Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lehieucamau

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

tuy lính mới nhưng kho tàng của em nhiều người thèm không được đó bác cả

Nghe bác nói vậy làm em rung cả người, nếu bác vui tính chụp hết dụng lượng và nguồn nhạc của bác show lên đây cho ae chiêm ngưởn nha, tiếp theo đó em cũng học theo show lên kho củ kỷ của em xem có đuợc như bác ko nhé.

tangngong

Well-Known Member

Các bác giúp mình bài Vì - Đào Bá Lộc YS với. thanks rất nhiều ạ

nhhh

Well-Known Member

Nghe bác nói vậy làm em rung cả người, nếu bác vui tính chụp hết dụng lượng và nguồn nhạc của bác show lên đây cho ae chiêm ngưởn nha, tiếp theo đó em cũng học theo show lên kho củ kỷ của em xem có đuợc như bác ko nhé.

Thôi cần gì bày vẽ khoa trương thế bác. Để bác ấy lên ít bài độc địa, độc đạo tặng anh em làm quà là vui zồi :D.

nhhh

Well-Known Member

Các bác giúp mình bài Vì - Đào Bá Lộc YS với. thanks rất nhiều ạ

Vì - Đào Bá Lộc YS
[hide] http://www.fshare.vn/file/6VM7S8GATZ9Y
[/hide]

slowrock321

em không bao giờ show trước đâu bác cả còn về kho to hay nhỏ em không care chủ yếu chất lượng thôi

nhhh

Well-Known Member

thong_the

Well-Known Member

Thank bác nhiều nhé. Ah mà hình như toàn bộ Disc PBN71 Beat đều bị vọng tiếng ca sĩ phải không bác? Disc đó nhiều bài hay mà Beat hỏng hết. Bác có Fix được bài nào disc đó không.

Đúng đó bác, thúy nga nó bị 2 disk có tiếng như vậy ngoài disk 72 còn 1 disk nữa cũng bị mà em quên rồi :D

nhhh

Well-Known Member

bài này là mùa đông của anh bác cả SL nói là bài mùa đông của em
[video=youtube;PJIIo3-Zzrw]https://www.youtube.com/watch?v=PJIIo3-Zzrw[/video]

Bài như bác trích Yt thì là của Ngọc Mai. Có bản YS làm lại. Còn cùng bản này mà Nhật Trường Hát thì bác lên đi :D.

slowrock321

Bài như bác trích Yt thì là của Ngọc Mai. Có bản YS làm lại. Còn cùng bản này mà Nhật Trường Hát thì bác lên đi :D.
bài này chỉ có phối mới có karaoke
[video=youtube;hlYGfkdyQgc]https://www.youtube.com/watch?v=hlYGfkdyQgc[/video]

HD - Hớt Đê

tuy lính mới nhưng kho tàng của em nhiều người thèm không được đó bác cả
Em cũng lính mới này . Bác là lính mới ờ đây nhưng lính cũ bên hotmit . Bác ơi . Bác chơi Online lâu rồi mà bác vẫn còn nhập tâm chuyện online nhở . Lên đây vui vẻ là chính thôi . Buôn bán đổi chác thì chỉ ngoài đời thôi bác ạh . Kho hàng của bác thì em còn lạ gì nữa :p

slowrock321

Em cũng lính mới này . Bác là lính mới ờ đây nhưng lính cũ bên hotmit . Bác ơi . Bác chơi Online lâu rồi mà bác vẫn còn nhập tâm chuyện online nhở . Lên đây vui vẻ là chính thôi . Buôn bán đổi chác thì chỉ ngoài đời thôi bác ạh . Kho hàng của bác thì em còn lạ gì nữa :p

đổi thì có qua có lại bổ sung cho nhau những bài thiếu

Bên trên