Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôi rất bức xúc khi lập ra topic này. Mod này chuyên đi bới móc châm trích bài viết của các thành viên khác. Dù biết mình sai cũng ko bao h thừa nhận. Ví dụ như tại topic này: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=96192
Thành viên chia sẻ 1 clip HD, thì mod nói hàng upscale. Tôi vào thấy Mod ko đúng tôi nêu lên ý kiến của mình thì Mod xóa bài của tôi và chỉ để lại vài chữ ko tôn trọng điều hành viên, 2 topic liền như vậy. Cứ ko vừa mắt mình là Mod xóa. Đấy có phải lạm dụng chức quyền ko? Và sự thật như tôi thấy là ông này mới là người chuyên up hàng upsalce vào box HD. Mong các admin xem xét xử lý cho công tâm. Tôi chắc chắn còn nhiều thành viên khác cũng khó chịu với lão worldvision như tôi.

Coconut

Member
Ðề: Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

Ủa. sao bác này vừa góp ý mà không ai trả lời đã bị ban rồi, tớ thấy cũng đâu có xúc phạm ai đâu.

worldvision

Huyền Thoại

@khanh_hikaru: Không phải đi châm chích mà nói cho đúng lí thôi. Chỉ có bạn mới đi châm chích người khác ! Tôi là Mod phải quản lí bài viết trong box mình lả lẽ đương nhiên!
Bạn không dưng nhảy vào nói tôi như thế. Mặc dù tôi đã pm nhắc nhở nhưng bạn đã không chú ý mà còn pm lại cười nhạo và còn commemt thêm 1 bài nữa > Chả coi ĐHV ra gì hết !. Vì thế nên theo luật định mà làm.!
Hết !

condonhan

Active Member

Ai ban vậy nhi? Thắc mắc quá.

Lâm Gia Trang

Dịch vụ ăn theo topic này đây, cho thuê cởi trói đây, 1k/ phút ai cần cởi trói PM nhá :))

ProSkyR

Well-Known Member

@MOD worldvision: Bạn nên xem lại cách "xử lý" tình huống và phân tích vấn đề của bạn.
@khanh_hikaru: Nên phân tích theo chiều hướng làm người khác tâm phục khẩu phục, bạn tranh luận theo kiểu xúc phạm người khác dễ bị thất thế lắm, dù có nói đúng.
khanh_hikaru bị ban nick là đúng luật thôi, đừng thắc mắc. Lần sau chú ý ngôn từ là OK.
Bản thân Videp clip HD chỉ mang tính xem giải trí đơn thuần, thưởng thức HD thật sự chỉ có xem film điện ảnh hoặc một vài tên tuổi lớn dám đầu tư. Các bạn nên kiềm chế mình, đừng để cái thú vui chia sẻ thành nơi thể hiện cái tôi của mình.
Thân.

Người ta có làm gì đâu mà ban nick? Nếu sai sao ko ban từ trước, thấy người ta vào ý kiến, tố cáo mới ban. Ông worldvision làm kiểu này khác gì "giết người bịt đầu mối". Vụ này đã biết ai đúng ai sai, tôi chưa thấy khanh_hikaru nói gì bậy bạ, vào topic chỉ thấy cái ông Mod nói chuyện ko lịch sự. Ông tranh cãi với người ta ko được, thấy mình sai thì ban nick ng khác à. Lam ăn vớ vẩn thế ai phục. Mod gì mà lợi dụng chức vụ mình để giành chiến thắng trong các cuộc tranh cãi, ko HD chút nào. Mở miệng ra là tôn trọng điều hành viên, trong khi ông có tôn trọng thành viên trước ko. Ko phải Mod là luôn đúng, cái chức Mod chả có cái gì là to tát cả. Diễn đàn có admin ko thì vào giải quyết đi, tôi đã theo dõi lâu và cũng khó chịu với tên Mod này, cần tôi sẽ đưa ra 1 list topic cho các ông xem.

huy_tung2910

đọc mãi mà chưa thấy ông kanh đó. sai ở chỗ nào

atamd

Active Member

Sai ở chỗ dám công khai chỉ trích mod =)), đã làm mod thì phải làm sao cho thành viên phục mình bằng lý lẽ và cái tâm, ko phải thấy mình trên cơ người khác thì muốn làm gì cũng được, bản thân những người như vậy có ra ngoài xã hội cũng khá được hơn ai. Chẳng thấy bác kia đáng bị ban ở chỗ nào cả.

nta139

Member

mình rất ít quan tâm đến chuyện của mod, nhưng... :(
ngay từ tối qua, lúc mà worldvision mới vừa comm. hàng UpHD... thì mình đã thấy buồn cười + thêm 1-2 cái comm. tiếp theo trong 2pic đó của wv... đúng là nãn thật;
cứ.... như đúng rồi vậy :(

Tớ cũng đọc qua rồi và thấy người đáng bị ra đảo là ông MOD, hehe.

