Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nta139

Member
Ðề: Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

mình nghĩ, admin nên cho worldvision về vườn an nghĩ là tốt nhất :) mod cũng là bộ mặt của 4rum, mod không được thành viên ủng hộ thì ít ra cũng không nên bị phản đối ra mặt như vậy :)
bên 2pic đó, có khá nhiều post phải nói là chữi thẳng vô mặt (có thể lúc đó chưa làm mod, vì nếu làm mod thì có lẽ mấy nick đó đổi màu rồi) nhưng như vậy là không hay rồi.

p/s: mình chúa ghét cái trò upscale, dư HDD ????

ph291

Member

muốn người khác tôn trọng mình thì phải học cách tôn trọng người khác đã
nhìn vật chứng là biết bác hikaru có vừa đâu, thậm chí là thái quá
em tra từ điển HD mãi mà ko tìm ra từ "dé" bác dùng :D
còn bác World hiển nhiên càng ko thể vừa rồi vì là MOD mà
trình độ cao bẻ ngang bẻ dọc thế nào chẳng dc, nhìn đâu chả ngứa mắt
do vậy e nghĩ 2 bác cũng như các bác khác nên bình tĩnh, tôn trọng lẫn nhau
có thể tranh luận nhưng tuyệt đối ko tranh cãi
các bác phải nghĩ rằng bài các bác post trên đây ko chỉ 2 bác đọc mà là mọi người cùng đoc
nếu có thể ko tôn trọng nhau thì các bác cũng nên tôn trọng mọi người phải ko ạ
để mọi người còn tôn trọng bác
KÍNH !

worldvision

Huyền Thoại

đọc mãi mà chưa thấy ông kanh đó. sai ở chỗ nào

Sai ở chỗ dám công khai chỉ trích mod =)), đã làm mod thì phải làm sao cho thành viên phục mình bằng lý lẽ và cái tâm, ko phải thấy mình trên cơ người khác thì muốn làm gì cũng được, bản thân những người như vậy có ra ngoài xã hội cũng khá được hơn ai. Chẳng thấy bác kia đáng bị ban ở chỗ nào cả.

Cái này thì cũng đã nói quá rõ từ trên. Không cần phải tranh luận thêm nhá.
@MOD worldvision: Bạn nên xem lại cách "xử lý" tình huống và phân tích vấn đề của bạn.
@khanh_hikaru: Nên phân tích theo chiều hướng làm người khác tâm phục khẩu phục, bạn tranh luận theo kiểu xúc phạm người khác dễ bị thất thế lắm, dù có nói đúng.
khanh_hikaru bị ban nick là đúng luật thôi, đừng thắc mắc. Lần sau chú ý ngôn từ là OK.
Bản thân Videp clip HD chỉ mang tính xem giải trí đơn thuần, thưởng thức HD thật sự chỉ có xem film điện ảnh hoặc một vài tên tuổi lớn dám đầu tư. Các bạn nên kiềm chế mình, đừng để cái thú vui chia sẻ thành nơi thể hiện cái tôi của mình.
Thân.

worldvision

Huyền Thoại

mình nghĩ, admin nên cho worldvision về vườn an nghĩ là tốt nhất :) mod cũng là bộ mặt của 4rum, mod không được thành viên ủng hộ thì ít ra cũng không nên bị phản đối ra mặt như vậy :)
bên 2pic đó, có khá nhiều post phải nói là chữi thẳng vô mặt (có thể lúc đó chưa làm mod, vì nếu làm mod thì có lẽ mấy nick đó đổi màu rồi) nhưng như vậy là không hay rồi.

p/s: mình chúa ghét cái trò upscale, dư HDD ????

4rum thứ nhất không danh cho vài ba người như bạn đâu mà đánh giá khách quan. Tôi post bài ai ủng hộ, thích thì load về chứ không bắt bẻ.
Làm người cũng có chỗ sai, không ai toàn diện hết đâu bạn [kể cả bạn cũng sai] cho nên đừng có góp hết vào 1 chỗ. Cách suy nghĩ của tôi cũng khác của bạn cho nên đừng nghĩ tôi có thể làm theo cách của bạn. Sai nói sai chứ đừng chửi này nọ [mod là bộ mặt 4rum chửi như thế thì ra gì, thử đi làm rồi chửi xếp đi rồi biết]
Bạn ghét cái trò upscale nhưng cũng có vài người cần..vì 4rum dành cho tất cả mọi người..không riêng bạn..cẳn bản là tôi có lòng nhiệt tình mới rảnh thời gian upscale rùi up lên share cho mọi người. Vậy thôi !!Bạn ghét thì đừng load về, chứ 4rum không cấm hàng upscale.
Vậy thôi !!

