Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Chiip

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Con đường chụp hình có cả ở SG lẫn HN luôn à @@ Em nhìn thấy nó đẹp quá, có bác nào có thông tin gì không vậy?

Hôm đó chắc khu này đông kín người cho xem, phải tranh thủ đến sớm mới được

Chu Chu

Active Member

Hôm đó chắc khu này đông kín người cho xem, phải tranh thủ đến sớm mới được

Ủa bác ơi cho em xin thông tin về con đường chụp hình này với, có gì đặc sắc không, hóng quá chừng.

Chiip

Active Member

Ủa bác ơi cho em xin thông tin về con đường chụp hình này với, có gì đặc sắc không, hóng quá chừng.

Bác làm như em là thần thánh không bằng =]]]]]]]]
Em chỉ biết có nhiêu đây thôi
Hà Nội: Thành Phố Chạm tái hiện lại con đường Catinat và góc phố cổ Hà Nội dành cho những tay săn ảnh thật thụ, và những tín đồ Alpha đầy cuồng nhiệt.
TpHCM: Sài Gòn thập niên 70 sẽ được tái hiện cho dân chụp hình tại Sony Show 2015.

Về vụ đông thì em tin là hôm đó chắc nghẹt, tự sướng cháy máy chứ đừng nói chụp hình

Hà Nội: Thành Phố Chạm tái hiện lại con đường Catinat và góc phố cổ Hà Nội dành cho những tay săn ảnh thật thụ, và những tín đồ Alpha đầy cuồng nhiệt.
TpHCM: Sài Gòn thập niên 70 sẽ được tái hiện cho dân chụp hình tại Sony Show 2015.

Về vụ đông thì em tin là hôm đó chắc nghẹt, tự sướng cháy máy chứ đừng nói chụp hình

Ủa? Sao em nghe nói chỉ dành cho thành viên gì thôi mà, hay sao? Thấy trên hình củng có để kìa. :D May mà em có thằng bạn thân sùng sony lắm, cái gì của nó cũng là của sony, đi với nó thế là em có 1 vé vào rồi!!!

Chiip

Active Member

Ủa? Sao em nghe nói chỉ dành cho thành viên gì thôi mà, hay sao? Thấy trên hình củng có để kìa. :D May mà em có thằng bạn thân sùng sony lắm, cái gì của nó cũng là của sony, đi với nó thế là em có 1 vé vào rồi!!!

Cái này thì mình không có rõ lắm :)))

matmeo

Member

Sài Gòn thập niên 70 chắc là tuyệt vời lắm, mấy bác nhiếp ảnh không nhân cơ hội này săn ảnh mới lạ đó

Sài Gòn thập niên 70 chắc là tuyệt vời lắm, mấy bác nhiếp ảnh không nhân cơ hội này săn ảnh mới lạ đó

Đâu chỉ có chụp ảnh, MTV show oy xem phim 4K tại rạp nữa.... Quá phê :D

matmeo

Member

Đâu chỉ có chụp ảnh, MTV show oy xem phim 4K tại rạp nữa.... Quá phê :D

MTV là sao vậy mọi người? Sơn Tùng hả? Kiểu này chắc đông nghẹt quá, sao chen vào nổi?

MTV là sao vậy mọi người? Sơn Tùng hả? Kiểu này chắc đông nghẹt quá, sao chen vào nổi?

Giới trẻ giờ mê Sơn Tùng lắm, nhưng có nhiều bạn hạnh động trẻ trâu quá.Hy vọng không như năm ngoái, xảy ra tai nạn chen lấn, bể đồ… Mất hình tượng người Việt dễ sợ luôn…

matmeo

Member

Giới trẻ giờ mê Sơn Tùng lắm, nhưng có nhiều bạn hạnh động trẻ trâu quá.Hy vọng không như năm ngoái, xảy ra tai nạn chen lấn, bể đồ… Mất hình tượng người Việt dễ sợ luôn…

