Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

mahnkweh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lên cho em bài này đi bác, em chưa có
KARAOKE 16+ Đôi quả đôi ta cho bác nào cần
Mahnkweh2015.11.06_13h01m10s_001_-1-2-DoiNgaDoiTa-LamGiaMinh-HongTruc-vob.png

[Hide]http://www.fshare.vn/file/VKWLXN6OMQML[/hide]

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi Beat Mãi Tìm Nhau - Quang Lê, Mai Thiên Vân đăng trên youtube có giống beat các bác mua giá 1,5tr không ạ.

Chính xác là 1tr. Nhưng có con sâu nào đó làm lọt ra cố tình up lên. Em cũng chả biết làm ntn nữa... Chỉ mong các bác đã gom mua beat tc cho em thôi...

Lê Huỳnh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Những ngườii hay chê bai kẻ khác thì 9 bản thân họ chẳng ra gì;)) ....còn mấy ngừoi nói chuyện thiếu văn hoá thì có lẽ cha mẹ & thầy cô chưa dạy dỗ dược tốt [-O< hoặc do môi trưòng sống quá phức tạp thật dáng buồn thiệt chứ :-O potay. nuocman =))tinhcaydang lấy nick khác vào giao lưu chắc chuyên làm việc xấu sợ ngừoi ta biết hả

Quang%20Le%20ft.%20Mai%20Thien%20Van%20-%20Mai%20tim%20nhau%20tkltmt-hdvietnam.png

Link này mình up lại của 1 bạn dả share lên
hidden content may not be quoted
Mãi tìm nhau PBN 115 _Bluray ( tác giả Manh ha ) 532, 1 mb luôn mới sợ các bạn trong dây tử hiểu hả
Lấy beat tách lời + Logo = thưong hiệu của mình dơn giản như dang giởn :-bd\:D/

Ai có tiền dư giả thì cứ bỏ ra mua nhưng coi chừng kẻ xấu lừa dảo
và mình nghĩ nhạc chỉ hát 1-2 lần rồi cũng chán trên mạng mấy beat hát free cũng ko tệ 8->

Lời thiệt hay mất lòng thà mất lòng trưóc dưoc lòng sau câu này chắc ai cũng biết

bác Hà hay bất kỳ ai cũng thế thôi. Làm Kara đóng Logo là quá bình thường. Đó là công sức bỏ ra.
Chỉ những người không biết nghĩ kỹ mới cười trên công lao của người khác
Tiền thì ko ai dư nên mới góp mua Beat. Thằng nào chơi bẩn up free thì cũng chả khác j con ruồi ko có ý thức.

Em xin trích câu: Người ta chỉ bị coi là ngu khi có hành động ngu. (Film Forest Gump)

thong_the

Well-Known Member

bác Hà hay bất kỳ ai cũng thế thôi. Làm Kara đóng Logo là quá bình thường. Đó là công sức bỏ ra.
Tiền thì ko ai dư nên mới góp mua Beat. Thằng nào chơi bẩn up free thì cũng chả khác j con ruồi ko có ý thức.

Em xin trích câu: Người ta chỉ bị coi là ngu khi có hành động ngu. (Film Forest Gump)

Bác lehuynh ơi. lỡ free rồi em quăng cái beat em dao kéo 1 tí ở khúc intro ở giữa và khúc out cắt bớt 1 tí cho khớp lên đây được không :D:D:D

KTM47

Active Member

- Bác nói Bác đã 60 rồi... thì thì... thì là:
Cho Đến Cuối Cuộc Đời - Hồ Hoàng Yến ft Quốc Khánh.mkv (4 track):
hidden content may not be quoted
https://flic.kr/p/qQRiKt

Mời bác Hóng Hớt nhận lại hàng của chính mình .