osiric

Well-Known Member

Giải quyết xong hết rùi thì lock thớt đi, để cho mọi người vào pam à

Lock lock lock

huy_tung2910

lock ji chứ. cứ để đây. ai thấy bất bình thì vào góp vui

wjzhweo

Member

Cái nào upscale thì ghi rõ ràng ở title, post đúng box thì chả có j phải lăn tăn cả. Tinh thần share cho mọi người, có ng thích có ng ko. Mod đâu hẳn là cái máy, luôn chạy theo 1 rule ko bao giờ sai lệch. Nếu có đáng bị chỉ trích thì cũng chẳng qua là mod biết mình sai nhưng vẫn cậy quyền, ban nick mem tố cáo! =]

mr0808

lock ji chứ. cứ để đây. ai thấy bất bình thì vào góp vui

Chưa phát biểu ý kiến bao h, nhưng đọc qua chói tai nên có chút ý kiến:
4rum rất cần những người như bạn, chia sẻ thì ít mà sẻ chia thì nhiều =D>
P/S All: Người ta post bài thì vào thanks, load đến khi có chút chuyện thì quay lưng spam xấu. XH cũng lắm người thiệt...

muốn người khác tôn trọng mình thì phải học cách tôn trọng người khác đã
nhìn vật chứng là biết bác hikaru có vừa đâu, thậm chí là thái quá
em tra từ điển HD mãi mà ko tìm ra từ "dé" bác dùng :D
còn bác World hiển nhiên càng ko thể vừa rồi vì là MOD mà
trình độ cao bẻ ngang bẻ dọc thế nào chẳng dc, nhìn đâu chả ngứa mắt
do vậy e nghĩ 2 bác cũng như các bác khác nên bình tĩnh, tôn trọng lẫn nhau
có thể tranh luận nhưng tuyệt đối ko tranh cãi
các bác phải nghĩ rằng bài các bác post trên đây ko chỉ 2 bác đọc mà là mọi người cùng đoc
nếu có thể ko tôn trọng nhau thì các bác cũng nên tôn trọng mọi người phải ko ạ
để mọi người còn tôn trọng bác
KÍNH !
Tranh cãi nhau là chuyện bt. Cái sai của lão ta là xóa bài của tôi, tôi nói thế mà sai sao ko dám để đấy mà xóa đi làm gì, tranh cãi nhau thì làm gì có ai "vừa". Quyền gì ban nick của tôi ko có lí do, mà là tư thù cá nhân :)) Quay trở lại topic đấy hình như lão ý vẫn cãi cố, đúng là chúa bảo thủ, tôi nói cũng chả phải quá đâu. Còn tôi thấy cái ông proSky gì đó còn bắt bẻ ng ta ghi là "Full HD 1080p". Sao Mod cái 4rum này toàn bắt lỗi vớ vẩn trong khi chả ai hoàn hảo, chính Mod còn sai nhiều hơn nữa. Được cái là Mod 4rum này bênh nhau rất tốt.

Những vụ việc này sao ko thấy admin lên tiếng? Các bạn thử tham khảo link này nhé: http://beat.vn/forum/showthread.php?133093

Smod xóa bài ko lí do cũng bị ban nick và đình chỉ chức vụ như thường. Chuyện này chắc chả bao h xảy ra ở cái diễn đàn này... Nói thế thôi ko lại ban nick tiếp thì khổ.

ProSkyR

Well-Known Member

Không chơi được thì sang diễn đàn khác, không hoan nghênh bạn !
Cảm ơn vì những đóng góp vô cùng to lớn của bạn đối với diễn đàn.

huy_tung2910

Chưa phát biểu ý kiến bao h, nhưng đọc qua chói tai nên có chút ý kiến:
4rum rất cần những người như bạn, chia sẻ thì ít mà sẻ chia thì nhiều =D>
P/S All: Người ta post bài thì vào thanks, load đến khi có chút chuyện thì quay lưng spam xấu. XH cũng lắm người thiệt...

để bình luận mấy cái clip đó, bắt buột fai thank., mà nó đúng là như vậy. chả nhẽ bạn ko nhận ra sao? ở đây ai nói xâu ai mọi ng tự bít. ko fai ai muốn chia sẻ. là đc, mạng nhà m úp lên chỉ đc 50kb/s úp 1 phim hd chắc mất vài ngày chứ chả đùa,

bkpro_54

Member

Những vụ việc này sao ko thấy admin lên tiếng? Các bạn thử tham khảo link này nhé: http://beat.vn/forum/showthread.php?133093

Smod xóa bài ko lí do cũng bị ban nick và đình chỉ chức vụ như thường. Chuyện này chắc chả bao h xảy ra ở cái diễn đàn này... Nói thế thôi ko lại ban nick tiếp thì khổ.

