Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Theo như lời bác này nếu mọi người thấy đồng tình thì em chính thức cancel dự án đặt mua Beat Liên Khúc mặc dù đi được 2/3 chặng đường rồi.
Cứ lên YT chờ Beat Free rồi dao kéo dùng cho nó ấm cái thân vậy.

Bác đâu cần phải để ý tới mấy cái ý kiến tào lao mà cancel vậy bác! Nói chung thì ai cũng có ý kiến của riêng mình, ai thấy thích, thấy cùng chung chí hướng thì hoan nghênh đóng góp để có bài hay giải trí, còn thấy không thích thì thôi, ai có tiền thì họ được quyền "hưởng" trước, còn không có tiền hoặc tiếc tiền thì cứ yên tâm chờ bác YT đi, năm nay không có free thì năm sau sẽ có, năm sau không có thì năm sau nữa, vậy thôi!
Logo bản quyền cái khỉ gì, mấy bài sau này em chạy chữ em đóng cái Logo "Oursing" đó, thằng nào nói bản quyền, đòi thưa kiện cứ việc, em tiếp hết! :))

thanhbinh0105

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cái Logo làm ngưòi ta lầm tưỏng bài KOK 9 chủ nhân của nó làm ra chứ dâu biết beat cũng ăn cắp của ngưòi khác vậy mà cũng hãnh diện là của mình \:D/ cs lên sân khấu hát làm gì trả tiên ? và bài hát dó có ai biết nhạc sĩ nào viết ko ? trà bản quyền 1 lần ai cũng hát dưọc =))=))

Đọc mười mấy hai mươi trang thấy ông vào đây chỉ muốn để gây hấn, chém nhau. Về nhà đổi lại tên đi, "wadethuong01"

engsovinam

Moderator

Vào đây sinh hoạt cho vui với AE đam mê karaoke mà ông suốt ngày bắt bẻ cái này bắt bẻ cái kia, tìm người chửi nhau là niềm vui của ông quá, lậy thánh cho mọi người được yên vui ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Bác ấy lên YT lụm được cái LK của bác Hà, đọc loáng thoáng thấy Full ....full gì đó mừng quá tưởng lụm được hàng ngon nên chưa kịp kiểm tra đã Up lại lên đây lấy tiếng, ai ngờ lụm nhằm "mìn" bị bắt bẻ nên mắc cỡ quá nói năng lung tung vậy mà!

Nguyễn Hoài

Bác ấy lên YT lụm được cái LK của bác Hà, đọc loáng thoáng thấy Full ....full gì đó mừng quá tưởng lụm được hàng ngon nên chưa kịp kiểm tra đã Up lại lên đây lấy tiếng, ai ngờ lụm nhằm "mìn" bị bắt bẻ nên mắc cỡ quá nói năng lung tung vậy mà!

Các bác cứ cãi nhau thế này e chừng Vụ hùm vốn mua beat chắc đổ bể....Đề nghị chuyển chủ để đi nhé

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Những loại nhạc này mình ko hát thấy chủ nhân nó dễ sao lên nguyên văn như vây lên cho cả nhà hát chơi ko tốn tiền mua dâu có mua bán hay lừa dảo ai mà mắc cở ? Mắc cở là nhưng ngừoi ăn nói lung tung thiếu suy nghĩ và làm chuyện xấu ........:-w:-w

Vào đây sinh hoạt cho vui với AE đam mê karaoke mà ông suốt ngày bắt bẻ cái này bắt bẻ cái kia, tìm người chửi nhau là niềm vui của ông quá, lậy thánh cho mọi người được yên vui ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Thím làm ơn doc lại trứoc khi ghi gì . ủa? mình có chừi ai hả. ngừoi ta nói chỉ có dàn bà mới nhìều chuỵện chắc Thím cũng trong số dó.Cám ơn góp í nha cái nik wadethuong01 cũng hay vì mình luôn thẳng thắng và thành thật chia sẽ những gì mình có hát hò vui chơi sao những giờ làm việc stress=))=))

Các bác cứ cãi nhau thế này e chừng Vụ hùm vốn mua beat chắc đổ bể....Đề nghị chuyển chủ để đi nhé

