Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tangngong

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vì - Đào Bá Lộc YS
hidden content may not be quoted
Thanks bác nhiều.

toemayman

Well-Known Member

Hình như có một số bác đang muốn bán kho karaoke. mà anh em trên này toàn Free lên các bác ấy ko thích hay sao ấy

HÓNG HỚT

Active Member

Hình như có một số bác đang muốn bán kho karaoke. mà anh em trên này toàn Free lên các bác ấy ko thích hay sao ấy
- Em sợ "cái kho vàng" lắm rồi Bác.... Chơi nghệ thuật mà "giao bán", "đổi trác" và nhất là liên quan đến "đống vàng" là Em thấy oải lắm í Bác ợ:))
- Ai bán cứ bán, Ai mua cứ mua... Anh Em Ta cứ có gì share lấy, ai không có gì share thì ngồi Hóng hàng, kéo hàng, cổ vũ người Up và chia sẻ là khoái nhất rồi Bác ạ!\m/\m/\m/

nguphung

Active Member

Hiếm rồi bác :D...Tặng anh em vài bản hiếm hiếm đi bác :).

Bài Mùa Đông Của Em này hôm trước nguphung có xin của bác Cả nhhh, nhưng là YS làm từ cái beat keyboard của HoangKy, sau đó có bác share co nguphung version Kiều Nga trong DVD Tình Khúc Trần Thiện Thanh, nhưng là cái beat tách chưa hết tiếng ca sĩ. Nếu bác slowrock share ngay cái version do chính tác giả (Trần Thiện Thanh = Nhật Trường) thì em và các bác Cả mới tin là kho tàng của bác ...đáng thèm...

lequynhan

Well-Known Member

:)]

Mấy bác Cả nghe mấy câu này thì cắt nghĩa giúp em với.

"
Đôi chân đi hoang,
con đường trước mặt
về một chiều và một hướng.
"

:-? Con đường về một chiều thì sao lại thêm "và một hướng" vào làm gì nhỉ? Chẳng lẽ ngày trước có đường 1 chiều cũng nên

nhhh

Well-Known Member

Bài Mùa Đông Của Em này hôm trước nguphung có xin của bác Cả nhhh, nhưng là YS làm từ cái beat keyboard của HoangKy, sau đó có bác share co nguphung version Kiều Nga trong DVD Tình Khúc Trần Thiện Thanh, nhưng là cái beat tách chưa hết tiếng ca sĩ. Nếu bác slowrock share ngay cái version do chính tác giả (Trần Thiện Thanh = Nhật Trường) thì em và các bác Cả mới tin là kho tàng của bác ...đáng thèm...
Bài này có bản của ca sĩ Ngũ Phụng Em gái Y Phụng - Xinh và hát cũng hay nữa.
- bản của Kiều Nga LV36 Hát theo lối Tango. Em thấy Beat đâu có dính lời đâu Thím nhỉ?

slowrock321

không cần bác tin em đâu bác ơi bác định gài hàng em hả bác

nguphung

Active Member

Úi... bác Cả nhhh... cái đó là hàng tự xử bonus cả nhà mà... hông tính nhé... và cũng hông có dùng để đổi hàng hiếm của bác slowrock... nhóe nhóe...:D:D:D

nguphung

Active Member

không cần bác tin em đâu bác ơi bác định gài hàng em hả bác

Gài cột chi đâu bác. Vì thường ở đây, nếu bác nào có bài hay, thì đều share vô điều kiện chứ không có gọi là " hiếm " hay " trao đổi " chi hết bác ợ... :D:D

nguphung

Active Member

- bản của Kiều Nga LV36 Hát theo lối Tango. Em thấy Beat đâu có dính lời đâu Thím nhỉ?

Bác xem lại giúp em, em kéo từ bên link bác Tuấn trọc, và từ DVD LV 36 của bác nhannguyen176 share, version Kiều Nga đều bị dính tiếng, nếu bác có bài tách beat sạch thì bác share em nhé... em thích style Tango đó. Em thnkx bác Cả trước ạ.

Bên trên