KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

binhhc

Moderator
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Nhân dịp năm mới 2014, xin chúc toàn thể anh chị em thành viên HD Hải Dương sang năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý! =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

nvqhaiduong

Well-Known Member

Nhân dịp năm mới 2014, xin chúc toàn thể anh chị em thành viên HD Hải Dương sang năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý! =D>

Chúc bác và gia đình sức khỏe, hạnh phúc, an khang... Em hi vọng là sang năm mới anh em mình sẽ có nhiều dịp giao lưu cùng nhau!

nvqhaiduong

Well-Known Member

Ngày mai HD Hải Dương có buổi gặp mặt đầu xuân, lại sắp được rực rỡ rồi các bác àh \m/

Miu_HDNinhBinh

Active Member

YÊU MỘT NGƯỜI Ở XA

Yêu một người ở xa …là bàn tay cần tìm bàn tay không thấy… chỉ thay bằng những icon yêu thương. Yêu một người ở xa…là thèm một nụ hôn đến phát cuồng bèn tìm cách chui qua đường dây internet để đến bên nhau…

Yêu một người ở xa…là nhớ người ấy đến cồn cào ruột gan . Nhưng không biết người ấy có nhớ đến mình ko vì thời gian mình ngồi suy nghĩ vẩn vơ thì nguời ta lại bận bịu công việc hoặc đi vs bạn bè….Yêu xa là trông ngóng.

Yêu xa là nhớ đến mỏi mòn. Yêu xa là những khoảnh khắc tủi thân và khi cần một bờ vai nhỏ bé để ôm vào lòng nhưng không thấy!

Yêu xa là những lúc thương nghẹn lòng mà không thể ở bên để sẻ chia chút hơi ấm, không dám nhắc đến những nhớ thương vì sợ thương nhớ trào thành nước mắt!

Yêu xa là xa những cái nắm tay, xa những vòng ôm, xa môi hôn và xa cái nồng nàn của mùi hương quen thuộc... Yêu xa là đôi khi đi ngoài phố nhìn người ta đi bên nhau hạnh phúc, trao nhau những ánh nhìn ấm áp mà bỗng cảm thấy tủi thân, ghen tị, thèm một cái siết tay để tiếp thêm sự can đảm!

Yêu xa chỉ bằng những lời nói, chỉ bằng những cú điện thoại ngắn ngủi, chỉ bằng những bài hát cả hai cùng nghe, cùng một thời điểm, ở hai nơi! Yêu xa, đi đâu cũng phải đi một mình, mòn mỏi mong chờ đến một ngày nào đó, được gặp nhau, dù chỉ là những giây phút ngắn ngủi!

Yêu xa, mới nhận ra bản thân có khả năng chờ đợi, có bản lĩnh từ chối tất cả, chỉ dành lại tình cảm cho một người duy nhất quan trọng!

Yêu xa là những phút thật là vui khi nhìn thấy số điện thoại người kia đang gọi.

Yêu xa... là thương nhớ.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bài này của lão Miu chỉ hợp với các cháu tuổi tin, tuổi của em đọc nghe nó cứ sến sến:D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chẳng có mấy cháu lang thang vào hdvietnam đâu, lão post làm gì cho mất công
Hai cụ không biết chứ, một phần Member của HDVN là các cháu năm thứ nhất, nhị, tam, tứ, ngũ của các trường ĐH đấy, Bọn trẻ bây giờ có điều kiện thật, em có biết mấy đứa chơi đồ còn hịn hơn 2 bác với em đấy chứ, mà chém gió thành thần luôn. Nói như đúng rồi vậy :D
Bài đó của lão Miu mà đăng lên Zing.vn thì chỉ trong vài chục tích tắc có hàng ngàn lượt like ngay. :))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Đã xóa nhé. Thank.

Sáng mai ngược TN giao lưu đi nvq ơi, nội dung thì biết rồi mà. =D>
Có mỗi mình em đi ngại lắm, lên đó toàn bác fullHD mà em không có đồng đội thì toi. Em hẹn đón bác tại sân nhà Hải Dương dịp SN HD Hải Dương tới đây nhé :-bd

phamduy9x

Well-Known Member

hum qua thấy trên trạng thái cấp độ acc là HD-720p mà hum nay vào lại thì lại là HD-upscale
híc híc

Bên trên