Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Nguyễn Hoài

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cám ơn bác Nguyen Hoai. Em xin được bình đẳng với mọi người trong phần thu phí ạ. Thứ nhất là vì bx em khóa tủ sắt cho mấy cái vụ mua beat nên lúa gạo em rất là giới hạn. Thứ 2 là vì để dành dụm lúa gạo để chơi lâu dài với các vụ như thế này trong tương lai. Khi nào bác Nguyen Hoai hay Chủ Xị bắt đầu chính thức thu phí thì lên tiếng em sẽ đóng tiền "xây dựng" ngay và luôn ạ.

Đồng ý với ý kiến của Bác....Đề nghị Chủ xị ghi danh Bác Subasa1 vào nhé

kechinhphuc

Well-Known Member

Nghe lời bác ham_vui lại hỏi lại vậy, bác nào có mấy bài sau cho em xin nhé:

1. Chuyện tình cô lái đò bến Hạ - Thúy Hằng
2. Liên khúc Mưa trên biển vắng - Thanh Trúc
3. Liên khúc C.C. Catch - Vina uyển my, Helena, Trâm Anh.
4. Hãy để em bình yên - Trina Bảo Trân

Bài 1 lần trước em nhớ có bác nào bảo có mà up lên mỗi cái ảnh, xong không thấy đâu nữa, bài 2 thì bác ham_vui còn thì up cho em đi.
Cám ơn các bác nhiều.
E góp vốn được 1 bài
YS Chuyện tình cô lái đò bến Hạ - Thúy Hằng[hide]https://www.fshare.vn/file/6BPCB94GQZIA[/hide]

langdunam2005

Well-Known Member

- Của Em up hôm trước Bác ơi, Em kéo về chỉ được mấy giây đầu sau đó thì Beat nó "bốc hơi", chỉ còn mỗi bọn chữ là nó đổi mầu:))
- Mà bản của Bác hình như giống bản của Em hôm trước, Bác test chưa? Bài này, khi ghép phần Audio, họ chỉ cho Audio đến giây thứ 29 mà thôi. Bác có thể đưa vào phần mềm tách Audio sẽ thấy chỉ đo được 29 giây thôi~X(
Dạ cám ơn bác, nhà cháu check lại thì giống như bác nói chỉ được 29 giây thôi..thôi thế thì thôi...thôi thì cũng thế ...đành vui nghe bu thằng cu hát hết mấy bài mà cháu down chùa mà đợi vậy bác ạ...đợi cũng là cái thú phải không bác...

langdunam2005

Well-Known Member

Có lẽ Bác ấy chỉ test phần Music, vì Em thấy bài đó Music Full =))

Không được đâu Bác ơi, bản thân Track 1 (Track Beat) bị cắt rồi... Em hôm trước đã dùng kính hiển vi nhòm đến giây thứ 29 thì có 1 dòng chữ nổi lên với nội dung là "Đề nghị ngài tiếp tục Hóng":))

:)...:)...:)...Dạ phục bác muôn phần...nhà cháu sẽ ...gọi thầm tên...bác để Hóng ạ....Chúc bác và cả làng vui thật nhiều...

subasa1

Well-Known Member

Ok, giờ nhờ bác hay bác nào chỉ cách thức chuyển thẻ điện thoại . Chuyện này với em rất mới , lạ chưa bao giờ làm . Thanks !

Kẹt quá thì bác vào gamecardsvn.com, thẻ loại nào cũng có. Giao dịch bằng PayPal á. Ngày xưa em chơi game đều vào đây mua thẻ điện thoại để nạp.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Trích Nguyên văn bởi subasa1 Xem bài viết
Em ở bên Mỹ chỉ có thể dùng thẻ điện thoại nộp, nếu mấy bác chấp nhận vậy cho em xin một vé! Thanks!

Nếu các bác nhiệt tình thì Mình sẽ làm trung gian nhận thẻ điện thoại của các bác và "chuyển hóa" thành Việt Nam đồng cho Bác nào Chủ Xị vụ mua Beat...Nhưng nếu ở "bển" đó thu nhập cao thì các Bác có thể ủng hộ nhiều hơn anh em bên này chút thì hay quá..hiii....Đó là ý kiến riêng thôi.. nếu không đồng ý thì đừng trách ai nhé....