Cái link này đọc xong thấy diễn đàn đấy từ thành viên cho đến admin rất là:-j:-j:-j.

Lâm Gia Trang

Cái link này đọc xong thấy diễn đàn đấy từ thành viên cho đến admin rất là:-j:-j:-j.

Nhìn diễn đàn màu mè đã thấy ghét rồi, mà admin cũng kinh nhỉ =)) =))
pác Chip nhà mình mà thế chắc em làm đơn xin rút lui khỏi hdvietnam luôn #-o

atamd

Active Member

khanh_hikaru có thể mặc dù bạn đúng nhưng tính của bạn đàn bà quá, chuyện đã xong rồi thì thôi, unban thì cũng đã unban rồi, cứ kiếm chuyện xới lên làm gì chẳng biết.

Chỉnh sửa lần cuối:

osiric

Well-Known Member

Các ae xin cho unbaned còn moi lại chuyện cũ làm gì thế
Giờ bị baned lại thì ráng chịu
Nếu close thì yên chiện ruì mà ko chịu close
Mod uối lý ùi

ProSkyR

Well-Known Member

Thích spam nhảm nữa ban hết !
Đừng tưởng Mod worldvision sai mà được thể làm tới, tranh luận kiểu trẻ con xúc phạm người khác để tìm thấy chiến thắng thì đi chỗ khác !
Ai spam nữa ban nick vĩnh viễn. Tôi chả làm gì mà phải thanh minh, vì ko liên quan gì.
Khái niệm FULL HD là gì cũng ko biết thì đừng vặn vẹo người khác !

homepage

Member

Không chơi được thì sang diễn đàn khác, không hoan nghênh bạn !
Cảm ơn vì những đóng góp vô cùng to lớn của bạn đối với diễn đàn.

khách sáo thế mod, họ đã có đóng góp nào to lớn đâu:):)

ProSkyR

Well-Known Member

Người sai thì đã sai rồi, có rất nhiều member vào ủng hộ bạn, nhưng bạn có lẽ không kiềm chế nổi mình, muốn chứng tỏ cho mọi người thấy tôi đúng tôi có quyền nói gì cũng được. Không có chuyện đấy đâu. Sân chơi nào cũng có quy định và khuôn mẫu để mọi người làm theo. Tôi đang cố để box Video Clip HD đúng nghĩa với một box HD, từ cách dùng từ, đến nội dung phải chuẩn.
Có 2 kiểu xử lý tình huống khi xảy ra tranh luận.
Một là khi bàn về một vấn đề nào đó xảy ra mâu thuẫn, MOD hoặc người thứ 3 sẽ phân tích vấn đề đưa ra luận điểm đúng hay sai.
Hai là không cần biết đang tranh luận cái gì, nếu có những lời lẽ xúc phạm nhau hoặc gây loãng, lạc đề topic sẽ bị xóa.
Như tôi đã nói ở đầu topic, tranh luận phải biết cách tranh luận, thuyết phục mọi người, đưa ra những luận điểm luận cứ khiến người khác phục mới gọi là tranh luận đúng nghĩa. Sau những lần như vậy bạn sẽ tích lũy dc thêm kinh nhiệm và dc mọi người kính nể hơn.
Còn tranh luận kiểu xúc phạm người khác thì hdvietnam không hoan nghênh. Bạn phải hiểu đấy không phải là cuộc khẩu chiến của 2 bên mà là bạn post lên diễn đàn, ai cũng có thể đoc. Lúc đầu thấy các bạn tranh luận tuy có hơi quá, gây flame và động chạm nhau nhiều gây ra những xích mích nhỏ là điều bình thường, có thể hiểu và châm trước được,anh Milan đã unban. Nhưng càng ngày các bạn càng đà, vậy thì xin mời bạn qua diễn đàn khác, nơi có thể tranh luận một cách thoải mái, muốn nói gì cũng được, không cần biết người khác nhìn thấy ra sao.
Thế nhé, có gì muốn nói với tôi thì lập topic khác, đừng có kéo vào topic này khiến vấn đề ngày càng loãng và càng lệch lạc
Nhắc lại 1 lần nữa, tôi không làm gì nên không phải thanh minh.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên