Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dhq

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vậy , vậy có chịu hỏi bác HV này không ?
Nghe lời bác ham_vui lại hỏi lại vậy, bác nào có mấy bài sau cho em xin nhé:

1. Chuyện tình cô lái đò bến Hạ - Thúy Hằng
2. Liên khúc Mưa trên biển vắng - Thanh Trúc
3. Liên khúc C.C. Catch - Vina uyển my, Helena, Trâm Anh.
4. Hãy để em bình yên - Trina Bảo Trân

Bài 1 lần trước em nhớ có bác nào bảo có mà up lên mỗi cái ảnh, xong không thấy đâu nữa, bài 2 thì bác ham_vui còn thì up cho em đi.
Cám ơn các bác nhiều.

Nguyễn Hoài

Ở vùng sâu, xa muốn chung vui cũng khó ha :D . Lúc trước em có hỏi mấy bác ở VN có thể mua, bán Ebay được không . Hy vọng được thì chắc có thể dùng Paypal , nhưng chẳng bác nào trả lời nên em im luôn .

Trích Nguyên văn bởi subasa1 Xem bài viết
Em ở bên Mỹ chỉ có thể dùng thẻ điện thoại nộp, nếu mấy bác chấp nhận vậy cho em xin một vé! Thanks!

Nếu các bác nhiệt tình thì Mình sẽ làm trung gian nhận thẻ điện thoại của các bác và "chuyển hóa" thành Việt Nam đồng cho Bác nào Chủ Xị vụ mua Beat...Nhưng nếu ở "bển" đó thu nhập cao thì các Bác có thể ủng hộ nhiều hơn anh em bên này chút thì hay quá..hiii....Đó là ý kiến riêng thôi.. nếu không đồng ý thì đừng trách ai nhé....

thanhbinh0105

Active Member

Bac VU MANH HA inbox cho e xin cai link full LK chieu mua, ve hat ho cho vui. E cam on bac nhieu

Chỉnh sửa lần cuối:

thehien_Am

Well-Known Member

Bài này nó nằm trong DVD nào mà em tìm lòi mắt không ra cái Beat

[video=youtube;OI0wggpSjz0]https://www.youtube.com/watch?v=OI0wggpSjz0[/video]

Bài này nằm trong DVD Karaoke Kim Lợi - Tình Xuân, tiếc là mình bị hư ổ cứng chứa bài đó, nhưng nhớ là bài này track karaoke bị lỗi kênh, audio bị giảm chất lượng lắm, bài Đêm Cắm Câu - Đình Văn & Tài Linh cũng bị lỗi như vậy.

quangthiet

Well-Known Member

Bạn nói chuyện dở nhỉ, Full HD = chất lượng hình ảnh, chứ mình ghi là full beat đâu

2 bác nói chuẩn

Bạn nhầm rồi đó, mình chẳng làm sao phải sửa cả, up lên thế nào, giờ nguyên vậy
Nói thẳng ra nếu mình muốn share cái lk đấy thì mình vác lên đây share để có tiếng có sướng hơn ko? Làm sao phải up lên ytb rồi để bạn share hộ như vậy
Thật là lực cười,

Ok a, để e gửi link cho a

Bác Mạnh Hà share cho em xin về em ca với, share kín cũng được ạ :D

ham_vui99

Nếu bác nhiệt tình thì mình sẽ giúp bằng cách bác chuyển thẻ điện thoại cho Mình sau đó mình sẽ thay mặt Bác chuyển tiền cho Bác nào chủ Xị

Ok, giờ nhờ bác hay bác nào chỉ cách thức chuyển thẻ điện thoại . Chuyện này với em rất mới , lạ chưa bao giờ làm . Thanks !

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này tên là "Dang dở" mà ta, sao thành đắn đo =D
Nguyên nhân đó là do bài này YS làm trùng lặp, 2 bài chả khác gì nhau, chỉ có mỗi tiêu đề khác nhau như thế này Bác ạ:

Bác Mạnh Hà share cho em xin về em ca với, share kín cũng được ạ :D
Em đánh giá cao cụm từ "in đậm"=))

HÓNG HỚT

Active Member

Gửi làng bài Ai đi ngoài sương gió - Ngọc Anh Nguyễn hưng hát Newtian thế bài bác nào up mà bị lỗi ạ
https://www.fshare.vn/file/JGFGQ2SK82DF
chúc vui cả làng nhá...
- Của Em up hôm trước Bác ơi, Em kéo về chỉ được mấy giây đầu sau đó thì Beat nó "bốc hơi", chỉ còn mỗi bọn chữ là nó đổi mầu:))
- Mà bản của Bác hình như giống bản của Em hôm trước, Bác test chưa? Bài này, khi ghép phần Audio, họ chỉ cho Audio đến giây thứ 29 mà thôi. Bác có thể đưa vào phần mềm tách Audio sẽ thấy chỉ đo được 29 giây thôi~X(

subasa1

Well-Known Member

Trích Nguyên văn bởi subasa1 Xem bài viết
Em ở bên Mỹ chỉ có thể dùng thẻ điện thoại nộp, nếu mấy bác chấp nhận vậy cho em xin một vé! Thanks!

Nếu các bác nhiệt tình thì Mình sẽ làm trung gian nhận thẻ điện thoại của các bác và "chuyển hóa" thành Việt Nam đồng cho Bác nào Chủ Xị vụ mua Beat...Nhưng nếu ở "bển" đó thu nhập cao thì các Bác có thể ủng hộ nhiều hơn anh em bên này chút thì hay quá..hiii....Đó là ý kiến riêng thôi.. nếu không đồng ý thì đừng trách ai nhé....

Cám ơn bác Nguyen Hoai. Em xin được bình đẳng với mọi người trong phần thu phí ạ. Thứ nhất là vì bx em khóa tủ sắt cho mấy cái vụ mua beat nên lúa gạo em rất là giới hạn. Thứ 2 là vì để dành dụm lúa gạo để chơi lâu dài với các vụ như thế này trong tương lai. Khi nào bác Nguyen Hoai hay Chủ Xị bắt đầu chính thức thu phí thì lên tiếng em sẽ đóng tiền "xây dựng" ngay và luôn ạ.

HÓNG HỚT

Active Member

Bài này cũng hư bác ơi .
Có lẽ Bác ấy chỉ test phần Music, vì Em thấy bài đó Music Full =))
Dạ ở nhà cháu lúc nó chạy lúc nó cà giựt...:)... Bác đợi một tí nhá...nhà cháu dùng tiểu xảo biến nó thành đuôi VOB hy vọng nó chạy ngon lành...
Không được đâu Bác ơi, bản thân Track 1 (Track Beat) bị cắt rồi... Em hôm trước đã dùng kính hiển vi nhòm đến giây thứ 29 thì có 1 dòng chữ nổi lên với nội dung là "Đề nghị ngài tiếp tục Hóng":))

danghongvu

Well-Known Member

Cảm ơn bác Hóng Hớt nhiều lắm !

Nguyên văn bởi Hóng Hớt Xem bài viết
- Bác nói Bác đã 60 rồi... thì thì... thì là:
Cho Đến Cuối Cuộc Đời - Hồ Hoàng Yến ft Quốc Khánh.mkv (4 track):
hidden content may not be quoted

Bác KTM47 - Bác Hóng Hớt hay Bác nào có bản này cho em xin nhé.

Bên trên