- Bác nói Bác đã 60 rồi... thì thì... thì là:
Cho Đến Cuối Cuộc Đời - Hồ Hoàng Yến ft Quốc Khánh.mkv (4 track):

Hiển thị nội dung ẩn https://www.fshare.vn/file/A38PJDXBFYBC

Bài 30753
Trang 3076

asbanngay01

Well-Known Member

Logo ở đây chỉ là chỉ ra người chạy chữ và edit cho đủ bộ lệ cho người ta có thể dùng để hát hò vui vẻ thôi , chứ còn bản quyền đâu phải ta giật về mình đâu . Đến bản Đôi bờ em úp chơi lên youtube có : Giọng hát amateur của em , có video & 2 rãnh guitar của em mà vẫn bị người ta nói rằng có sự trùng khớp nào đó nên việc kiếm tiền thuộc về bên thứ 3 (trong khi em có bao giờ bật kiếm tiền chi đâu ?) . Điều này xảy ra ngay hôm sau khi em cho 1 đứa em có mở phòng thu 2 bài nhạc Nga là Đôi Bờ & Cây Thùy Dương . Em cũng thua luôn nên xóa béng nó khỏi youtobe , em đã xóa tấ cả các bài khác nữa . Em vẫn động viên mọi người gắn logo cho các bản đã chạy chữ để được thấy dấu ấn , cũng như phong cách làm riêng của mọi người . Điều này theo luật pháp có thể là chưa đúng nhưng mà em thấy rất nhiều người vẫn làm vậy có sao đâu ??? Em thích câu nói "Bản quyền thuộc về các trung tâm & các nhà sản xuất"

nhhh

Well-Known Member

Ai có tiền dư giả thì cứ bỏ ra mua nhưng coi chừng kẻ xấu lừa dảo
và mình nghĩ nhạc chỉ hát 1-2 lần rồi cũng chán trên mạng mấy beat hát free cũng ko tệ 8->

Lời thiệt hay mất lòng thà mất lòng trưóc dưoc lòng sau câu này chắc ai cũng biết

Theo như lời bác này nếu mọi người thấy đồng tình thì em chính thức cancel dự án đặt mua Beat Liên Khúc mặc dù đi được 2/3 chặng đường rồi.
Cứ lên YT chờ Beat Free rồi dao kéo dùng cho nó ấm cái thân vậy.

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình dồng í với bạn câu này =D>

Vậy công sức của ngừời chủ nhân Phối beat dó coi như " Công giả tràn " dổ sông dổ biển mà ngừoi ta chỉ biết tới ngừoi chia sẽ với cái Logo của mình thôi hả ? Giống như nhạc sĩ ko ai biết tới chỉ biết cs vì họ hát bài nhac dó hay ...nếu tự phối nhac và chạy chữ thì hãy dóng Logo vào vì dó mới thậ sự là công sức 1 sản phẩm mình tạo ra :[email protected]ên mạng có những ngưòi tốt hay chia sẽ dể bớt tồn tiền mua phải cám ơn những ngừoi dó =D>=D>

Lê Huỳnh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình dồng í với bạn câu này =D>

Vậy công sức của ngừời chủ nhân Phối beat dó coi như " Công giả tràn " dổ sông dổ biển mà ngừoi ta chỉ biết tới ngừoi chia sẽ với cái Logo của mình thôi hả ? Giống như nhạc sĩ ko ai biết tới chỉ biết cs vì họ hát bài nhac dó hay ...nếu tự phối nhac và chạy chữ thì hãy dóng Logo vào vì dó mới thậ sự là công sức 1 sản phẩm mình tạo ra :[email protected]ên mạng có những ngưòi tốt hay chia sẽ dể bớt tồn tiền mua phải cám ơn những ngừoi dó =D>=D>

Thế hỏi bạn là cái LOGO có ảnh hưởng j ko?. Beat có thể người ta free. OK => KO cần đóng 1 đoạn audio riêng đúng ko? Beat phối => Đã mất tiền mua vậy up hay ko up thì là quyền của ng mua.
Ca sĩ hát thì ngta biết đến ca sĩ. Đúng. Nhưng đi hát thu vé thì phải trả tiền bản quyền bài cho ns đã sáng tác ra. Đó là đương nhiên.
Đừng có há miệng chờ sung vậy... "muốn ăn phải lăn vào bếp"

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Theo như lời bác này nếu mọi người thấy đồng tình thì em chính thức cancel dự án đặt mua Beat Liên Khúc mặc dù đi được 2/3 chặng đường rồi.
Cứ lên YT chờ Beat Free rồi dao kéo dùng cho nó ấm cái thân vậy.