Bạn hãy kiên nhẫn chờ thế nào cũng có ngưòi lên hàng trong nay mai à

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em xin các bác bài "Câu Chuyện Đầu Năm Trà Ngọc Hằng & Mr. A"

Beat không cũng được ạ! %%-

Lâu không lần sờ mò làm bài nào, em còn mỗi clip 4K này để chờ :D

thanhbinh0105

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Những loại nhạc này mình ko hát thấy chủ nhân nó dễ sao lên nguyên văn như vây lên cho cả nhà hát chơi ko tốn tiền mua dâu có mua bán hay lừa dảo ai mà mắc cở ? Mắc cở là nhưng ngừoi ăn nói lung tung thiếu suy nghĩ và làm chuyện xấu ........:-w:-w

Thím làm ơn doc lại trứoc khi ghi gì . ủa? mình có chừi ai hả. ngừoi ta nói chỉ có dàn bà mới nhìều chuỵện chắc Thím cũng trong số dó.Cám ơn góp í nha cái nik wadethuong01 cũng hay vì mình luôn thẳng thắng và thành thật chia sẽ những gì mình có hát hò vui chơi sao những giờ làm việc stress=))=))

Bạn hãy kiên nhẫn chờ thế nào cũng có ngưòi lên hàng trong nay mai à

Ông mới là đàn bà nhiều chuyện đó, người ta mua beat làm karaoke chưa kịp hát ông đặt cái bài đó trước mặt người ta như trêu ngươi người ta thì có thằng nào mà ko lên tiếng chửi chứ. Có thì để mà hát, còn muốn cho thì share inbox đó ai nói gì ông, chắc niềm vui cuộc sống của ông là làm cho hàng xóm anh em bạn bè tức chết ông mới vui. Làm người mà ko có cái tình ko biết suy nghĩ thì sống thêm chật đất.

dgluong

Active Member

Các bác cho em xin bài Duyên Dáng Gái Miền Tây - Lưu Ánh Loan. Cám ơn nhiều.

engsovinam

Moderator

Thôi đi bác ơi, ai mà chẳng biết bác "trình độ có hạn mà lựu đạn thì có thừa", không phân biệt nổi Full HD với Full Beat, cũng ngại lắm chứ!
Nhưng dù sao qua vụ này bác cũng biết thêm cái vụ "full....full" này rồi đó! =))

dolongbinh1122

Well-Known Member

nóng hỏi chưa này =))

Giọt Lệ Đài Trang - Long Nhật

Chỉnh sửa lần cuối:

minhthe052000

Well-Known Member

Thôi đi bác ơi, ai mà chẳng biết bác "trình độ có hạn mà lựu đạn thì có thừa", không phân biệt nổi Full HD với Full Beat, cũng ngại lắm chứ!
Nhưng dù sao qua vụ này bác cũng biết thêm cái vụ "full....full" này rồi đó! =))

Em đọc comment của bác mà cười không nhặt được mồm :D , nhất là câu :"không phân biệt nổi Full HD với Full Beat" =)) =))

thangvtv3

Active Member

Đùa chứ bác có cần thô thật thế không? EM khoái bác rồi đó nha. 2 hôm nay mới vo lại toppic thấy hót gớm.
Em cũng ko khoái kiểu chia sẻ của bác dethuong đó lắm có những cái mà tác giả không muốn chia sẻ bác ý lại up cho một loạt, Không cần biết người ta thế nào.

hataigiang

Active Member

Đùa chứ bác có cần thô thật thế không? EM khoái bác rồi đó nha. 2 hôm nay mới vo lại toppic thấy hót gớm.
Em cũng ko khoái kiểu chia sẻ của bác dethuong đó lắm có những cái mà tác giả không muốn chia sẻ bác ý lại up cho một loạt, Không cần biết người ta thế nào.

