(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

bnhhl

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Móa làm chi mà chuyện ăn phở có vẻ xôm tụ rứa. Rưa mình đề nghị lần sau đi off thì cả làng đi ăn phở thử xem nha. Mà phải là phở bác linhmoitoanh hay ăn í

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Buổi trưa không có ai chém ah, chẳng lẽ mình tự chém 1 mình;));));))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Móa làm chi mà chuyện ăn phở có vẻ xôm tụ rứa. Rưa mình đề nghị lần sau đi off thì cả làng đi ăn phở thử xem nha. Mà phải là phở bác linhmoitoanh hay ăn í

Chú mi muốn ăn phở chi? Bò hay Gà, khẩu vị của tui răng giống chú đươc, lỡ tui thích mà chú ko thích thì làm răng? Bởi thế cho chú ăn cả Bò lẫn Gà luôn, để lần sau mà biếtB-)B-)B-)

Công nhận, mới buổi sáng tới rưa mấy anh chị chém ghê quá, chừ trời mưa rồi này!

kenzhin88

Ai chém lại ko?

hdbladies

Banned

Cái đó người ta gọi là Thà Huy Hoàng Một Lúc Rồi Vụt Tắt ... Còn Hơn Le Lói Suốt Trăm Năm đó mà ...
Thằng cha đó đang đánh nhau bị LINHMOITOANH vô chém gió dễ sợ quá làm "hắn" phân tâm bị bắn 2 mũi nên mới hét THẰNG NÀO VỪA CHÉM GIÓ ???

bnhhl

Well-Known Member

Chú mi muốn ăn phở chi? Bò hay Gà, khẩu vị của tui răng giống chú đươc, lỡ tui thích mà chú ko thích thì làm răng? Bởi thế cho chú ăn cả Bò lẫn Gà luôn, để lần sau mà biếtB-)B-)B-)

Tui dễ nuôi lém. Vãi lại ở một mình nên ăn uống cực khổ cơm bụi wen roài. Now mà được bác cho ăn phở thì sẻ cảm tạ vô cùng

chaienHD

Member

Buổi trưa không có ai chém ah, chẳng lẽ mình tự chém 1 mình;));));))

Cứ tự nhiên, xong để tui hốt xác cho;));));)) luôn tiện hốt cái HD, có ai mún chia phần không

PS all : Đề nghị mấy bác đọc xong nhớ ấn nút thank đó.B-)B-)

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Cứ tự nhiên, xong để tui hốt xác cho;));));)) luôn tiện hốt cái HD, có ai mún chia phần không

PS all : Đề nghị mấy bác đọc xong nhớ ấn nút thank đó.B-)B-)

Bác ni tranh thủ gớm, có ps all nữa chứ, tui bấm trước:-?:-?:-?:-?

hdbladies

Banned

Em thấy nhấn thanks nhiều quá không hay anh ạ, mình cảm thấy hay, ý nghĩa mình nhấn thanks mới có ý nghĩa, chứ cứ nhấn thanks hoài mất đi cái ý nghĩa của nó ... nhưng cứ thanks anh cái đã ... há há há

chaienHD

Member

Đây là tấm lòng mà,
dù hay dở gì cũng thank, nhưng cũng hơi ngại là mấy bác upload nói mình toàn đow thui^#(^^#(^
Nhưng không sao, cứ thank thui

hdbladies

Banned

Em cũng muốn Upload, nhưng mờ không có tài khoản để tải về nên đành chịu, đành xem ké vậy ... há há há

nhoctom

Muốn tk ji nào =)) ...........

nhoctom

Thôi bb cả nhà em đi ăn phở đây, tối về chém tiếp :-h

hdbladies

Banned

Em có cái thắc mắc, sao mấy anh BĐH không vô HD Huế nhỉ ? Trong này chẳng thiếu nhân tài Chém Gió ...

Bên trên