Mình ko quan tâm bạn mua beat hay làm gì và có nói nếu ai có tiền cứ mua mình chỉ chia sẽ nhưng gì mình có

Ps /Những bài mình chia sẽ miễn í kiến í cò lấy về hay thì hát ko thì xoá vậy nha nhạc free mà dòi beat Gốc sịn mới ghê :-? :-bd\:D/

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thế hỏi bạn là cái LOGO có ảnh hưởng j ko?. Beat có thể người ta free. OK => KO cần đóng 1 đoạn audio riêng đúng ko? Beat phối => Đã mất tiền mua vậy up hay ko up thì là quyền của ng mua.
Ca sĩ hát thì ngta biết đến ca sĩ. Đúng. Nhưng đi hát thu vé thì phải trả tiền bản quyền bài cho ns đã sáng tác ra. Đó là đương nhiên.
Đừng có há miệng chờ sung vậy... "muốn ăn phải lăn vào bếp"

Cái Logo làm ngưòi ta lầm tưỏng bài KOK 9 chủ nhân của nó làm ra chứ dâu biết beat cũng ăn cắp của ngưòi khác vậy mà cũng hãnh diện là của mình \:D/ cs lên sân khấu hát làm gì trả tiên ? và bài hát dó có ai biết nhạc sĩ nào viết ko ? trà bản quyền 1 lần ai cũng hát dưọc =))=))

tamyeutham

Well-Known Member

Em nhớ hồi năm ngoái cũng có vụ tranh luận với nhau về Beat và bị tuồn ra ngoài không như thỏa thuận ban đầu. Không biết mấy bác còn nhớ không 8-|

asbanngay01

Well-Known Member

Thôi mấy bác không nên tranh luận làm gì , Logo chỉ là " KARAOKE BY ..." Còn ai chả biết các nguồn xuất xứ của nó , trừ 1 số bản không có tiêu đề hay tên tuổi ca sĩ hoặc trung tâm . Riêng em làm tiêu đề thì không bao giờ che lấp các phần chữ giới thiệu tác phẩm , Còn các bác có che cũng không sao vì chẳng qua là làm tiêu đề phải đê ở vị trí đó mới thích hợp . Cái đó không nên bắt lỗi nhau làm gì , mất hòa khí và mất hứng đi !!!

chieunam001

Well-Known Member

mấy bác cho em hỏi, ngoài phần mềm ConvertXtoDVD ra, có phần mềm nào sang DVD mà vẫn giữ nguyên 2 track karaoke được không, xài ConvertXtoDVD hỏm rài bị lỗi trùng bài, với không đúng thứ tự bài hát gì hết.

thanhbinh0105

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cái Logo làm ngưòi ta lầm tưỏng bài KOK 9 chủ nhân của nó làm ra chứ dâu biết beat cũng ăn cắp của ngưòi khác vậy mà cũng hãnh diện là của mình \:D/ cs lên sân khấu hát làm gì trả tiên ? và bài hát dó có ai biết nhạc sĩ nào viết ko ? trà bản quyền 1 lần ai cũng hát dưọc =))=))

Vào đây sinh hoạt cho vui với AE đam mê karaoke mà ông suốt ngày bắt bẻ cái này bắt bẻ cái kia, tìm người chửi nhau là niềm vui của ông quá, lậy thánh cho mọi người được yên vui ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Bên trên