Đã dc 2 50 share chưa bác Thắng ơi?? em đang mong ngóng lk của bác đó ạ!!!!!!

asbanngay01

Well-Known Member

Chào bác thang vtv3 . Cho em hỏi bác cái vụ mấy bác có nhã ý tặng anh em HDVN mấy cái hàng đặc biệt gì đó chắc là không có hả bác . Mấy bác làm cho anh em xôn xao hết cả lên rồi . Phải công nhận cái đặc biệt của nó là : Mới chỉ nếm thử thôi mà các bác ấy như là mắc nghiện hết rồi đó ... Nguy hiểm thật cơ ...hix ..! Em hỏi trêu bác tí thôi nhé , bác đừng giận em đó vì em biết bản quyền thuộc về bác Thanh Sơn KOVA mà !

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác đâu cần phải để ý tới mấy cái ý kiến tào lao mà cancel vậy bác! Nói chung thì ai cũng có ý kiến của riêng mình, ai thấy thích, thấy cùng chung chí hướng thì hoan nghênh đóng góp để có bài hay giải trí, còn thấy không thích thì thôi, ai có tiền thì họ được quyền "hưởng" trước, còn không có tiền hoặc tiếc tiền thì cứ yên tâm chờ bác YT đi, năm nay không có free thì năm sau sẽ có, năm sau không có thì năm sau nữa, vậy thôi!
Logo bản quyền cái khỉ gì, mấy bài sau này em chạy chữ em đóng cái Logo "Oursing" đó, thằng nào nói bản quyền, đòi thưa kiện cứ việc, em tiếp hết! :))

Thôi chắc cứ để lại mua bán sau thử xem sao.... Karaoke bản "Liên Khúc Chuyện Hoa Sim 4" đã lên Full Beat Karaoke hết khoảng tuần nay rồi. Cứ để xem chừng nào thì có hàng Free hát. Nếu hàng ngon phi lên YT lẹ trong vòng 1 tháng nữa thì coi như không cần mua làm gì cho mệt.

thangvtv3

Active Member

Chào bác thang vtv3 . Cho em hỏi bác cái vụ mấy bác có nhã ý tặng anh em HDVN mấy cái hàng đặc biệt gì đó chắc là không có hả bác . Mấy bác làm cho anh em xôn xao hết cả lên rồi . Phải công nhận cái đặc biệt của nó là : Mới chỉ nếm thử thôi mà các bác ấy như là mắc nghiện hết rồi đó ... Nguy hiểm thật cơ ...hix ..! Em hỏi trêu bác tí thôi nhé , bác đừng giận em đó vì em biết bản quyền thuộc về bác Thanh Sơn KOVA mà !

Đã dc 2 50 share chưa bác Thắng ơi?? em đang mong ngóng lk của bác đó ạ!!!!!!

Cảm ơn 2 bác đã quan tâm. Em đảm bảo 100% là sẽ share cho các bác đầy đủ 02 Liên Khúc Cho Người Tình - Tuấn Vũ ft Sơn Tuyền ft Thiên Trang. Vấn đề ở chỗ bác HDCP mấy hôm nay ko vào viết nội dung yêu cầu và chia sẻ ạ.

lequynhan

Well-Known Member

:D

Em tặng mấy bác đang có, sắp có người yêu bông Súng này!

Mr. Trọng Lễ - Cẩm Lệ, Đà Nẵng
"Tí quên không đề tác giả là mình vi phạm luật sở hữu trí tuệ"

Đảm bảo các bác sẽ được "mệt mỏi"! :-w

asbanngay01

Well-Known Member

:D

Em tặng mấy bác đang có, sắp có người yêu bông Súng này!

Mr. Trọng Lễ - Cẩm Lệ, Đà Nẵng
"Tí quên không đề tác giả là mình vi phạm luật sở hữu trí tuệ"

Đảm bảo các bác sẽ được "mệt mỏi"! :-w

Cám ơn bác Nhân rất nhiều . Thế nào em cũng xin mấy tấm hình hoa súng đẹp tuyệt vời như thế này để làm 1 bản QUÊ HƯƠNG (mới) Nhưng mà em em không biết là một khi các tác giả của những khung hình tuyệt đẹp ấy có khi nào họ kiện em không - Cho dù họ đã đem chia sẻ trên các trang mạng xã hội ..?

Bên trên