? Sao gần như bài nào em cũng lấy được.

Đang đợi hàng của bac Nhan đó nha! Vì bac mà mình phải rước 2 em 4t đấy nha!

kechinhphuc

Well-Known Member

không hiểu bác kechinhphuc nhiều bài tới nỗi nào? Sao gần như bài nào em cũng lấy được.

Mình cũng đi thu gom về chơi với anh em cho vui thôi chứ nhiều nhặn gì đâu, bác có link của bác nam88saigon cho em xin với

lequynhan

Well-Known Member

Đang đợi hàng của bac Nhan đó nha! Vì bac mà mình phải rước 2 em 4t đấy nha!

Vì bác mà em không làm lụng được gì suốt ngày ăn với down với test tủng :D
Mà bác đúng là có điều kiện. Em dự là từ giờ tới gần cuối năm cũng sẽ phải thay cặp 3T sang cặp 4T vì chỉ còn trống khoảng hơn 200G thôi. Như ngày hôm qua lôi về gần 100 bài chắc là không còn được lâu.

Mình cũng đi thu gom về chơi với anh em cho vui thôi chứ nhiều nhặn gì đâu, bác có link của bác nam88saigon cho em xin với

Đây em gửi bác http://www.hdvietnam.com/diendan/191-viet-nam/885190-chia-se-video-karaoke-hd-cap.html

kechinhphuc

Well-Known Member

Fshare của em bây giờ up lên được nhưng không down về đươc... vậy nó bị làm sao hả các bác..

Thằng fshare này đang bị điên anh em ai cũng phải kiên nhẫn, bác cứ xài tool không được thì down trực tiếp khoảng vài lần vậy đó, mấy bữa nay em toàn phải làm vậy hà, nếu thấy nãn quá thì lấy link lại bữa sau down có khi được ok.

Bên trên