Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

cai_bang

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác hỏi Mod thì em xin thưa, nick Hóng Hót đây bao gồm sở hữu của những nick này bác ạ :))
5 nick là 1..ghê.
█▬█óng 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Cỏ Trắng 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Hóng Hót 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
QuachSangSang 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
welcometohome 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Có vẻ chiêu trò hơn cả game show việt :D.

- Thế còn nick Hóng Hớt mới trùng 100% với Hóng Hớt cũ là sao bác MOD

hataigiang

Active Member

Bác hỏi Mod thì em xin thưa, nick Hóng Hót và các nick dưới đây clone lần nhau :))

còn 2 nick Hóng Hớt Tôn Hành Giả - Giả Hành Tôn kia em đã niệm chú dò ip và đã có kết quả, nhưng cần chắc chắn thêm chút nữa sẽ công bố sau

Ô, có QuachSangSang kìa! người nổi danh một thời mà!

hataigiang

Active Member

Em lướt nét thì thấy nick welcometohome có mặt ở nhiều trang karaoke lớn như Hotmit hoặc Tk...Có lẽ đó là nick chủ quản của những nick còn lại. :)

Haizzzz,Đã hành tẩu giang hồ thì nên: Đi không đổi tên, ngồi không đổi họ các bác nhỉ!!!

Hóng Hốt

Haizzzz,Đã hành tẩu giang hồ thì nên: Đi không đổi tên, ngồi không đổi họ các bác nhỉ!!!

Đáng ra bác Hóng Hớt "original" phải cảm ơn em mới đúng đó, nhờ em mà bác Hóng mới tìm lại được "gia phả chính xác" của mình (thông qua bác Mod)! :)):))

cai_bang

Member

Đáng ra bác Hóng Hớt "original" phải cảm ơn em mới đúng đó, nhờ em mà bác Hóng mới tìm lại được "gia phả chính xác" của mình (thông qua bác Mod)! :)):))

Có khi nào là nick thong_the không ta. Cách viết bài cẩn thận chỉnh chu. Nghi lắm nha :))

Hóng Hốt

Em không biết, em ngờ có vụ tiếp tay nào đó!

Bác đừng nghĩ chi phức tạp cho nhức đầu, cái này chắc chắn là diễn đàn bị lỗ hổng rồi, chứ ai tiếp tay tạo nick bác Hóng làm gì, nếu mà có ý xấu thì em tạo luôn nick ....Mod HDCP kìa! =))

tieupham263

Well-Known Member

5 nick là 1..ghê.
█▬█óng 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Cỏ Trắng 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Hóng Hót 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
QuachSangSang 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
welcometohome 116.106.38.2 [Tìm bài bởi người gởi] [View Other IP Addresses for this User]
Có vẻ chiêu trò hơn cả game show việt :D.

- Thế còn nick Hóng Hớt mới trùng 100% với Hóng Hớt cũ là sao bác MOD

Heheh..vụ này pác Mod phanh phui mình mới bít=))=))

HDCP

Super Moderators

Có khi nào là nick thong_the không ta. Cách viết bài cẩn thận chỉnh chu. Nghi lắm nha :))

không phải bác thongthe, nick này cũng là một bác cả trong topic này, nào chúng ta cùng điểm danh các bác cả xem sao :))

Hóng Hốt

Cảm ơn bác quá khen em, hồi nhỏ em học văn dốt lắm, Tập Làm Văn luôn thấp điểm nhất lớp, chỉ có 1 mình bác khen em viết bài chỉnh chu thôi đó! :-*

lequynhan

Well-Known Member

;)) Vụ này làm tăng trang Top nhanh chóng quá các Bác à!

Đúng là nổi tiếng toàn diễn đàn, thật là đậm chất Nghệ Thuật

Bên trên