Năm nay không gian thoáng đãng hơn, với nghe đồn quy mô nó hoành tráng hơn, chắc khoản an ninh, trật tự cũng oki chứ. Với dính một lần lần sau phải có ý thức lên thôi :D

abacana

Member
Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Ui đã thế @@ Sony Show 2015 – Thành Phố Chạm với 4 dãy phố công nghệ đẹp lộng lẫy, cùng hàng tá siêu phẩm rồi giải thưởng luôn. Cơ mà thơi gian với đk làm sao được các bác. Em phải đk gấp mới được

matmeo

Member

Ui đã thế @@ Sony Show 2015 – Thành Phố Chạm với 4 dãy phố công nghệ đẹp lộng lẫy, cùng hàng tá siêu phẩm rồi giải thưởng luôn. Cơ mà thơi gian với đk làm sao được các bác. Em phải đk gấp mới được

"Đây bạn, Này là thời gian chính xác luôn á:
• Sony Show 2015 - Tp.HCM vào ngày 25;26;27/09/2015
• Sony Show 2015 – Hà Nội vào ngày 09;10;11/10/2015
Còn link thì phía trên bài kìa, khúc cuối á."

abacana

Member

"Đây bạn, Này là thời gian chính xác luôn á:
• Sony Show 2015 - Tp.HCM vào ngày 25;26;27/09/2015
• Sony Show 2015 – Hà Nội vào ngày 09;10;11/10/2015
Còn link thì phía trên bài kìa, khúc cuối á."

Kiu kiu bác, em vừa đăng ký, cơ mà sao chạm 2 lần vẫn báo chúc bạn may măn lần sau vậy ta :(

matmeo

Member

Kiu kiu bác, em vừa đăng ký, cơ mà sao chạm 2 lần vẫn báo chúc bạn may măn lần sau vậy ta :(

Tui cũng zị mà, cái này hên xui thôi. Thấy có mấy bác khoe trúng tai nghe phía trên đó.
Chịu khó, có công mài sắt kiểu gì chẳng may mắn

abacana

Member

Tui cũng zị mà, cái này hên xui thôi. Thấy có mấy bác khoe trúng tai nghe phía trên đó.
Chịu khó, có công mài sắt kiểu gì chẳng may mắn

Có khi nào tui hem trúng mấy cái này để giành trúng phát lớn luôn, Xperia Z3+ rơi trúng đầu ko ta =]]]]]]]]]]

matmeo

Member

Có khi nào tui hem trúng mấy cái này để giành trúng phát lớn luôn, Xperia Z3+ rơi trúng đầu ko ta =]]]]]]]]]]

Cái vụ mà chọn 1 người may mắn nhất trong 500 người đầu tiên đến Sony Show 2015 á bạn. Cứ ước mơ thôi, giấc mơ đâu tốn tiền :D

crokoc

Member

Ủa như vậy là năm 2015 sony show sẽ là một concept rất mới, trong đó yếu tố công nghệ được khoác lên mình vẻ đẹp cực kỳ lộng lẫy để đưa người tham gia đến một trải nghiệm cực kỳ thích thú.LLấy cảm ứng làm chủ đạo á bạn.

crokoc

Member

Có lẽ là "Chạm" để cảm nhận, "Chạm" để may mắn..... cứ phải đến quẩy trực tiếp mới biết được.

Phải chuẩn bị đi sớm, sợ hôm đó bon chen không nỗi thì uổng phí quá.

ezzi

Member

Nghe nói là có một chiếc máy ảnh có khả năng bắt nhịp thời gian (RX100IV) và chiếc máy ảnh “hơn cả mắt nhìn” (A7RII) nữa cũng được sony trình làng. Dù là fan ruột của Canon, nhưng mình vẫn phải thích mấy con này á chứ. Hôm đó chắc nhiều dân nhiếp ảnh đến đó lắm nhỉ. :D

ezzi

Member

Mà năm nay tham gia có được rút thăm trúng thưởng như năm ngoái không vậy ta? Rút thăm ngoài cổng, quay số trúng liền á. Với giải thưởng là gì? Bác biết không vậy @sicola9

sonke1312

sao càng ngày càng chán, ít sản phẩm thế này, show 2012 2013 là đáng nhớ nhất luôn, lúc đó những công nghệ mới quá trời

---------- Post added 16-09-2015 at 10:52 ----------

chẳng mấy khi có cơ hội trải nghiệm trực tiếp nên ắt sẽ rất đông đó

năm nào cũng đông bác à, nên đi sớm dành chỗ cho khỏe

Bên trên