Bác Subasa cho e hỏi là bác mua đt gì và mua ở đâu ?

Em ở bên Mỹ nhưng nghèo lắm bác ơi (lên đây xin kok) bác Subasa còn có việc làm thêm giờ, còn e 4 giờ là bị đuổi về rồi . Thứ 6 còn tệ nữa 12 or 2 Pm là phải đi về nếu tính giờ là không đủ 40 tiếng . Các bác dám bỏ ra 100k, riêng bản thân e chỉ dám bỏ 5 đồng thôi. Hịihiji

Có thích thì làm 4 lk luôn cho rồi hơi đâu mà làm từng cái cho nó mệt ?! Góp gió vô thì mỗi người đâu có bao nhiêu .

engsovinam

Moderator

Bác Subasa cho e hỏi là bác mua đt gì và mua ở đâu ?

Em ở bên Mỹ nhưng nghèo lắm bác ơi (lên đây xin kok) bác Subasa còn có việc làm thêm giờ, còn e 4 giờ là bị đuổi về rồi . Thứ 6 còn tệ nữa 12 or 2 Pm là phải đi về nếu tính giờ là không đủ 40 tiếng . Các bác dám bỏ ra 100k, riêng bản thân e chỉ dám bỏ 5 đồng thôi. Hịihiji

Có thích thì làm 4 lk luôn cho rồi hơi đâu mà làm từng cái cho nó mệt ?! Góp gió vô thì mỗi người đâu có bao nhiêu .

Ôi...trời.....đại gia than nghèo kìa!:))

ham_vui99

bên bác có thẻ ddienj thoại vina hay viettell không..nếu không thì chịu..
Mai em ghé đại lý coi thử . Chỉ thẻ Vinaphone và Viettel là dùng được ?
Kẹt quá thì bác vào gamecardsvn.com, thẻ loại nào cũng có. Giao dịch bằng PayPal á. Ngày xưa em chơi game đều vào đây mua thẻ điện thoại để nạp.
Thấy cái này được à . Các bác chỉ em cách chuyển được rồi đó . Thanks !

thong_the

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

nhhh

Well-Known Member

Đâu máu lửa gì bác . Tại thấy mấy bác xôn xao nên em ngứa ngáy tính góp vui thôi :D .
Sao em coi tới, coi lui mà không thấy link vậy bác ? :D

Các bác bên bển vắt tay lên trán nghĩ tới tối chốt rồi em online pc em thêm vào danh sách nhé. bác nguyenhoai ok chuyển thẻ thành vnđ là ok quá rồi....

nhacthemvui

Member

Mua full data của yousing làm gì bác, hàng của yousing làm gì có bản quyền của Asia, Thuy Nga vvv....
Em không muốn thôi chứ em mua không trả tiền yousing cũng không làm gì được.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Mấy bác ở nước ngoài bắt đầu máu lửa karaoke rồi :D:D:D

Em giúp vui với anh em thôi chứ em đâu có ca hát gì

4 lk thì count em vô (1 lk khỏi tính) mua 4 được giảm giá (ai thích thì vô chơi 4 lk không đủ....tính tiếp...)

Mà cho em hỏi nếu mua được thẻ rồi thì em làm gì với cái thẻ đó ?

Tuần này bận ăn nhậu quá nên không làm bản KOK nào(Tuần sau rãnh em làm tiếp và coi có nấu được beat LK QTD cho hay hơn thì em nấu luôn !)

Bác nào thích làm lại bản kok DVD nào thì ốp lên và thích gái nước nào thì lên VIDEO giùm cho em luôn !

Thanks...

HÓNG HỚT

Active Member

Ôi...trời.....đại gia than nghèo kìa!:))
- Tình huống nó sẽ xảy ra như thế này Bác ạ:
Giao dịch chuyển khoản:
+ Số lượng: 5$
+ Phí chuyển: 10$
+ Chủ tài khoản sẽ có trạng thái giống cái hình này : :-??
+ Ngân hàng thì có trạng thái giống cái hình này: >:)
Còn riêng Em có cái hình này: $-) - :))

Bên trên