ProSkyR

Well-Known Member

Các reply đả kích đã được MOD worldvision xóa đúng theo luật nên ko nhìn thấy :D

danvt

Well-Known Member

chưa thấy các reply của khanh_hakiru nên không biết mức độ nghiêm trọng như thế nào!

osiric

Well-Known Member

Lần trước đã xảy ra vụ mod lạm quyền cho mình là mod thì mún ban nick ai thì ban
Bây giờ thấy mình sai thì ban nick người ta cho hả giận, zậy có đúng hay ko
Làm mod là phải xử lý theo luật + công tâm chứ choi trò trả thù cá nhân như mafia ai mà nễ nữa
Bác Chip vào giải thích cho ae đi

MrMilan

Banned

Đã unban cho khanh_hikaru.
Rất mong các bạn cố gắng kiềm chế, đừng vì việc nhỏ mà mất hòa khí.

Người ta có làm gì đâu mà ban nick? Nếu sai sao ko ban từ trước, thấy người ta vào ý kiến, tố cáo mới ban. Ông worldvision làm kiểu này khác gì "giết người bịt đầu mối". Vụ này đã biết ai đúng ai sai, tôi chưa thấy khanh_hikaru nói gì bậy bạ, vào topic chỉ thấy cái ông Mod nói chuyện ko lịch sự. Ông tranh cãi với người ta ko được, thấy mình sai thì ban nick ng khác à. Lam ăn vớ vẩn thế ai phục. Mod gì mà lợi dụng chức vụ mình để giành chiến thắng trong các cuộc tranh cãi, ko HD chút nào. Mở miệng ra là tôn trọng điều hành viên, trong khi ông có tôn trọng thành viên trước ko. Ko phải Mod là luôn đúng, cái chức Mod chả có cái gì là to tát cả. Diễn đàn có admin ko thì vào giải quyết đi, tôi đã theo dõi lâu và cũng khó chịu với tên Mod này, cần tôi sẽ đưa ra 1 list topic cho các ông xem.
Cám ơn bạn rất nhiều...

mình rất ít quan tâm đến chuyện của mod, nhưng... :(
ngay từ tối qua, lúc mà worldvision mới vừa comm. hàng UpHD... thì mình đã thấy buồn cười + thêm 1-2 cái comm. tiếp theo trong 2pic đó của wv... đúng là nãn thật;
cứ.... như đúng rồi vậy :(
Ừ, mình thấy lão ý sai nên ko com ko ủng hộ thì lão ý ngứa mắt xóa bài luôn.

Các reply đả kích đã được MOD worldvision xóa đúng theo luật nên ko nhìn thấy :D
Ko thấy sao biết đúng luật hả bạn. Tôi cm ko hề có 1 từ nào tục tĩu trong đấy. Tôi nêu ý kiến của tôi về việc upHD là ko đúng và tôi cũng thấy mod này toàn sai mà vẫn bảo thủ, ăn nói thì hống hách khệnh khạng. Lão ý thấy tôi ko theo phe lão nên chắc cay mắt xóa luôn cm của tôi, tôi cũng bực mình chứ. Chả có lí gì xóa bài của tôi nên vào đây ý kiến, lão lại ban luôn nick tôi???

Lần trước đã xảy ra vụ mod lạm quyền cho mình là mod thì mún ban nick ai thì ban
Bây giờ thấy mình sai thì ban nick người ta cho hả giận, zậy có đúng hay ko
Làm mod là phải xử lý theo luật + công tâm chứ choi trò trả thù cá nhân như mafia ai mà nễ nữa
Bác Chip vào giải thích cho ae đi
Đồng ý với bạn. Lần đầu tiên thấy kiểu vào ý kiến chưa ai giải quyết đã ban nick bịt miệng luôn. Bó tay.....

ProSkyR

Well-Known Member

danvt

Well-Known Member

Thấy vật chứng rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên