LCD SHARP 42LC77M, bán lúa non gom tiền mua gấp?AE cho ý kiến.

tinh tu

Ðề: LCD SHARP 42LC77M, bán lúa non gom tiền mua gấp?AE cho ý kiến.

Tks anh,đúng ra là mình cũng ko về hàng này nửa,nhưng vì nhu cầu của anh e trên HD rất là nhìu,nên mình chỉ về kèm đc 7 e thôi,
A e ủng hộ mình mình rất chân thành cám ơn,nhưng vì giá nó tăng lên nhìu nên buột lòng e cũng phải tăng thôi,chứ thật sự mình ko muốn làm như vậy đâu,buôn bán ai cũng cần khách hàng mà,vì bên mình chuyên phân phối LCD,nên cái này cũng là dịp tình cờ mình về hàng thôi,
Mong A chị gần xa thông cảm,thanks A e wan tâm và ủng hộ mình

bác cho hỏi em sharp LC42A77M của bác bao giờ về vậy? nếu có trong tháng 11 bác nhắn tin cho em nhé 0987822084 em tên là Sâm bác ah

rmitoday

Member

Hôm trước mới chat với bác nào bên Nguyễn Lê Vy hỏi cái giá ước lượng để biết xin tiền vợ. Bác ý bảo cứ thủ trước 20 chai đi. Ngất trên cành quất.

tommy8288

Hôm trước mới chat với bác nào bên Nguyễn Lê Vy hỏi cái giá ước lượng để biết xin tiền vợ. Bác ý bảo cứ thủ trước 20 chai đi. Ngất trên cành quất.
bạn chat với bác đó tên Hưng, mình cũng mua con 42A66M của H đó, bạn chơi con 66 cũng ok mà, có mấy AE HD cũng đang chơi 66M thấy cũng ok lắm...

rmitoday

Member

Thế hử em cứ đang lăn tăn panel của 42A66M chỉ có 8 bit màu. Còn panel 42LC77M được 10 bit màu và có Deep color. Còn các tính năng khác thì y chang nhau thì phải.

GENERALS

Ban Quản Trị

Thế hử em cứ đang lăn tăn panel của 42A66M chỉ có 8 bit màu. Còn panel 42LC77M được 10 bit màu và có Deep color. Còn các tính năng khác thì y chang nhau thì phải.

Thông tin sai rồi bạn ah, model nào cũng là 10bit màu LCD Panel hết (cả 66 và 77), Model 66 cũng vẫn có DeepColor nhé.

Chỉ có khác là Video Processing thì A77 là 12bit, con A66 là 10bit thôi.

rmitoday

Member

Thông tin sai rồi bạn ah, model nào cũng là 10bit màu LCD Panel hết (cả 66 và 77), Model 66 cũng vẫn có DeepColor nhé.

Chỉ có khác là Video Processing thì A77 là 12bit, con A66 là 10bit thôi.

Em không rõ lắm. Em coi trong brochure của Sharp tại http://www.sharp.com.my/attach/BrochureA776637.pdf
Trong trang 6 có specification cùa 2 model A77 và A66 đấy

mx1

Member

Tui coi trên web của Sharp cũng là 8 bit và 10 bit, ko hiểu thế nào mới chính xác đây.
Cũng vì vụ thấy 66 có 8 bit màu và chuyển kênh mất gần 4s nên tui chơi luôn con 50S10S cho lành.

tyfnmax

Active Member

Chốt lại một câu là đã có ai mua được con 42 77M chưa mà các bác cứ lập topic rồi bàn luận như đúng rồi vậy ????

tinh tu

chỉ thấy có hình ảnh trên mạng thui chứ chưa có bác nào mua được. em rình mãi cóc thấy ai bán thế là ra vác chú sony 40W550A về dùng khi nào có Sharp LC42A77M thì thanh lý em sony vậy

tommy8288

Chốt lại một câu là đã có ai mua được con 42 77M chưa mà các bác cứ lập topic rồi bàn luận như đúng rồi vậy ????
theo thông tin...hành lang...thì tạm thời VN chỉ có hàng 66M thôi, hàng 77M bên Malay và Sing đang bán nếu về tới VN khoản +/_ 20 chai nên chưa có Cty đánh hàng về , để thời gian sau giá...nới tí...mới có hàng về....AE đành chờ thôi ah...

phuongtv_76

Well-Known Member

Tôi thấy tại Pico Plaza Hai bà trưng có con A77 52 inch, a e ra mà xem(nó ko nhập các kích cỡ khác)

van khai

Mới lụm em 42" A66M ở chổ bác Hưng hôm 31/11, xem mấy hôm nay em chỉ có một câu "QUÁ NGON TRONG TẦM TIỀN"
Rất cảm ơn sự nhiệt tình của Bác Hưng và Bác Tommy

thanhminhppc

Active Member

Mới lụm em 42" A66M ở chổ bác Hưng hôm 31/11, xem mấy hôm nay em chỉ có một câu "QUÁ NGON TRONG TẦM TIỀN"

Gía bao nhiêu vậy bác, nghe bác Hưng lên giá huh, hôm bữa mình lấy 14 chai

tommy8288

Hi bác Khải , chào mừng gia nhập Sharp Club...Ngon, Bổ, Rẻ...bạn xài nguồn phát HD nào vậy ? sao chưa thấy Home Cinema của bạn Show lên vậy ?

ATS

tình hình là mới bán em Pana 37LX80V, dự định cưới em khác có...vòng 1...to hơn, nhờ sự tư vấn nhiệt tình của A Chip, và góp ý của AE diễn đàn HD, nên mình tạm thời quyết định về quê...gặt lúa...bán hết đóng...lúa non...để gom tiền rước nàng Sharp Aquos LC-42A77M...về dinh...???
thương hiệu Aquos rất nổi tiếng ở thị thường US va EU, riêng thị thường VN thì mãi lực không được cao , AE góp ý gấp dùm mình lần cuối, để mình đi đến...quyết định cuối cùng...thank's a lot...!

Em rất thích Em này, hình ảnh cực đẹp.

rmitoday

Member

Chúc mừng bác có hàng thơm... Em vẫn chờ A77 8->

van khai

+Hi thanhminhppc
Giá mình lấy là 15 chai, ngon, bổ, rẻ

+Hi tommy
Mình xài Tvix 7000A, mình còn gà lắm, mới ráp nên còn bừa lắm chưa có phòng để xếp cho ngăn nắp, chắc bữa nào qua bác Tommy xin ý kiến nha.

Thanks.

mình cũng mới mua 1 em sharp 42A66,hôm 31 tính buổi chiều qua công ty nguyễn lê vi mua hẹn từ hôm 30 mà tự nhiên chiều 31 lại nói hết hàng trong khi đó nói về tới 7 cái LCD, bực quá gọi lên Nguyễn Kim tuy tới 17tr5 mà còn dc tang lò vi sóng của sharp và còn chở tới lắp ráp tận nhà và bảo hành tận nơi.

Bên trên