KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

hoasimtim

Well-Known Member
Xin chào anh em Hải Dương, xin được làm quen với tất cả anh em, nhất là các bạn nữ dễ thương:)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Vâng cám ơn bác, dạo này lên đây chém em mới nhận ra 1 điều: "cuộc sống làm quái gì phải buồn chứ";)
Cuộc sống của chúng ta không quá dài để ngồi đó buồn :((, hãy luôn luôn vui vẻ để tận hưởng cuộc sống :))

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Cuộc sống của chúng ta không quá dài để ngồi đó buồn :((, hãy luôn luôn vui vẻ để tận hưởng cuộc sống :))

Chuẩn bác ạ, chẳng có gì đáng để ta phải buồn lâu cả trừ khi người thân ta không còn nữa:)

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Anh em Hải Dương điểm danh ở đây.

Ngủ thôi các bác, mai có sức đi chơi:D

Đôrêmi

Moderator
Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Em thích mấy quả xoài thôi, đúng là món sở trường của em.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG

Em đang có nhu cầu tìm cặp loa NS 10M Studio+amply cho em nó! :)

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Báo cáo bác trưởng và bác MTV08 em vừa mới tầm được 1 cặp load đời cổ của Mỹ quốc .. tên thấy cũng cũ .: Altec Lansing .. Em nó nằm ở trong kho của bọn tây những khoảng 20 năm rùi vậy mà em moi lên lau chùi qua thấy cẫn đẹp và cắm thử vào nghe chuẩn không cần chỉnh luôn ...đang up mấy cái hình lên cho bác THU và ACE xem ..

Các bác xem rồi cho em chút ý kiến ý cò nhé mà các bác chém nhẹ tay rùm nhé .... em không có ý định xây nhà đâu ...
Em chụp bằng điện thoại cho lên hình hơi xấu :p

Loa cổ này nghe nhạc vàng với âmply cổ chắc mượt lắm. Altec Lansing là thương hiệu nổi tiếng mà.

thangbb

Member

đâu cứ gì cổ phải đi với cổ, dạo này thấy nhiều bác cứ hay sưu tầm hàng cổ. Cũng tùy từng sp thôi, đôi Altec Lansing thì em chưa được trải nghiệm nhưng đôi yamaha ns-10m và 690 rồi 1000m đều đã nghe qua . theo cảm quan của e thì tiếng khô khan khó ghép với ampli, ns-10m thì lại càng chán- bass thiếu lực tép ko lên được cao nghe nhạt nhào khó chịu lắm, phòng ốc không tốt thì càng buồn. Bây giờ thiếu gì loa đời mới hay cho bạn lựa chọn

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

đâu cứ gì cổ phải đi với cổ, dạo này thấy nhiều bác cứ hay sưu tầm hàng cổ. Cũng tùy từng sp thôi, đôi Altec Lansing thì em chưa được trải nghiệm nhưng đôi yamaha ns-10m và 690 rồi 1000m đều đã nghe qua . theo cảm quan của e thì tiếng khô khan khó ghép với ampli, ns-10m thì lại càng chán- bass thiếu lực tép ko lên được cao nghe nhạt nhào khó chịu lắm, phòng ốc không tốt thì càng buồn. Bây giờ thiếu gì loa đời mới hay cho bạn lựa chọn

Hình như Bác này có cái gì đó cũng giống mình về một số quan điểm, hôm nao gặp Bác trà chén tí nhỉ?

thangbb

Member

E đang muốn bán PD-hs7 nhân tiện quảng cáo luôn toshiba ss-39 của e, bác nào cần e bán luôn
images

thangbb

Member

Hình như Bác này có cái gì đó cũng giống mình về một số quan điểm, hôm nao gặp Bác trà chén tí nhỉ?

nghe tên bác đã lâu rất vui được ngồi tranh luận đến cùng bác

Bên trên