Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong61uk

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đúng bài đó rồi bác Bình ạ, bác ăn cơm xong up cho em bài đó nhé bác

vinaguy

Well-Known Member

Bác Bình đừng giận, nổi mụn đó bác. Hôm sau xấu mất 1 chút không biểu diễn trên sân khấu được đâu. Chắc là các bác ấy bị lỗi FSHARE nên up lên không kịp đó thôi. Chứ em thấy ai trong room này cũng nhiệt tình hết. Tiện thể cho em xin lại lần nữa bài Chung Vầng Trăng Đợi - Mai Thiên Vân ft Duy Trường với nha.

thong61uk

Well-Known Member

Thấy bác đưa hình Diễm sương lên là em thích rồi hihi, sao em kết cô bé này quá chời zậy ta :-*

lequynhan

Well-Known Member

Không biết bác Bình đã xem PBN 111 chưa? có nhận xét gì không? Em mới down xong tối qua giờ nghỉ trưa mới xem.

kieukha

Active Member

Bên mình up lên Fshare nó vẫn báo lỗi sever! Mình up bằng tool của nó không cách nào được! Còn các bác nói mình thì tùy! :)

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bên mình up lên Fshare nó vẫn báo lỗi sever! Mình up bằng tool của nó không cách nào được! Còn các bác nói mình thì tùy! :)

Tại sao bác không nói gì hết vậy cứ êm ge ge à bác úp lên mediafire.com cũng được mà bác úp cho em nhé

fshare.vn hết lỗi rồi

bác tất modem đi để khoản 3 phút mỡ lại nếu vẫn bị bác đổi mật khẩu fshare.vn và mail.yahoo luôn sẽ hết thôi cho máy chủ fshare.vn nó bỏ qua kiểm tra lỗi

kieukha

Active Member

Bài KHÚC HÁT ÂN TÌNH mình up lên 4share cho bác Bình được ko!

---------- Post added 26-08-2014 at 12:11 ----------

Tại sao bác không nói gì hết vậy cứ êm ge ge à bác úp lên mediafire.com cũng được mà bác úp cho em nhé

fshare.vn hết lỗi rồi
Bên mình ko hết! mạng 12mb mà down được 250kbs thôi! Mình up 4share chứ ko có acc mediafire!
Mình còn làm việc chứ có online được suôt đâu đâu! :v Bác xem fb mình cũng biết mà!

kechinhphuc

Well-Known Member

Bên mình up lên Fshare nó vẫn báo lỗi sever! Mình up bằng tool của nó không cách nào được! Còn các bác nói mình thì tùy!

Thằng fshare đang dở hơi cà bơi, bác có hàng cứ úp nhiệt tình là được, cái gì từ từ nó cũng nhừ hà:)

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bài KHÚC HÁT ÂN TÌNH mình up lên 4share cho bác Bình được ko!

---------- Post added 26-08-2014 at 12:11 ----------

Bên mình ko hết! mạng 12mb mà down được 250kbs thôi! Mình up 4share chứ ko có acc mediafire!
Mình còn làm việc chứ có online được suôt đâu đâu! :v Bác xem fb mình cũng biết mà!

bác xài modem gì totolink à tất nguồn và khởi động lại nhé nếu không hết làm như cách trên mình nói mình sáng giờ úp ầm ầm nè

kieukha

Active Member

Bên trên