Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Pii Sociu

Member
Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Đợi đến khi đó trực tiếp cảm nhận sẽ hay hơn bạn à. vào cái phía dưới bài viết có chữ " Tại đây" đó, bấm vào đk, chạm thử biết đâu may mắn nhận được quà khủng. Thấy quá trời quà giá trị lận đó @@

Hên xui thôi à, toàn thấy chúc bạn may mắn lần sau không à :(((

kuzco9x

Active Member

Tui cũng vậy nè , không biết khi nào mới trúng nhỉ :D

Ui vậy tính ra em hên quá xá luôn nè, trúng được cái tai nghe. Nhưng tới chương trình mới nhận được. Dù sao thì vẫn là quà cả mình kiểu gì cũng vào tay ta =]]]]]]]]]]]]]

always_happy

Active Member
Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Ui vậy tính ra em hên quá xá luôn nè, trúng được cái tai nghe. Nhưng tới chương trình mới nhận được. Dù sao thì vẫn là quà cả mình kiểu gì cũng vào tay ta =]]]]]]]]]]]]]

Không biết Sony Show 2015 có j hot ta? Năm ngoái có đi một lần, nhưng đông quá, không bon chen nỗi, cũng chẳng rinh được quà j về trơn.

Bunny Love

Member
Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Không biết Sony Show 2015 có j hot ta? Năm ngoái có đi một lần, nhưng đông quá, không bon chen nỗi, cũng chẳng rinh được quà j về trơn.

Dự là năm nay thoáng đãng hơn, thấy nói Sony show 2015- Thành Phố Chạm với 4 dãy phố công nghệ đẹp lộng lẫy, cùng hàng tá siêu phẩm lận mà @@

always_happy

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Dự là năm nay thoáng đãng hơn, thấy nói Sony show 2015- Thành Phố Chạm với 4 dãy phố công nghệ đẹp lộng lẫy, cùng hàng tá siêu phẩm lận mà @@

Zị chéc Sony cũng tung ra nhiều phần quà, giải thưởng hấp dẫn lắm nhỉ :D

Bunny Love

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Zị chéc Sony cũng tung ra nhiều phần quà, giải thưởng hấp dẫn lắm nhỉ :D

Chuyện thấy bảo một người may mắn nhất trong 500 người đến tham gia đầu tiên sẽ được tặng 2 siêu phẩm Xperia Z3+ luôn đó. Chưa kể hàng loạt phần quà khác nữa em ko có rõ, biết chừng đó thôi.

always_happy

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

À đúng rồi, còn cái khoản nghe nói SS2015 chia theo khu vực gì đó, không biết là gì nhỉ? Xanh, cam, đỏ… Có ai biết thông tin gì không?

Bunny Love

Member

À đúng rồi, còn cái khoản nghe nói SS2015 chia theo khu vực gì đó, không biết là gì nhỉ? Xanh, cam, đỏ… Có ai biết thông tin gì không?

Theo như mình biết thì là:
"Khi bạn đến vùng phát kiến, Chạm là Phiêu
Khi bạn đến vùng xanh công nghệ, Chạm là Yêu
Khi bạn đến vùng cam, Chạm là Khoảnh Khắc Hoàng Kim Trỗi Dậy.
Khi bạn đến vùng đỏ, Chạm là Quẩy.
Khi bạn đến bậc vàng, Chạm là Đẳng Cấp."
Còn thực hư chi tiết trong đó thì chắc phải tới tham gia thì may ra quá thớt ơi.

always_happy

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khám phá thế giới Hoàng Kim Trỗi Dậy cùng Sony Show 2015

Còn thực hư chi tiết trong đó thì chắc phải tới tham gia thì may ra quá thớt ơi.

Nói kiểu đó thì em cũng hoang mang lắm, không hiểu chi trơn, thôi tới khi tham gia rồi sẽ rõ :)))

Nghe nói có TV chỉ mỏng 4.9mm, mỏng vậy sao được trời, chắc gió thổi bay lun quá!!!

Mỏng nhất thế giới mà bác, con này đã rinh về hàng loạt giải thưởng công nghệ của thế giới khi được mệnh danh như một kiệt tác nghệ thuật đó ạ ^^

Cocorazi

Member

Mà tóm lại là năm nay Sony trình làng mấy cái gì vậy mọi người? Ngoài TV siê mỏng còn gì hót nữa không?

Mà tóm lại là năm nay Sony trình làng mấy cái gì vậy mọi người? Ngoài TV siê mỏng còn gì hót nữa không?

Thấy nói 3 siêu phẩm đẳng cấp của Sony S50 | S60 | S70 sẽ chính thức được trình làng tại show này đó. Hi vọng nó giảm giá khủng, quất luôn một em, nhìn quá phê @@

Cocorazi

Member

Thấy nói 3 siêu phẩm đẳng cấp của Sony S50 | S60 | S70 sẽ chính thức được trình làng tại show này đó. Hi vọng nó giảm giá khủng, quất luôn một em, nhìn quá phê @@

Chắc ti đi xem thôi, chứ biết bao giờ mới đủ thóc tậu các thánh này :D

Chắc ti đi xem thôi, chứ biết bao giờ mới đủ thóc tậu các thánh này :D

Thế em mới bảo hi vọng Sony giảm giá khủng mờ. Với lại đâu chỉ trình làng 3 siêu phẩm đó, nghe đồn có M5 và C5 nữa!

Cocorazi

Member

Thế em mới bảo hi vọng Sony giảm giá khủng mờ. Với lại đâu chỉ trình làng 3 siêu phẩm đó, nghe đồn có M5 và C5 nữa!

@@ TÌnh yêu của lòng em, mà không biết khi nào mới có tiền mua…

Chu Chu

Active Member

Còn có cả một chiếc máy ảnh có khả năng bắt nhịp thời gian (RX100IV) và chiếc máy ảnh “hơn cả mắt nhìn” (A7RII) nữa đó bạn. Dù là fan ruột của Canon, nhưng mình vẫn phải thích mấy con này á chứ. Hôm đó chắc nhiều dân nhiếp ảnh đến đó lắm nhỉ. :D

Chu Chu

Active Member

Sony Show ngoài mấy sp này không còn chương trình gì đặc sắc nữa à ta? Mình nghĩ tổ chức hoành tá tràng thế này thì cũng phải có chứ???

Sony Show ngoài mấy sp này không còn chương trình gì đặc sắc nữa à ta? Mình nghĩ tổ chức hoành tá tràng thế này thì cũng phải có chứ???

Chụp ảnh với đường phố sài gòn xưa, hay phố cổ Hà Nội á! Nghe là thích rồi. Nhìn hình cũng hoành tráng mà. MTV Show, Thưởng thức phim 4k tại rạp chiếu phim… mình biết có chừng đó thôi à.

Chu Chu

Active Member

Chụp ảnh với đường phố sài gòn xưa, hay phố cổ Hà Nội á! Nghe là thích rồi. Nhìn hình cũng hoành tráng mà. MTV Show, Thưởng thức phim 4k tại rạp chiếu phim… mình biết có chừng đó thôi à.

Con đường chụp hình có cả ở SG lẫn HN luôn à @@ Em nhìn thấy nó đẹp quá, có bác nào có thông tin gì không vậy?

Bên trên