Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mục tiêu 7000 pages chắc là sẽ đạt được nhờ vài Scansal như thế này phải kg bác Nhân! :))

Chẳng cần đâu bác, nếu không đạt thì em quăng lên khoảng 10K tới 15K bài, mà em lại thừa thời gian cả ngày lẫn đêm để dải bom............... hic! Nhưng thế thì nó ảo quá, phải có chất lượng chớ =:)

asbanngay01

Well-Known Member

Phận Cái_Bang em xin phép giúp bác nhé! :)
Gửi bác asbanngay nhé.
Trò chơi định mệnh - Lý Hải
hidden content may not be quoted

Cám ơn bác nhiều lắm ! Nếu bác có giúp em thêm bài Phận Má Hồng - Như Quỳnh . Vì em tải về , bị lỗi mà không tìm được lại link ở đâu .

Hóng Hốt

Chẳng cần đâu bác, nếu không đạt thì em quăng lên khoảng 10K tới 15K bài, mà em lại thừa thời gian cả ngày lẫn đêm để dải bom............... hic! Nhưng thế thì nó ảo quá, phải có chất lượng chớ =:)

Trong cái ảo có cái thật, trong cái thật có cái ảo, Ảo mà như thật, thật lại như ảo, ảo ảo thật thật, thật thật ảo ảo thế mới hay! :-??

lequynhan

Well-Known Member

còn 2 nick Hóng Hớt Tôn Hành Giả - Giả Hành Tôn kia em đã niệm chú dò ip và đã có kết quả, nhưng cần chắc chắn thêm chút nữa sẽ công bố sau

:D

Tiện bác Mod dò giúp IP của em giờ này có đúng là 113.160.133.216 không thế? Em đang dùng IP tĩnh của công ty.

Trong cái ảo có cái thật, trong cái thật có cái ảo, Ảo mà như thật, thật lại như ảo, ảo ảo thật thật, thật thật ảo ảo thế mới hay! :-??

Bác nói thế này em cá bác là con người làm về "Nghệ Thuật" >:D< Em đang bị lảo đảo đậy ạ!

HDCP

Super Moderators

Nhìn kỹ 2 nick Hóng Hớt vẫn có sự khác biết bác nhỉ ;))

hataigiang

Active Member

Bác đừng nghĩ chi phức tạp cho nhức đầu, cái này chắc chắn là diễn đàn bị lỗ hổng rồi, chứ ai tiếp tay tạo nick bác Hóng làm gì, nếu mà có ý xấu thì em tạo luôn nick ....Mod HDCP kìa! =))

Bác đùa em!!!!
p0nM

link khi ko xem dc ảnh:

https://www.upsieutoc.com/image/p0nM

Hóng Hốt

Em có một thắc mắc là tại sao bác đang giao lưu online với anh em mà nick lại đi để offline? :-j

Hay bác lại đang có vụ gì đó khó giải thích với anh em :-?

Mod thường hay bí ẩn vậy đó bác Nhân ơi! Luôn luôn hành tung bất định, thấy offline vậy chứ lúc nào cũng.....nhìn thấy chúng ta! Cũng quay lại cái câu: ảo ảo thật thật....lúc nãy! :))

HDCP

Super Moderators

Em có một thắc mắc là tại sao bác đang giao lưu online với anh em mà nick lại đi để offline? :-j

Hay bác lại đang có vụ gì đó khó giải thích với anh em :-?

Trước nay em toàn để nick ẩn danh, giống như kiểu công an núp nùm bắn tốc độ đấy bác ạ :))
Nick em cũng không có tag luôn :))

lequynhan

Well-Known Member

Mod thường hay bí ẩn vậy đó bác Nhân ơi! Luôn luôn hành tung bất định, thấy offline vậy chứ lúc nào cũng.....nhìn thấy chúng ta! Cũng quay lại cái câu: ảo ảo thật thật....lúc nãy! :))

Khiếp quá! :-O Bác ví cứ như Thần Thánh ấy :))

bienman

Active Member

Thôi không chơi trò này nữa, hết vui rồi [-X

HDCP

Super Moderators

Em đoán nick Hóng Hớt mới là nick của bác asbanngay01 đó :D.

Sai ;))

Thôi không chơi trò này nữa, hết vui rồi [-X

Bác nào đoán đúng em sẽ lọ mọ ngồi lọc và up hết nhạc ys hải ngoại của em rồi gửi link cho bác ấy. (ys hải ngoại của em không nhiều như ys nhạc trẻ và có khá nhiều bài mọi người đã up ở topic này rồi.)

Bên trên